Hội BlackBerry Chị Em

thuytien92
30/6/2010 4:51Phản hồi: 6.813
6.813 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiếc j đâu 😃

@ May mà hôm qua đổi title, hôm nay Admin tắt cái đó roài nên ai sửa hôm qua thì còn, còn lại ko sửa được 😁
Vào TT để xem tin tức công nghệ & chia sẻ là chính mà bạn - bạn nằm trong Top post bài còn j :p
@LIENHUONG Mà sao ko cho edit tiêu đề nhỉ bồ tèo? - Chuối thế:p
Admin tắt chế độ đó hay là phiên bản 5.0 này ko edit dc vậy bồ?
Nếu tắt đi thì bồ phải kiến nghị là mở ra chứ - Ko edit dc tiêu đề ảnh hưởng đến mấy ae TG lắm đấy😃 - Họ muốn giật tít sale off hoặc cập nhật hàng HOT là bó tay:p - Ko đập dc vào mắt ng đọc :D
Đa số mọi ng đều thấy cái tiêu đề nào hấp dẫn mới vô ngó mà, chứ ai đâu cái nào cũng ngó như bồ tèo đâu:D)
@mlxx_mlxx0303 Cái Sửa Tiêu đề chưa cho thành viên tự chỉnh, đợi Admin fix lại cho các bạn sau 😃
Giờ thích sửa phải qua Mod duyệt trước xem Tiêu đề ... sốc thế nào roài có j Mod đi mua trước kiểm tra xem sốc thật ko :D
kaka
giờ LH cũng như bao người khác rồi, chả phân biệt được Mod với dân thường, chán thế
@quanlong82 chân nhân bất lộ tướng mà keke
Đi vào dân tình cho dễ, ít ng để ý nên trả lời & nói chuyện đỡ bị dè chừng 😁
@LIENHUONG Người mới thì không biết chứ người cũ thì lờn mặt roài bác ơi! ai không biết đao phủ LH, nổi tiếng một thời:D
@chuot&mathiforever Vậy chứ giờ ko còn vang bóng j hết sao :p
@LIENHUONG Có thể là ẩn cư đâu đó chờ mài đao cũng nên😁
@chuot&mathiforever Ko có đao thì chơi kiếm, mã tấu, dao, thậm chí tay ko - giời ạ, miễn chém được 🆒
@LIENHUONG Toàn vũ khí nguy hiểm, thoai chạy cho mau thoai:p
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ
😃
@khoaoto không biết thì phải hỏi chứ
@trai_haugiang Ở đây vườn không nhà trống, có ai đâu mà hỏi
@khoaoto thì ra là vậy 😃
@trai_haugiang Không là vậy chứ là sao, rảnh quá đê [​IMG]
Mình mở lại topic này, hy vọng nơi đây là nơi giao lưu của các bạn bb, k phân biệt trai gái miễn là k spam lung tung và có những comment chất lượng 😁
@thuytien92 Bạn thuytien92 bố cáo thiên hạ với anh chị em kia, giờ bạn ý mới được trao Trảm Long kiếm nên các bạn ráng giữ gìn :p
@LIENHUONG bạn LH nói thế chả ai dám vào thế là topic mốc meo phải khoá vì thỉnh thoảng có người cứ đào lên đới. thế là lại mất công khoá lần nữa 😁
@thuytien92 ThuyTien oi. Mình là Công Vinh đây. Cho mình làm wen nhá. Hix
zhuming88
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thuytien92 Hè hè, bình đẳng giới là đây! KO PHÂN BIỆT TRAI GÁI! ^^ Chịu rồi đó (vỗ đùi) !
topic không thây shared pin nhỉ? không bạn nào dùng bis à? tám cho vui?
Manh.Duy
TÍCH CỰC
12 năm
Thôi khóa vào đi :X
hoangtan25
ĐẠI BÀNG
12 năm
up ủng hộ cho hội nè 😁
Cảm ơn việc làm đầu tiên của chị mod thuytien92 nhé! Giúp cho ace có thêm 1 topic để giao lưu, hehe 😁
@nguocgio cô mod gió cũng vào đây tám nhé, k đại ca LH lại dọa đóng thì bùn lắm :D
@thuytien92 Đóng thì ta lại mở - xoăn phải sáo 🆒
@nguocgio Chưa hô mưa gọi gió đã vầy roài, ko biết sau này thế nào đây :p
share pin đi
của mình : 208E9FC4
andoai
ĐẠI BÀNG
12 năm
share pin đi, hic xài bis mà ko có ai để chém cả!
ngủ thôi, chúc cả nhà buổi chiều cuối tuần vui vẻ nha. ;)
chào buổi tối chị em bb fan😁
@datpt.vnu Hic, admin set cho box nào trước ai thấu 😔 có mấy box xong rồi đấy chứ, huhu!
@nguocgio chắc riêng em thì thi xong mới set ;))
@datpt.vnu ứ ứ ứ ứ!!!!! bất công thế >.<
zhuming88
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguocgio Ôi các bạn trẻ, mấy ngày nay thi cử làm mình tự dưng cũng hồi tưởng lại thời mới bắt đầu đi thi! ^^ Lâu lắm rồi chả biết đi học và đi thi là gì! Haizzz!
Bây giờ hội chị em tới mấy mod, sao dám vào chém gió nữa, dể bị dính đạn như chơi😁
@chuot&mathiforever Ko chém quá đà là được mà 🆒
chúc mod NG nguocgio thi đại học đạt kết quả tốt và đỗ vào trường mình mong muốn nhé :p
@thuytien92 Thanks chị ạ 😁 bh có kết quả em sẽ lên báo tin vui nhé ^^
haizzz,hội này toàn hoạt động ở HN ,mún of ở tphcm mà ko có ai
@elaine_nguyen Qua club HCM cũng có nhiều mem nữ đấy bác
@khoaoto Đây cũng là men nữ của club HCM đây mà!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019