[Hỗ Trợ-Chia Sẻ-Thảo Luận] Club BlackBerry 87xx Góc Đam Mê...

cuutuyen2003
23/7/2010 11:59Phản hồi: 85.632
[Hỗ Trợ-Chia Sẻ-Thảo Luận] Club BlackBerry 87xx Góc Đam Mê...
Tiêu Chí Của Hội là UNLIMITED ( Không Giới Hạn )... Không phân biệt loại BlackBerry nào, điện thoại gì, hay dù bạn có là ai, ở đâu, hay làm gì... nếu đam mê BlackBerry hay muốn giao lưu học hỏi và chia sẻ...Hay đơn giản hơn là làm quen kết bạn...thì mời tham gia với tụi mình cho vui...welcome...welcome...😁...CHÚNG TÔI LUÔN CẦN CÁC BẠN...

Link FaceBook của Hội :

HOẠT ĐỘNG TỪ THIỆN ( hãy quan tâm và chia sẻ với những mảnh đời bất hạnh bạn nhé )
http://www.tinhte.vn/hoat-dong-tu-thien-355/

Apps for BlackBerry http://www.mediafire.com/?bait9tljb22x0p8

Lời Hay Ý Đẹp http://docs.google.com/present/view?id=dcff5z8f_1ftdm8qzh

Bốn Bể Là Anh Em

Video Clip OFF Chai...
85.632 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

........................
Đoàn kết đoàn kết đại đoàn kết nào hehehe
hớ hớ .............em về nhì à 😁 :D:D:D:D:D:D:D:D
em lại về 3, mà em ở tận miền tây lận, buồn buồn
Vui quá vui quá...hehehe gom đông đủ lại rồi nhậu thôi ^,..,^ Lên mở hàng nào.......
Bác này ở tận miền tây lận các bác ơi, hihi
OK, mình quê tại Thành Phố Cần Thơ, nhưng đi làm là tại Thành Phố Sóc Trăng, 2 thành phố cách nhau 60km, nhưng ít khi về Cần Thơ lắm, còn HCMC thì chưa đi lần nào, đang hứa với các bác 1 ngày gần nhất trong năm lên HCMC lần đâu đây😃
Ủng hộ tinh thần BB của bác....
datsaudoi
ĐẠI BÀNG
14 năm
hoho. sắp tới e xún Sg. tham gia cho vui nhưng mà hok có nhậu nhẹt. e hok bít nhậu. :p
OK ko biết nhậu bia rựu thì nhậu mồi hehehe
welcome hehehe thấy Hội BB Sài Gòn cũng post đầy mà...Topic chủ yếu thảo luận giao lưu chia sẻ học hỏi mừ.....
Về bét rồi, em xin một vé dù k biết nhậu, anh em ở Hóc Môn vào điểm danh nào..em ở ấp Mới 1 nè
yahoo: hoangquan311sg
k co blackberry..Nhung ma biet nhau va dam me blackberry vi moi tai nan nen chua co $$$ de gom lai cai khac.do vua ra di em 83 vi WC...vay co dc tham gia k:ninja:
OK hân hạnh chào mừng bạn...hihihi bạn vui lòng để lại thông tin để mình update...^__^ tên+nick yahoo+ số điện thoại welcome....😁
Cuutuyen ah vao 1 ngay chuan bi toi' ...ban co the giup toi di mua 1 con 87 dc k...k biet coi may va main nhu the nao...tui o go vap muon tham gia nen chac fai mua em 87 ... ban co the cho biet gia tu ........ den ....? k dc ko? lien lac qua so dt o chu ky' cua ban dung k
có off thì off buổi tối ấy , mình đi làm suốt hjx hjx . rất vui đc làm quen với các bạn . yahooo : suzuki_pro2002 sdt :098 279 1118
OK thì tham khảo theo số đông mà chọn ra 1 ngày rảnh rỗi cho mọi người...^__^ Welcome bạn......
datnn
TÍCH CỰC
14 năm
HM, Củ chi thăm thẳm chiều trôi.
Gò Té gần, quán thì bao la. hehe
HEHE gò té thì cũng có nhiều quán ven bờ kinh sân bay ngon lúm nhỉ...bạn tham gia thì để lại thông tin cá nhân nha kekeke welcome
có cái ông ko mặc áo nói nhìu thế nhờ :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
cho em 1 vé nha...
Nhân
vonhan21
0934666021
nhà Tân Fú sát nách q12 đây :p hy vọng giao lưu trao đổi kinh nghiệm với ae tinhte

