DTR - Sinh nhật 5 tuổi

Hình ảnh và video chính thức về chiếc loa thông minh Google Nest mà Google chuẩn bị ra mắt
Knah
1 nămBình luận: 18
Hình ảnh và video chính thức về chiếc loa thông minh Google Nest mà Google chuẩn bị ra mắt
Google mới đây đã chính thức chia sẻ về hình ảnh cũng như video về chiếc loa thông minh thế hệ tiếp theo của mình. Ae có thể dễ dàng thấy được chiếc loa có kích thước khá gọn và có lẽ sẽ lấp vào khoảng trống giữa chiếc Nest MiniGoogle Home Max. Hiện vẫn chưa có nhiều thông tin về thống số kỹ thuật cũng như giá bán chính thức của sản phẩm.
Thông qua video Google trình diễn khả năng kết nối stereo với nhau của sản phẩm. Ngoài ra ae có thể thấy 2 màu sắc khác nhau là xanh và hồng. Ngoài ra, trong clip là các thành viên của Nest Team bao gồm: Mark Spates - trưởng nhóm sản phẩm loa thông minh, Isabelle Olsson - giám đốc thiết kế mảng Home, Wearable và CMF và Rishi Chandra - tổng giám đốc của Google Nest.

Nguồn:9to5google
17 bình luận
Ra gì thì ra. Chỉ mong GA hỗ trợ lại Tiếng Việt.
@Bạn và 500 Anh Em còn mình thì chỉ mong TV thành ngôn ngữ chung cho trái đất .
@eragonhnn Tiếng Tây tiếng Tàu mình OK hết. Tiếng Việt mình muốn cho trẻ em thôi.
Nous
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Bạn và 500 Anh Em cho trẻ em nói tiếng Anh mới tốt chứ. Gia sư free vậy mà
Mình đang có nhu cầu 1 loa bluetooth phòng 25m2 chủ yếu nghe nhạc nhẹ, cần pin trâu để lâu lâu mang đi du lịch, ai tư vấn giúp mình với
phamtuan
ĐẠI BÀNG
1 năm
@hoangvycdnl8 Bose home portable ~ 9t500
@phamtuan Con này ngon, chất âm Vẫn là quan trọng,
@hoangvycdnl8 JBL charge 3 hoặc 4 đều được. Có thể hát kara và làm sạc dự phòng.
@THANCHAU Có con nào tương tự mà thiết kế đẹp gọn gàng hơn chút không bác
@THANCHAU JBL chứ. Charge 4 có xài được thẻ nhớ USB không bạn?
Google nên bỏ tiền ra mua lại B&O
chứ mấy cái loa Google làm nghe chán không tả được.
zaconha
ĐẠI BÀNG
1 năm
Thằng này loa là phụ Nest wifi mới là chính , đắt ở chỗ chữ nest đó
vqt907
CAO CẤP
1 năm
google cắt tiếng việt trên google home đã đành, giờ còn chặn luôn cả dunngf tiếng việt để đk thiết bị trên đt nữa 😔
Rickyzz
ĐẠI BÀNG
1 năm
Nom thiết kế màu đẹp ghê

| Sent from ĐIÊN-DÂM-NHẠT-1981 using TheBubsBerry HétLa |
Xấu quá 😁
Thiết kế nhìn không vừa mắt mình lắm. Chỉ mong sao Google hỗ trợ lại tiếng việt là được, kể cả mini 1 vẫn ok. Để tôi còn bán được HA
kentfox
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mua thôi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019