Hội Blackberry Q10 ( Hà Nội )

topbds123
7/6/2014 9:39Phản hồi: 257
257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào cả nhà, mình mới dùng Q10. hướng dẫn mình tham gia với. tks
Pin mình là 2BBEA26D nhé
Pin:7770892C mình tham giá với nhé.
có ai dùng ốp lưng hiệu baseus cho q10 chưa ạ?cho em xin cái ảnh chụp kèm theo máy với ạ kèm lời bình luôn nhé.e đang tthíc nhưng sợ nắp vào làm máy dày lên thì xấu quá
pin 2BD610E2
Tôi có thể tham gia được không các bạn. tôi cũng đang muốn sở hữu 1 tác phẩm Q10 nhưng vẫn đang trong quá trình chuẩn bị về kinh tế
Ae dùng gói bit thi khi nào cũng có 3G chùm dâu ở góc màn hình
Có bác nào pin dùng chưa nổi 1 ngày như e kô ạ???
Có câu hỏi nữa là: cách cài màu đèn led ứng với sms, gọi nhỡ, pin yếu... thế nào ạ? E cài ở phần cấu hình rồi mà kô đc, máy nhiều phần mềm quá nên hơi rối.
rainway_ds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@viethoai1991 câu hỏi số 1: Không, mình dùng tẹt ga vẫn hơn 1 ngày
câu số 2: vào setting/notification chọn 1 cấu hình ví dụ normal/customize app notification trong đó bạn muốn cài màu led, nhạc chuông cho ứng dụng nào thì chọn cái đó, muốn đa dạng hơn nữa thì cài phần mềm
@rainway_ds Bác dùng room nào thế ạ? Cái đèn led e cũng chỉnh trong đó rồi nhưng chả hiểu sao nó cứ nháy loạn lên. Mua máy ở dâuden nên bên đó cài 1 đống pm mà chưa biết hết đc ạ
rainway_ds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@viethoai1991 bản 1016, nháy loạn lên là thế nào, của mình cài cuộc gọi 1 màu, tin nhắn 1 màu, bbm 1 màu nhìn phát là biết mà, bạn nên up lại bản rom mới(nên dùng 1151 mới nhất) hoặc gỡ những phần mềm kia ra khi nào cần thì cài vì có 1 số phần mềm android nó làm tốn pin
@rainway_ds E thấy mấy diễn đàn bảo có pm bebuzz khá hay nhưng vào appw lại thấy bán gần 3$ lận @@
rainway_ds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@viethoai1991 Có nhiều phần mềm mà.nhưng cái nào có phí thì sẽ nhiều tính năng hơn.với mình thì trong máy là đủ rồi
HP108
ĐẠI BÀNG
9 năm
Minh cũng Gia nhâp, vợ vừa trúng thưởng ở râu đen nên đưa cho dùng pin: 2BD6699E
vào nhóm với hí
2ACC0FA8
badman_87
TÍCH CỰC
9 năm
Vào nhóm sao đây nhỉ?

Sent from my Q10 using Tinhte.vn mobile app
cac bac cho e hoi lam the nao de xem youtube full man hinh tren Q10 vay.man hinh bi thu nho kho chiu qua.thanks😔
Nosmo King!
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hội còn hoạt động không các bác? E tham gia có hơi muộn không ạ 😔
vào phát với ae cho vui 😃
PIN : 2B0694F4
vào phát với ae cho vui 😃
PIN : 2ADF72B4
hi cho mình tham gia với PIN:2BDAEA09
minhtoyou
TÍCH CỰC
9 năm
Tham gia phát cho xôm 2BD54D2E
2BD5B966
Mới dùng bbm chưa biết làm thế nào.:mad: Xin được gia nhập hội bề bề😁
Mình định mua 1 em Q10 hàng Thái chính hãng ở HN. các bác tw vấn giùm mình chỗ mua và kinh nghiệm chọn mua với. Mình trước giờ chỉ dùng bb nhưng chưa dùng máy đời cao thế này bao giờ. toàn 72xx, 87 với 9x thôi. Thanks ae trc nha
Xin vào cái nhỉ a.e
pin: 2b32cafd

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019