xài wa 3 cây 87 rồi... nhưng chắc chung thủy với em 87g này ^^ tới khi em chết thì thôi
welcome Welcome Nhân đến với Hội...hihihi
Tháng 10 này, nếu lịch kg có gì thay đổi, lên nhậu nhe các bác ;);););););););););)
OK cứ lên đây cưng ơi hehehe
cho tui tham gia với nha. bữa nào không đi công tác thì cafe cafao nha.
sdt: 0985975466
cho em 1 vé... em ở Nguyễn Ảnh Thủ ( sau trường Nguyễn Hữu Cầu ).
Nguyễn Quốc Trung. trung9971@y-g-yahoo mail.com 😁
0972659983.
Cập nhật lịch off hội black berry 87 and all

_THÔNG BÁO _

BTCSK xin trân trọng thông báo với toàn thể anh chị em hội Black Berry 87 and all _BB_

Hội ta sẽ tổ chức buổi off_line lần thứ 05 của hội vào ngày 05_12_2010 ........!

-Thời gian. : 08h30' cùng ngày
- Địa điểm tập trung : "quán 03 cây dừa " đường Tô Ký , khu công viên Phần Mềm Quang Trung , Quận 12
- Địa điểm off_chai : nhà truyền thống hội. ấp 04 _ xã Đông Thạnh _ huyện Hóc Môn
_ Thành phần tham dự :
+ tất cả anh em hội ta + bạn bè , người thân !
+ anh em Tinh Tế các hội khác !

_ Nội Dung

+ gặp gỡ giao lưu anh em !
+ tổ chức sinh nhật cho anh em có ngày sinh trong tháng 12 !
+ chúc mừng chủ trang 1000_ chú huyngo177 !
+ cài soft , trao đổi kinh nghiệm sử dụng Black Berry , show hàng , mua bán trong hội !
+ vệ sinh máy
+ bàn bạc các vấn đề chung của hội ta như qũy hội , áo hội v.v

Note : chú huyngo177 được miễn phí trong lần off này nha !

Cảm Ơn Toàn Thể Anh Chị Em !

_ Tiết canh vịt !
_ Ngêu hấp xả cây
_ rau muống + kèo nèo xào tỏi
_ tép đồng um nước cốt dừa + cơm nếp
_ cá rô phi nhỏ chiên dòn + bánh tráng + rau sông
_ vịt nấu chao + bún
_ trái cây diã !

THỨC UỐNG CHÍNH !
Rượu nếp thượng hạng pha nước dừa ....
Ke ke ! Cái này chiến sĩ dễ die lắm nha !

Bia Sài Gòn Đỏ !

Anh em ! Ai có món ngon thì mang lên chung vui với hội ta nha !
Thanks anh em đã đọc thông báo !

01_ cuutuyen2003 Tuyên
02_ Black Berry _ga. Thiện
03_ ltphong1102_ Phong
04_ Uit_edu _ Thái
05_
hanhquyen4050_ Hưng
06_blackbmt_ Bắc
07_
08
09_
10_
Tụ tập đông đủ lại đê, Tuyên Pê Đê dẫn đi ăn Thịt Chó ............ Ha Tuyên Pê Đê ha............ hahahaha 😁:D:D

dc khoảng chừng hơn 15 tên,chót danh sách lần 1 ròi làm cái OFF ròi tính tiếp a.Tuyên nha , hok thích nhậu nhưng có anh em là vui nhất, chỉ thèm Cô ca cố là thôi :D:D:D
OK tập họp danh sách rùi kekeke tầm 15 tên là OFF được rùi kekeke :D mang máy chụp hình theo làm vài bô post lên cho nó máu hỉ...^,..,^
không hiểu sao chú Tuyên bị gọi thế này , lục lại lịch sử hội cái thấy hay hay
kaka, đông vui rồi đây, bác Tuyên tổng hợp danh sách anh em xem được bao nhiêu rồi? em sắp dụ được thêm 2 thằng em nữa vào con đường nghiện ngập nè.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019