Hỏi anh Hiệp: tất tần tật về iPhone 12 series

Chill With Dan
26/10/2020 8:23Phản hồi: 182
182 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao ở đây không thấy ai nói là mua con 12mini nhỉ?
DrHou07
ĐẠI BÀNG
3 năm
- Nghe đồn phiên bản màu vàng ở pro được mạ công nghệ xịn hơn các bản còn lại ( mạ PVD) không biết thực hư rồi sao anh Hiệp?
- Hiện tại công nghệ 5G của iPhone là x55 và hiện Việt Nam cũng chưa thương mại hoá 5G thế thì có nên cân nhắc chờ iPhone năm sau với dự kiến chip 5G x60 xịn hơn tiết kiệm năng lượng hơn và có thể cuối năm sau VN mới ổn định 5G dùng ok hơn?
- Hiện iPad có touchID trên nút nguồn, vậy anh Hiệp có nghĩ iPhone thêm y vậy tiện lợi hơn không ?
Bạn cho hỏi cảm giác cầm iPhone 12 có chắc chắn không? Và góc cạnh vậy cầm lâu có đau tay không? Cảm ơn
jul12st83
TÍCH CỰC
3 năm
quan điểm của mình nếu điều kiện kinh tế của bạn ok thì mua 12 pro max dùng cho nó sướng, còn nếu điều kiện kinh tế vừa đủ thì lên chọn 11 pro max. Vì khoản tiền chênh nhau 4tr thì là cả một vđ, có những bạn hắt xì phát thì ngon, còn không lại cày bật mặt để có thêm 4tr. Nói chung là mua máy nào dùng cũng ok miễn nó phù hợp với điều kiện kinh tế của mình.
Shijn
TÍCH CỰC
3 năm
anh Hiệp cho em hỏi là anh nghĩ sao về chuyện sạc macsafe không đạt được công xuất như apple công bố và liệu có phải là do ios14 vẫn đang giới hạn mức độ sạc của chức năng này không, có nên mong chờ vào việc update phần mềm để nâng công xuất sạc hay không? Em xin cảm ơn a.
iMess
ĐẠI BÀNG
3 năm
Anh Hiệp thì hỏi riêng về sạc iPhone 12 đã hết một ngày rồi
anhnhhn1
ĐẠI BÀNG
3 năm
hỏi iHiep là chuẩn rồi
Nhìn mê quá
minhnhat2512
ĐẠI BÀNG
3 năm
Viền nhôm của ip12 giống viền của 8plus à bác hiệp??
thuytn
ĐẠI BÀNG
3 năm
Kết 12 Pro Max nhưng em lo vụ Pin và quản lý 5G của bác Cook vì sợ đuối hơn 11 Promax. Anh Hiệp cho thêm thông tin!
Chủ tịch cho mình hỏi cần bao nhiêu để mình bứng bông khỏi chậu bên cạnh chủ tịch ạ 🍀
Mod hỏi admin dùm a là mỗi năm admin xài cả chục cái điện thoại, từ tầm trung xịn xò như Pixel 4a, Pixel 5, Galaxy A71, LG Velvet, cao cấp như S20 Ultra, Note 20 Ultra cho tới siêu cao cấp như Z Fold 5G dậy thì còn cảm xúc nhiều với iPhone 12 không? Hay cũng chỉ cảm xúc nhất thời, cưỡi ngựa xem hoa hay gió thoảng mây bay 😁
Cười ra nước mắt
Cho mình hỏi câu: khi nào cuhiep tặng iphone mới cho thành viên tinhte. Thấy mấy nay rất nhiều thành viên tích cực bàn luận sôi nổi về iphone mới làm cho tương tác của diễn đàn tăng lên rất nhiều.
giá ở VN
Camera ip12 chụp thiếu sáng và góc rộng ngon hơn đời 11 pro phải không bác Hiệp
chinh xac
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chẳng có gì đặc sắc công nghệ toàn đi sau các flagship Android...
King.quan
TÍCH CỰC
3 năm
Công nhận mod nữ “Xấu”
kidsida
ĐẠI BÀNG
3 năm
Những tính năng mới trên ip12 pro như nightmode trên tất cả các cam, magsafe, lidar có đáng để đánh đổi cho việc pin thấp hơn ip11 pro, máy nóng bị sụt hiệu năng không ?
Mình thấy Ip12 giảm hết cỡ là 21tr, vậy khi bình ổn giá rồi thì Ip11 64gb giá khoảng bn nhỉ
gauheovn
ĐẠI BÀNG
3 năm
CÂU HỎI NÀY TINHTE SẼ TRẢ LỜI ĐÚNG NÈ
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119