Hoanghamobile bán máy có uy tín chất lương ko hả các bác.

love24h
15/11/2010 6:45Phản hồi: 55
Tình hình e muốn mua máy thấy ở đây giá tốt mà ko biết uy tín tnào.bảo hành ra sao.
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ặc... Hoàng Hà bán máy bảo hành chính hãng gì nữa?
Rẻ vì cửa hàng đấy là của nhà người ta không mất tiền thuê cửa hàng ...
Có người nói là đổi phụ kiện đểu ... Nhưng có ai kiểm chứng đâu ...
love24h
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ai từng mua nhiều máy ở đấy cho minh ý kiến vơí.
@love24h Mua rồi. Thấy cũng bt. Nghe bảo nó bóc pk mà về sd thấy ko báo sạc ko chuẩn. Đã mua S6+, S10+ cho Gấu và S6plus và Xr cho mình
bạn muốn mua máy mới hay cũ, xt hay chính hãng vậy
hàng công ty hết mà , lo gì hàng dỏm
love24h
ĐẠI BÀNG
13 năm
uh, mình muốn mua hàng chính hãng mà !
Chỗ này uy tín + chất lượng máy tốt + phục vụ tốt & giá tốt 😃 Mua chính hãng mình đều hay ra đây mua, kể cả bảo ng quen đi mua :p
-> Ở đây cũng bán hàng 2nd nhưng mình ko đảm bảo chất lượng nhé, chỉ máy mới thôi ...
love24h
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn Liên hương! Yêu Liên hương wa cơ.hjhj
Em thấy ở hoanghamobile.com bán hàng khá tốt về chất lượng tuy phong cách phục vụ khách hàng ko chu đáo nhưng chất lượng thì oki, vì em mua con Q - M22i dùng thấy khá ổn, giá mà nhân viên ở đó nhiẹt tình niềm nở với khách hàng thêm chút nữa thì ko còn gì phải bàn ạ😃
Có thể do khách hàng nhiều :p Ở đó thấy toàn các chị bán, có vài anh thì làm kỹ thuật ngồi ở trong 😔
love24h
ĐẠI BÀNG
13 năm
ừ thái độ có vẻ ko niềm nở mấy thật !hichic

LuanPham@
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình định mua con Iphone 3gs 16 gb ở đây mà chưa biết thế nào hic
cứ mua thử đi rồi biết liền ý mà................
Uy tín bạn à ..............................
Hoàng Hà mobile bán máy giá cả tốt kể cả hàng 2nd lẫn hàng công ty. Mình đã đổi phải chục cái ĐT ở đây đến nỗi chị bán hàng còn nhớ mặt.
Vì thuê cửa hàng bé nên bán rẻ hơn TGDD hay một số cửa hàng khác.. PK chính hãng ở TGDD bán thế nào thì ở đây như thế... Nói chung là ổn. Mua đc bạn à. Đừng lo 😁
Mình hay mua máy ở đó nên thấy cũng được.GIá tốt cho người tiêu dùng và hàng chính hãng 100%,nguyên tem nguyên mác luôn.k phải lo đâu bạn.
elnino92
ĐẠI BÀNG
13 năm
HÀng chính hãng thì k nói . Em tính mấy hôm nữa ra đó xúc con sgs captive . Giá tốt quá . Hàng xách tay ở đó có uy tín ko mấy bác ....?
mình đã mua máy nokiax2 cho mẹ và htcWF cho mình ở đó. Thấy rẻ hơn những nơi khác khoảng 2, 300k. Chất lượng phục vụ thì cũng ko tốt lắm , kỹ thuật thì có 1 hay 2 người gì đó thôi. nếu đông khách thì cũng chả đc tư vấn kỹ đâu vì cửa hàng bé mà lúc nào đến thấy cũng có khách . Có vài nhân viên nên họ ko care được hết. Tuy nhiên đó là nơi mình định mua tiếp 1 con máy Qmobile hoặc Fmoblie cho e trai đợt tới. Cứ lượn lờ tham khảo các cửa hàng khác chán chê để nghe tư vấn rồi nên HoangHa chỉ là nơi đến mình lấy máy thui. thời bão giá rẻ hơn vài trăm cũng quý rồi. 😁

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:40 PM ----------

mình đã mua máy nokiax2 cho mẹ và htcWF cho mình ở đó. Thấy rẻ hơn những nơi khác khoảng 2, 300k. Chất lượng phục vụ thì cũng ko tốt lắm , kỹ thuật thì có 1 hay 2 người gì đó thôi. nếu đông khách thì cũng chả đc tư vấn kỹ đâu vì cửa hàng bé mà lúc nào đến thấy cũng có khách . Có vài nhân viên nên họ ko care được hết. Tuy nhiên đó là nơi mình định mua tiếp 1 con máy Qmobile hoặc Fmoblie cho e trai đợt tới. Cứ lượn lờ tham khảo các cửa hàng khác chán chê để nghe tư vấn rồi nên HoangHa chỉ là nơi đến mình lấy máy thui. thời bão giá rẻ hơn vài trăm cũng quý rồi. :D à quên vì mới biết địa chỉ này nên chưa bảo hành ở đây bao giờ ko rõ chế độ hậu mua nó dư thế nào.
mua captivate ở đó giá 9t250 cũng khá rẻ so với những chỗ khác, ai mua rồi thấy chất lượng máy móc thế nào
cho mình hỏi là ở hoang hà mobile co chế độ trả góp không vậy,tinh hình chỉ đủ tiền mua trả góp thôi ,không có khoản lớn,thank mọi người
2554
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua ở đây giá tốt, lại chuẩn, dùng được, đã từng mua Nokia N78 ở đây. Rẻ hơn tận 300k mà vẫn chính hãng chuẩn luôn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019