[Hình ảnh] Triển lãm Saigon Autotech 2014: 29/5 tới 1/6, vô cửa miễn phí

cuLong
29/5/2014 11:9Phản hồi: 37
[Hình ảnh] Triển lãm Saigon Autotech 2014: 29/5 tới 1/6, vô cửa miễn phí

Đúng 10h sáng nay, Saigon Autotech 2014 - Triển lãm về Xe hơi, Xe máy & Nền công nghiệp phụ trợ đã được khai mạc, kéo dài trong 3 ngày từ 29/5 tới hết 1/6/2014. Sự kiện năm nay có khoảng 250 đơn vị tham gia, với diện tích trưng bày 15.000 mét vuông nhằm giới thiệu tới người xem những sản phẩm và thiết bị thuộc ngành công nghiệp phụ trợ.

So với Vietnam Motor Show thì Autotech nghiêng về hướng công nghiệp hơn, do đó khi đến tham quan thì chúng ta sẽ bắt gặp nhiều nhất là các sản phẩm tiêu dùng, linh phụ kiện, thiết bị dành cho xe cơ giới, chứ không thiên về triển lãm xe như VMS. Triển lãm này sẽ được lần lượt tổ chức mỗi năm 1 lần ở Hà Nội và TP HCM, năm nay sự kiện diễn ra ở SECC từ ngày 29/5 tới 1/6/2014, vô cửa miễn phí.

SAIGON-AUTOTECH-2014 (41).jpg

Mặc dù có qui mô lớn, diện tích trưng bày rộng (khu nhà triển lãm và ngoài trời), nhưng có thể thấy là Autotech 2014 tương đối thưa thớt về các sản phẩm đặc biệt, để có thể tạo điểm nhấn thu hút khách tham quan, do đó lượng khách đến đây sáng nay cũng không quá đông đúc như những triển lãm khác. Ở Autotech năm nay, trừ một số mẫu xe tải, xe khách thì chỉ có mỗi Subaru là hãng xe hơi duy nhất đem xe mới tới tham dự triễn lãm, và dịp này họ cũng ra mắt 2 mẫu sedan mới là WRX với giá bán 1 tỉ 575 triệu đồng và WRX Ti giá 1 tỉ 785 triệu đồng.

subaru-wrx-ti.jpg WRX Ti

Ngoài ra, bên lề sự kiện thì ở ngoài sân, Dunlop cũng có tổ chức chương trình tư vấn, chăm sóc lốp xe hơi cho khách hàng có xe tới tham quan. Subaru thì mời chuyên gia tới biểu diễn lái xe mạo hiểm.

SAIGON-AUTOTECH-2014 (34).jpg
Chuyên gia biểu diễn đậu xe mạo hiểm

SAIGON-AUTOTECH-2014 (45).jpg
Đồ làm thơm trong xe hơi, thương hiệu của Bulgari

SAIGON-AUTOTECH-2014 (59).jpg
Film cách nhiệt công nghệ nano của Konica Minolta

SAIGON-AUTOTECH-2014 (5).jpg
Bosch đem tới đèn, còi hơi, lọc nhớt...

SAIGON-AUTOTECH-2014 (38).jpg
Nhông sên dĩa

Quảng cáo

37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

donaka
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chủ yếu là các sản phẩm liên quan đến ôtô. Nếu ai chỉ muốn xem xe thì không nên đi
@donaka Đến không phải xem xe mà cũng ko xem các sản phẩm liên quan mà xem những thứ nó đứng gần đó thôi bạn 😁
Em sẽ có mặt đúng giờ.
@haioriflame Triễn lãm này ở xa thật, nếu tổ chức ở miền tây thì hay biết bao nhiêu.
autumnman
TÍCH CỰC
10 năm
ôi... Subaru của tôi.... :rolleyes:
Đi về rồi, quá đã.
Người đẹp nhất ngày hôm nay mình tìm được

@williamtruongvtv Bác có thấy răng vàng như gái mới đẻ không mà khen lấy khen để vậy 😃
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bjnhduongboy đúng là vợ em nó mới đẻ :p
@bjnhduongboy Răng người nếu ở trạng thái tốt sẽ vàng như thế đấy. Làm gì có trắng muốt đâu. Chỉ có tẩy trắng thôi bác ơi
@williamtruongvtv Thích cái lỗ.. rốn em ấy.
bluesight
TÍCH CỰC
10 năm
PG thua hội chợ máy ảnh mấy hôm trước bên secc kha khá nhỉ ^^
Tuấn Hugo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@bluesight Bao nhiêu đó nữa đó bác ơi. Chỉ thiếu cô Huyền catwalk thôi. Bài này chưa đầy đủ lắm. Bác Thanh chụp nhiều hơn 😁
@bluesight bán máy ảnh lời nhiều hơn bán nhông sên dĩa chìa khóa nên mướn PG không mạnh tay bằng
anhbi127
TÍCH CỰC
10 năm
đa số phụ tùng chứ ít xe 😔
Triển lãm này ở đâu vậy mọi người
Nếu ko nhầm thì chỉ có đến t7 31/5...:v
Tuấn Hugo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kyoshiro3000 Bác nhầm thật rồi 😁. 1-6 nhá
Mình chủ yếu xem các em PG thôi, xe ô tô thì chỉ là mong ước.
Ngon quá, muốn Fap fap quá
MANHTAI
TÍCH CỰC
10 năm
Hòi ngu tý, đây là đồ cho xe hơi hay xe............đạp vậy ạ? 😕:eek:
@MANHTAI Triễn lãm về ô tô nhưng có tý phần xe đạp, post hình này lên làm gì, người VN chán nhìn mấy cái đồ xe đạp này lắm, nó cứ theo đời ông , bà, cha mẹ, rồi tới mình lâu lắm rồi. Hic.
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nuinotrungdiep xe máy mà mấy tổ
Đi để xem "phụ kiện" theo xe chứ ko phải đi xem ô tô =))
Dễ thương quá
@Scorpius DLord Em này ở ngoài rất xinh nhé. 😃
@cuLong thật ko bác, có face or thông tin gì hok share với 😁
Yêu cầu Bác Thanh up hình full sự kiện xe và gái để cho ae nắm được tình hình hội chợ tốt hơn.Nhỏ giọt a.e chịu không nổi rồi.
Vote cho Bosch ! Quá ngon.
khoi.ng
TÍCH CỰC
10 năm
Cái này là hội chợ chứ đâu phải triển lãm. =.=!
iQnet
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ok quá. Mền ở thôn quê quá thiệt thòi
anintrepid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao không đăng hình các gian hàng để biếng như em đỡ phải đi xem nếu không hay lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019