Hỏi cách chơi game NOVA 2 trên touch pad màn cuối

terminator05
15/1/2012 9:45Phản hồi: 19
Màn cuối mình cũng chơi tới đó mà sau khi bắn con quái vật nó nằm ngủ lun, nếu bắn nó chết thì thua phải chơi lại màn đó, còn bước vô phòng thì bị dính đó lun kg ra được nữa làm sao diệt trùm đây................ thấy trên you tube thì khác, mình bắn con quái vật gần chết thì nó chui vô 3 cái room ở 3 góc để phục hồi sức khỏe quăng mìn vô trước khi nó vô cho nổ thì thắng, nhưng con của mình thì nó nằm ngủ giữa phòng pó chiếu lun................ hicccccc có ai choi xong chưa chỉ giúp với....thks
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ặc bác đã chơi tới màn cuối rồi à .
Mình mới chơi đc có một đoạn , đến chỗ hành lang có điện xẹt qua chả biết cách nào qua được nên bỏ luôn ^^

Sent from my iPad using Tinh tế
Bác đứng sát vào dòng điện thì chạy thật mau wa, em chơi đến màn có bộ đồ bay nhưng ko giải được cái hộp :-(
bạn chơi đến màn nào có điện mà cần làm tê liệt thì cứ dùng cái biểu tượng sấm sét kế bên chỗ nút bắn súng chỉ vào chỗ điện phóng ra bắn vào sẽ làm nó tê liệt một chút rồi chạy qua. Hồi mới đầu mình chơi phải canh me nó vừa phun điện fa3i chạy qua liền nên dễ chết lắm mặc dù qua được.

mình nhớ màn này đâu cần giải cái hộp đâu, chỉ cần lại chỗ tấm bảng điện màu cam chạm vào nó là được thôi.
Cuối cùng cũng đã xong diệt được trùm, lần đầu các bạn đến màn cuối là phải hạ được cho con quái vật đến khi nó gần hết máu (hàng màu xanh dương bên dưới đáy màn hình) nó sẽ nằm ngủ, đừng bắn nó chết, tranh thủ nạp thêm vũ khí, rồi bước đến chỗ vòng tròn màu trắng lóe sáng bước vào mê cung, mún thoát ra thì khi vào đó quan sát trên bức tường nào có nhìu cái bóng nhất thì cứ đi theo vào lối đó sẽ thoát ra được ngaòi sẽ đụng tiếp con quái vật lúc náy, lúc này bạn phải đi quăng bom vô mấy cái chỗ phuc hồi sức khỏe của nó trước rồi bắn nó cho đến khi no chui vào thì bấm nút cho nổ mìn là chiến thắng.

Bạn nào có khó khăn ở màn nào mình sẽ chỉ cho.............chúc chơi diệt được trùm, game chơi khá hay mới chơi nhìu đaọn cũng phải chịu khó tìm trên google 😃 mất hai ngày để xong trò chơi.

Có bạn nào chơi trò brother in arms 2 chưa mình chơi tới màn Sicily phải điều khiển máy bay mà sao điều khiển không được nó cứ cấm đầu xuống biển không hà, không hiểu lun....................?
@terminator05
Ặc, trò n.o.v.a mình chơi có chút xíu nhức đầu nhức mắt quá nên bỏ luôn không chơi nữa 😆
haunghia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Y chang mình , mấy thể loại này mình chơi ko dc . Haiz
anh ơi. cho có 3 tia điện rồi có trụ quay ở giưa ấy chơi tiếp kiểu j. e ko chơi qua dc chỗ đấy
superbebu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như là dùng biểu tượng tia sét làm tê liệt 3 cái tia điện đó, rồi bắn vào cái trục quay.
nhìn lên ở trên sẽ có 3 trụ phóng điện lấy con trỏ chỉ đến thấy màu đỏ thì dùng biểu tượng sấm sét phóng điện vào nó làm tê liệt sau đó bắn vào mục tiêu ở giữa cho nổ là qua màn thôi...................
giống bac terminator05 nói nhưng đính chính thêm là có 1 cột sét nữa bên dưới cái trụ p? chờ cho nó k bắn sét lên hãy bắn trụ ! K thì chỉ phí đạn thui
mình chơi đến phần này cũng vậy....... ko hiểu nữa chui vào cái phòng trong phòng ánh sáng thì chịu chết luôn ko ra được nó cứ rung rung nhức hết cả mắt. thế là chán ko chơi nữa.
@Tan Karel Cuối cùng cũng đã xong diệt được trùm, lần đầu các bạn đến màn cuối là phải hạ được cho con quái vật đến khi nó gần hết máu (hàng màu xanh dương bên dưới đáy màn hình) nó sẽ nằm ngủ, đừng bắn nó chết, tranh thủ nạp thêm vũ khí, rồi bước đến chỗ vòng tròn màu trắng lóe sáng bước vào mê cung, mún thoát ra thì khi vào đó quan sát trên bức tường nào có nhìu cái bóng nhất thì cứ đi theo vào lối đó sẽ thoát ra được ngaòi sẽ đụng tiếp con quái vật lúc náy, lúc này bạn phải đi quăng bom vô mấy cái chỗ phuc hồi sức khỏe của nó trước rồi bắn nó cho đến khi no chui vào thì bấm nút cho nổ mìn là chiến thắng.
Em di duoc den man 3, chui vao con robot, di den doan giet het dam robot nhung ko tai nao vao dc cai cua, co ve nhu con robot chui vao ko vua, nhung ko biet thoat ra con robot the nao, em choi tren playbook
Xin loi vi danh ko dau
@nguyen jim Bạn đi ngang là vào dc.
bạn chơi đến màn nào có điện mà cần làm tê liệt thì cứ dùng cái biểu tượng
chơi đến chỗ có cái quạt quay ở giữa thì làm ntn hả các bác
nhiều bóng j hả bạn...mình chui mãi mà k ra được
bài viết hay, thanks chủ top ná

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095