Hỏi đáp và chia sẻ kinh nghiệm nokia n82

ditto
22/5/2011 10:59Phản hồi: 89
N82 là dòng máy đa phương tiện. Ditto tạo Topic để các Mem trên diễn đàn, cùng nhau thảo luận, hỏi đáp, chia sẻ kinh nghiệm khi sử dụng N82.
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hihi... Bác sang đây xây nhà ah? 😃
Up ủng hộ bác Cả. Chúc topic của bác thành công rực rỡ 😃
N82 bây giờ cũng ít người dùng, toàn thấy dùng dòng E là nhiều thôi.
Mình chỉ thích nó ở điểm giải trí nghe nhạc, xem film và chơi games thể loại cảm biến chuyển động Accelerometer.
Anyway, chúc topic đông khách và sôi động. 😁
Nhờ các mem giúp đỡ chương trình Music player của em N82 không thể nào add thêm nhạc vào. Đã tìm mọi cách nhưng pótay.com.
Xin trợ giúp của các thành viên.
Post by NOKIA N82
Trước kia em cũng có bị. Không add thêm nhạc được nữa. Tìm trăm phương ngàn kế mà không khắc phục được. Lỗi này của thể nhớ. Bác buộc phải Formart lại thẻ thôi.

PS: Thỉnh thoang em cứ Formart máy với Up lại FW suốt. Rồi lại hì hục vài lại từng phần mềm. Nói chung phải chấp nhan thế. Thỉnh thoảng vậy cho máy nó " nuôt"
bác Cả thử cho file nhạc vào đúng folder của nó rồi add lại xem sao. Bác làm theo đường dẫn sau:
E/music/sould clips/digital soulds/file .mp3
Good luck! 😃
Trước kia dùng thì tất cả các files nhạc được chứa trong TM Sound của thẻ nhớ. Khi có apdate nhạc mới thì nó nhận tất cả các files nhạc trong bộ nhớ máy và thẻ. Còn bây giờ, sau khi 4mat và nâng FW lên thì không nhận đủ files nhạc. Nhạc lưu tại thẻ khoảng 1GB thôi. Các bạn cho ý kiến và cách giải quyết nhé. Thanks!
bác dùng ttpod đi. Có thể chương trình mặc định của máy bị lỗi do fw này? Gắng chờ FW mới rồi up sau vậy?
Từ khi có TTPOPD huynh đã dùng. Chất lượng âm thanh tốt hơn nhiều. Nhưng máy bị lỗi như vậy nên rất khó chịu -> Chán (không sử dụng hết hiệu quả của em N82)
Cảm ơn linhthuy1996 nhiều!
Hihi... Nothing's perfect....
Yêu ai yêu cả đường đi lối về 😃.... hy vọng ko phải vì lỗi của N82 mà bác chán nó! 😃
Hãy up đi nào hỡi các Mem tinhte.vn
Tình hình là Em N82 này không có gì vướng mắc, thắc mắc hay các Mem không vô để chia sẻ kinh nghiệm. Hay em này không có ai "sử dụng" nhỉ?
Ặc ! hôm nay mới biết bác ditto bảo kê ở đây ;)
hi,có nhà mới mà bác cả ko cho tụi e hay nhé.giờ mới mừng nhà bác cả tí.N82 thì e ko có nhưng sym thì cho e góp mặt với.hi....

Đã "đánh" thì chúng ta phải "đánh" cho ra trò. Huynh cũng muốn góp tay cùng ae để giải quyết các vướng mắc cho các thành viên còn gặp phải thôi. Tất cả vướng mắc của sym phải được SYMV3 Team giải quyết.
Dòng máy này đã từng 1 thời là niềm mơ ước của những người dùng Sym, nhưng với tốc độ sản xuất và ra đời sản phẩm hiện nay của các nhà sản xuất thì N82 của bạn còn ít người dùng lắm. Vì vậy, Topic này vắng khách là đúng rồi.
N82 tính năng của nó thì khỏi phải bàn, hồi nó mới ra cách đây 3 năm đêm nào em cũng nằm mơ đến nó đấy, nhưng mà đắt quá 😁. Hix cuối năm 2008 chữa cháy đc em E63 dùng đến tận bây giờ . Em ko phải là người chạy theo mode điện thoại nên thấy tính năng của E63 vừa và đủ cho nhu cầu sử dụng
hihi... E cũng như bác tdm88. Cảm giác dùng e63 mà vẫn chưa thấy chán.. Theo các cụ hay nhắm rượu gọi là “vừa miếng”... 😃 giá cả phải chăng mà đáp ứng đc như cầu sử dụng 😃
Hihi... Sau này có cơ hội đc lên đời đt e quyết ko bỏ e63 😁
Tại cô bé chưa cầm và sử dụng con E72 thôi! Nếu dùng rồi...ai mà biết được có còn thích E63 không chứ!
vâng! Tất nhiên là tiền nào của ấy mà 😃
E nói nếu có đk lên đời đt thì e vẫn ko bỏ e63 cơ mà :p
Vẫn giữ lại e63 để dùng vì nó gắn bó với e lâu qúa rồi ( như 1 ng bạn thân)
Câu này chuẩn nè ! sau này mà có điều kiện lên đời điện thoại chắc là mình cũng ko nỡ bán nó đi, dùng đến lúc nào ....ko dùng đc nữa thì thôi 😃

Đúng như ae nói. Không hiểu sao em N82 này thế nào, có gì đó không mà nó không khuynh đảo thị trường. Ra được một thời gian bây giờ thì không ra nữa. Không như E63 của các đệ, các muội dùng. Lúc mới ra thì đúng là niềm mơ ước của mọi người thật, nhưng bây giờ lại im hơi, nặng tiếng như "huynh phuongnam" nói.
Ngày xưa đệ rất mơ ước là sẽ được sở hữu em này. Vào thời điểm đó, em này được trang bị những gì pro nhất của Nokia...nhưng...ước mơ vẫn chỉ là mơ ước. Tuy rất đam mê nhưng đồng lương không nuôi đủ sự đam mê đó. Khi đã có đủ khả năng để cưới em nó thì em nó lại già quá rồi so với làn sóng trẻ trung của các em sinh sau nó. Khá tiếc là không đủ khả năng để sở hữu những em đang là những ngôi sao đương thời được!
@luuphuongnam : bác Nam đúng là người đọc sách có khác , ý kiến của bác cũng hoa mỹ , nói năng đâu ra đấy , khác hẳn mấy cái ý kiến lộ cà lộ cộ của bọn em ;)
hihi... Giác quan thứ 6 của e mách bảo là: đồng chí Nam đã và đang đứng trong hàng ngũ của đảng 😁
😁 Hoho hoho hoho..... Đề nghị bác Nam xác nhận dự đoán của linhthuy là đúng hay sai. :D
Đội SYMV3 lại có thêm 1 tiêu trí mới để phấn đấu rồi đây. Đồng chí Nam cần xác minh để tiếp tục 1 năm thử thách đầy cam go.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019