[HN] Mời đăng ký offline trải nghiệm S7/S7 Edge

cuhiep
1/3/2016 8:42Phản hồi: 283
[HN] Mời đăng ký offline trải nghiệm S7/S7 Edge

Mời anh em Hà Nội đăng ký tham dự buổi offline trải nghiệm S7 và S7 Edge vào chiều tối thứ 6 này. Đây là buổi offline trải nghiệm do Viettel tổ chức. Đây là cơ hội để anh em có thể trải nghiệm thực tế sớm hai chiếc điện thoại mới nhất của Samsung. Ngoài ra còn có đại diện của Samsung, Viettel cũng như mình sẽ có mặt để cùng trao đổi với anh em về S7/S7 Edge. Viettel giành hẳn một chiếc S7 và nhiều phần quà hấp dẫn cho offline này.

Thông tin cơ bản:
  • Nội dung: Offline trải nghiệm thực tế Galaxy S7/S7 Edge
  • Thời gian: 19h30 đến 21h00, thứ sáu ngày 4/3/2016
  • Địa điểm: Khách sạn APRICOT, 136 Hàng Trống, Hoàn Kiếm, HN
  • Quà tặng: 1 phiếu giảm giá 100%, 3 phiếu giảm 3 triệu và 80 phiếu giảm 1 triệu khi mua S7
  • Số người tham dự: 100 (nếu số đăng ký nhiều hơn thì mình sẽ chọn ngẫu nhiên. Các bạn được chọn sẽ được thông báo qua điện thoại, pm trên diễn đàn và email).
Đang mong được cho mượn S7 sớm để trải nghiệm và chia sẻ với anh em ngày hôm đó. Mong ước nhỏ nhoi hihihihi

Ngoài ra thì Viettel cũng để Galaxy S7/S7 Edge ở một số cửa hàng của họ ở HCM, Nghệ An và Hải Phòng để anh em có thể đến trải nghiệm sớm

• - Viettel Store tại 20 đường 3/2, quận 10, HCM

- Viettel Store tại 16 Minh Khai, TP.Vinh, Nghệ An

- Viettel Store tại 62 Lạch Chay, Ngô Quyền, Hải Phòng
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangca09
ĐẠI BÀNG
8 năm
chưa biết thực tế s7 ntn.
Mình vừa mua a5 và thấy nó còn đẹp hơn s7 @@
dòng a cúa Sam năm nay thực sự rất khả quan đấy các bác ạ.
@hoangca09 thật sự chỉ có s7 edge là đáng mua còn điện thoại thiết kế truyền thống thì s7 ko đẹp bằng dòng A thật 😁
solar.dx
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangca09 A5 & A7 (6) thiêt kế giống với S6 hơn, năm nay S7 &S7 Edge rất đẹp ,đã được dùng thử nên cảm nhận vậy
lehunghmu
TÍCH CỰC
8 năm
@hoangca09 hóng bạn review a5 . bạn thấy nó lag không
@lehunghmu minh nghịch dc một thời gian ngắn cảm nhận thấy nó lag hơn ip6 ios9 1 tí thôi
Silberpfeil
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangca09 Mình vô tình chạm cả 2 em rồi: rất đẹp. S7 edge thì kiêu sa nên nữ sẽ hợp hơn. S7 thì chuẩn men cho phái mạnh...
snvn
TÍCH CỰC
8 năm
Không nói rõ số lượng người được tham gia là bao nhiêu, lựa chọn random hay thế nào thế ad ơi
@snvn 100 người á bạn.
Rất tuyệt ! Thấy khả năng chụp hình của tim hy vọng ss tag tim cút 1 chiếc s7 ngay và luôn để chụp đẹp o mọi khoảng khắc !
HoangChuDu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ở Hà Nội, phải chi ở HCM 😃
@HoangChuDu Cùng câu hỏi. Tại sao ko phải TPHCM
Cơ mà mùng 4/3 mình lại bận cái khác rùi. Hy vòng tuần sau có ở TPHCM.
@HoangChuDu Mãi mới có 1 dịp offline trải nghiệm ở HN nhé bác
Mình đọc bài hầu hết Offline ở HCM mà 😕
Đức sẹo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@shogunvietnam Tại sao ko đc ở HN?
authien9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@shogunvietnam Nếu là HCM thì các bạn ở HN lại nói sao k phải là HN nhỉ. Nên Viettel quyết định ở đâu là chuyện của họ. Mình chỉ tham gia và hưởng ứng theo phong trào cho vui vậy thôi.
Đã đăng ký, không biết có phê hơn Note 5 nhiều ko. Không có bút nhưng có chống nước, đắn đo
@anhcong_sos Nếu bạn vừa muốn chống nước mà lại cần bút thì nên chờ chút xíu tháng 9 sẽ có Note 6. Mình đang lăn tăn giữa Note 6 (phải chờ) hay S7 Edge
em đã đăng ký, chờ các bác gọi hihihehe
3DNo10
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tunglethanh510 Link đăng ký ở chỗ mô vậy bác 😁
ozone89
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phải công nhận S7/S7 edge năm nay của Samsung thiết kế quá đẹp. Cảm giác liền lạc, cao cấp hơn hẳn so với đời S trước.
cuối tuần off HCM đi mod ơi
aquarius1279
ĐẠI BÀNG
8 năm
ông nào trúng coupon 100% sướng nhỉ :v
Chúc ae HN may mắn nhé! Nhìn cái bốc thăm 100% kia là thấy kích thích rồi đấy :p
cuthuyen
TÍCH CỰC
8 năm
Xong thì mang vào đây nha :p
Gặp mấy người cầm con S6 Edge ở ngoài phải công nhận là nhìn sang và hiện đại kinh khủng, nhất là màu vàng (dù trước giờ ko ưa màu vàng, mà sao ở ngoài nó đẹp quá)
Cho e 1 vé với a ơi. 😃
HPSS
TÍCH CỰC
8 năm
Đã đký! Hy vọng bốc đc quà ngon để bán lại cho các samfan 😁
Tiếc là S7 không có hồng ngoại.
Hồ Chí Minh cũng có mà
sao không phải là chọn 100 người đầu tiên

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế