[Hình ảnh] Xem hình chụp thử từ Galaxy S4 zoom

TDNC
8/7/2013 3:39Phản hồi: 276
[Hình ảnh] Xem hình chụp thử từ Galaxy S4 zoom

Galaxy S4 Zoom vừa được giới thiệu gần đây là một biến thể giữa S4 và Galaxy Camera. S4 Zoom là một chiếc điện thoại Android nhưng được trang bị nhiều yếu tố để biến nó thành một máy chụp ảnh thực thụ ví dụ như cảm biến lên tới 16MP, zoom quang học 10x hay ISO tối đa 3200... Mời các bạn xem một loạt các hình ảnh chụp bằng Galaxy S4 Zoom do Tinh tế thực hiện ngay dưới đây, hình đã được resize lại thành chiều ngang 1024, kèm theo link tải hình gốc chưa resize trên Dropbox.

S4 Zoom có kích thước nhỏ gọn hơn hai máy nói trên, đặc biệt thon gọn và nhẹ hơn Galaxy Camera khá nhiều nên cảm giác cầm chụp trên tay rất thoải mái, không gây cảm giác khó chịu vì nặng tay như Galaxy Camera. Dưới đây là hình chụp từ S4 Zoom, chỉ resize chứ không chỉnh sửa hậu kỳ gì hết.

Còn đây là link ảnh gốc, các bạn có thể tải về để xem.

276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

k4ng
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá mờ nhạt ,rồi cũng tàn thôi
Hơi phơi sáng quá thì phải! Ảnh có vẻ đục đục chứ không được trong trẻo cho lắm!
Màu lạt, xử lý nhiễu và dư sáng kém...! Nhìn chung là thua con Compact Fuji 2,5tr em đang dùng nhiều...!
Cơ mà Same thì cũng không thể mong chờ nhiều hơn, nếu em này 8-10 tr thì xài combo Smartphone 6tr + máy ảnh PnS 2-3 tr ngon lành hơn nhiều
@Xperia_no1 Lúc trc thấy comment còn dc,bây h nói chuyện là nhạt như nước ốc.
Thử hỏi cái Xperia Z hay cái Z Utral gắn kèm cái cảm biến RS chụp xem thử nào!
Chụp hình ban ngày thì thua Iphone 5 ban đêm thì thua Gs 4 thế mà cũng đi khoe!thêm cái vụ camera bị ám hồng nữa chứ!
Tối ngày đi anti,coi lại cái Xperia Z đi,nó có bằng cái nào chưa!
@quangloc999 Có thì nói chứ sao, có gì mà anti với chả ko...!? Chả lẽ ảnh xấu thì phải khen nó đẹp...!?:eek: Ảnh chụp ra như sh*t thế mà bác còn ráng khen đẹp thì em lạy luôn... !
Vấn đề thứ 2 là em ko lôi Z ra nhé mà so nó với PnS Fuji; con này cảm biến 1/2,3" ; Z 1/3,06" thì so thế quái nào được mà so...:mad:
Con Z để Auto chụp xấu thì em vẫn công nhận chứ có chối hay gì đâu, do chế độ Auto của nó ngu thôi...Khẳng định thế, Z để Auto chụp thua xa ip5 của em luôn😁
@quangloc999 Bạn này có tâm huyết với one, nhiều cmnt luôn chết sống với one.điều này cũng hay nhưng quá xem trọng quyết định của bạn sau khi mua htc one. tuy nhiên cái mà htc gợi ý là sự tiện lợi khi up ảnh . Là khuynh hướng là đường đi cho one chứ Ko nhất thiết phải là xấu đẹp lên hàng đầu.camera trên one củng đẹp nhưng Ko thể hơn z,s4,i5 đâu. bạn quá nhiệt tình cho htc và hơi lệch ý htc rồi.
😁
Sent from my HTC One using Tinhte.vn
ides
CAO CẤP
11 năm
Ảnh chụp cho chất lượng bình thường 😃
S4 Zoom
Lumia 1020

Kiểu như đây chỉ là chiếc Lumia mà chúng tôi nâng cấp thôi..... Không cần phải cường điệu quá..
màu nó cứ bợt bợt sao ấy nhỉ. chẹp
changsoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
thấy ảnh chụp hoa màu sắc đẹp
Mạnh về zoom quang chứ có phải mạnh về cảm biến ảnh đâu
quocbao81
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không thích máy ảnh lai tạp, thích máy ảnh chay thôi
Bác này mới đi nha trang về ah. Hình chụp đẹp và nét đấy chứ
@kenny81_hp Ở Vũng Tàu chứ không phải Nha Trang bạn ơi. 😃
nói thât ,quá bình thường
mkool9x
TÍCH CỰC
11 năm
không biết ảnh chụ đêm ntn nhỉ ! máy ảnh ss thường thì màu sắc khá rực rỡ và ưa mắt , nhưng em này hơi nghiêng về tông màu lạnh 😃
Màu cảm giác hơi nhạt với thiếu độ sâu nhỉ
ảnh sao mà nhạt wa.với 1 điện thoại camera khủng như thế như vậy là quá ngon rồi 😆
dunglamthe
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longlong66 Bạn nhầm rồi,nó là 1 Camera kèm thêm khả năng nghe gọi bạn ah.Như vậy thì khả năng chụp ảnh của nó không tốt.
@dunglamthe
😁 nói chuẩn rồi đấy!
niembg
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá thường.....
maitien2004
ĐẠI BÀNG
11 năm
chẳng có gì đặc sắc nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới