Hỏi cài game trên window phone 8

huydan_vb
17/1/2013 15:29Phản hồi: 30
Thank bạn nhé, nhưng bạn ơi chỉ đơn giản thế thôi ah, chỉ cần copy vào thẻ nhớ là máy nhận game luôn, ko phải unlock j gì hả? 😁
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thank bạn nhé, nhưng bạn ơi chỉ đơn giản thế thôi ah, chỉ cần copy vào thẻ nhớ là máy nhận game luôn, ko phải unlock j gì hả? 😁
salent
ĐẠI BÀNG
11 năm
Uh không phải Unlock gì cả vì WP8 đã unlock được đâu. Cóp vào thẻ nhớ sau đó lắp vào máy để nó quyét thẻ nhớ rồi vào cửa hàng mới thấy cài từ SD là ok.
huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ok, thế mình mua cái thẻ nhớ sd khoảng 8G có đủ ko bạn? Và mình nên mua ở đâu b nhỉ vì có nhiều loại thẻ nhớ quá ko biết loại nào tương thích với lumia
salent
ĐẠI BÀNG
11 năm
8G là ổn rồi vì game cho WP cái nào nặng nhất có 100 - 200MB thôi, còn thẻ nhớ thì cứ SD là được mà.
huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thank salent nhieu nhe, minh dang cmt = e nó đây :d
huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thank salent nhieu nhe, minh dang cmt = e nó đây :d
salent
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁 ngon rồi.!
huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn có nick yh ko? Cho mình xin, có gì ko hỉu mình hỏi lại b cho rõ 😃

Mà bạn ơi, tất cả các game chơi đc trên window phone 7 đều chạy đc trên wp8 phải Hok?
huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
ban oi, m chi truy cap dc nhạc thôi, con dâu may game m ko the nào cài đặt đc 😔
vào cửa hàng trên Nokia Lumia 620 ko truy cập vào thẻ nhớ được bạn àh!!! chỉ có 820 với 920 mới truy cập vào thẻ nhớ thoai!
huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ặc thế thì chết mất oài, mình lại vừa mới mua cái thẻ nhớ, vào cửa hàng mà chả thấy cái mục thẻ nhớ SD đâu cả bạn ah. Chán 😔

Bạn có cách nào cài ứng dụng ..... khác không bạn?
cũng hóng theo bác chủ.e 8s cho game down trên này về vứt vào thẻ mà không cài đc
ban xem ky lai di, minh cung dang xai lumia 620 ne! Vao cua hang minh thay muc SD, mo SD ra thi nhung gi ban chep deu o tren the nho SD sau do ban tha ho cai dat. Noi chung minh rat thich window phone 8 la o cho nay 😃 . Chuc ban su dung window phone 8 that tot!
huydan_vb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chép kiểu gi vậy bạn, mih copy 2 game chém hoa quả và pes, mà vào trong mục cửa hàng chả thấy mục thẻ nhớ sd đâu cả?
anh em có bộ app nào đủ cho wp ko share mình với
8s mình vài vào thẻ nhớ rồi mà ko install dc
Bạn ơi khi cài vào thẻ nhớ có phải khởi động lại máy ko?
Vì mình copy game vào thẻ và vào cửa hàng cũng ko thấy mục SD ở đâu.
Bro nào biết chỉ cho anh em đi.hàng mới nên chưa hiểu nhiều về em nó.
cho e hỏi tí cách cài lên bộ nhớ trong của máy được không vậy e không có xài thẻ chỉ e với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019