Hội Dell Vostro V3560

lv83
21/7/2012 5:43Phản hồi: 8.920
8.920 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ga.coicoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Gắn 16gb ram vô tư. Cơ mà mình đang chạy thấy 16gb hơi thừa. Gắn 8gb ram và ssd 256gb sẽ hiệu quả hơn. Em lap này đã có sẵn 4gb ram 3l rồi bạn chỉ cần tìm 1 thanh 4gb ram 3l nữa là ổn. Máu thì làm 1 bộ 8gb ram kit chạy kênh đôi cho ngon.
vit_conGMC
TÍCH CỰC
8 năm
@ga.coicoi chụp cho ình xem cái dxdiag coi, mình tìm trên google nói max là 8 thôi
ga.coicoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
M đang dùng ẻm này mà!
vit_conGMC
TÍCH CỰC
8 năm
@ga.coicoi thì chụp lại, chứ mình nghĩ max là 8G
ga.coicoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thôi. Không tin thì chịu. M đang nằm viện để lát về kịp thì chụp cho coi hé! Hồi trước m mua kit 16gb 2 thanh 8gb từ zshop cũng đã ko tin là gắn được. Rồi lúc nhận hàng gắn vô cái chạy vèo thở phào phào à
ga.coicoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ảnh đây bợn. Lần sau bớt đa nghi xíu dùm cái! 20160222_214553.jpg
@ga.coicoi con này của bác fullHD à, của em mua đời trước chíp i5 3210 màn HD thôi, nhưng mà chạy vẫn hơn chán mấy con chip U bây giờ
@Nguyễn Hùng Mạnh TM Chính xác, chạy nhanh hơn đám chip U rất nhiều luôn.
vừa chia tay 1 em vóstro 3560 để chuyển sang dùng m4600 😁, vẫn hơi quyến luyến
ga.coicoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chuyển sang dòng w thì có gì mà quyến luyến vậy. Dòng w rất bền mà rất lâu cũ theo thời gian. M dùng beer kèm rượu. 1 ẻm 3560 1 ẻm m4800 gần full op. Lúc chạy cv nặng mới thấy cái giá trị của nó. Cả 2 đều 16gb ram tuy nhiên chưa khi nào full load quá 70% ram.
vit_conGMC
TÍCH CỰC
8 năm
khó tin that đấ
sr bạn, cai tay nhanh hơn cái mắt không đọc đến Vostro 3560, cứ ngỡ là 3450 😃
Sorry bạn
mình dùng máy dell 3560 mới cài lại win 7. Cài xong thấy nó cứ báo lỗi này anh em xem nó bị làm sao hộ mình với
loi dell.png
máy mình bị hư nút bấm a giờ lấy nút home or pg up thế vào có đc ko t, chứa mua bàn mới tốn tiền nữa, nút a nó bị bay miến đen ở bàn phím
@nhoxsocka1995 thay được bạn nhé toàn bộ khung xương phía dưới thay vào cho nút a, còn nếu mua phím mới thì cũng rẻ thôi mà bạn chắc tầm 250k
thank mấy bác nhiều nhé, quyết định cho em nó lên 850 pro 128G với thêm kit ram nữa quá 😁

con của bác 3560 - 3230M, cao hơn đời em :'(, mà con bác còn FHD nữa, làm việc thoải mái, con em HD ko, nó hơi tù tù, cũng buồn 5s :D
vit_conGMC
TÍCH CỰC
8 năm
@Loc_rabbirt evo là đc rồi.
@vit_conGMC tính lấy con pro vào dàn desk, còn evo lấy bên desk sang 😁
có bác nào có link nhanh cài driver win 10 cho e nó k? Down từ trang chủ về chậm quá. tks
có bác nào có link nhanh cài driver win 10 cho e nó k? Down từ trang chủ về chậm quá. tks
userkma
ĐẠI BÀNG
8 năm
@allstreet để đó cho nó tự cài chứ tải thủ công làm gì
lipiter3
ĐẠI BÀNG
8 năm
dell 3560 có tấm silicon phủ full bàn phím ko các bạn ?
obxrose
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lipiter3 có bạn, lề đường bán đầy...
lipiter3
ĐẠI BÀNG
8 năm
@obxrose Tấm phủ full từng , mình tìm chỉ thấy dòng máy của sony thôi
@lipiter3 có bạn ah nhưng dùng tấm phủ đánh chữ chán lắm chỉ để làm cảnh dọa ma thì được
lipiter3
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quangtruong02 Nhà mình bụi nhiều , phủ để bụi bớt lọt vào bàn phím thôi
caoboi94
ĐẠI BÀNG
8 năm
mấy bác cho e hỏi sao một bên để buss 1600, một bên để 1300 vậy. Con này thấy thông số là 1600 mà
obxrose
ĐẠI BÀNG
8 năm
tình hình là máy mình mới dán keo nhưng trong lúc dùng dao lam cắt thì lỡ cắt 1 đường ngay chỗ đọc dấu vân tay, giờ thì nó die luôn rồi, bác nào có xác con này mà cái fingerprint còn quét vân tay ok thì để lại mình nhé, thanks!
mấy anh chị cho em hỏi là con này bị hỏng pin thì mua ở đâu ạ, máy em dùng gần 3 năm rùi, giờ pin nó chai quá nó cứ nháy đèn đỏ, ai biết mua pin hay thay pin ở đâu chỉ em với ạ, em xin cảm ơn. địa chỉ ở hà nội càng tốt ạ
@vangemyeuanh pin nó cỡ 500k thì phải, nhưng mình thấy có chổ ở HCM bán. Mình cũng đang định mua. Pin cũ chai quá nhanh bây h không vô điện nữa
delete2019
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vangemyeuanh Mình thay cell pin hết 680k cell sanyo của nhật hay sao ấy.dùng đc tầm 3 tiếng 😃
máy mình ram 4gb từ ngày nâng cấp lên win 10 pro 64 bit, máy rất nóng, có ai bị giống mình ko Screenshot (13).png
MjssCary
ĐẠI BÀNG
8 năm
@messka Vệ sinh chưa, vệ sinh là hết nóng. nếu ở SG thì inbox mình
mn cho e hỏi. em mới cài lại win 10, giờ lap không nhận quét vân tay nữa, lúc trước vẫn được 😔
caoboi94
ĐẠI BÀNG
8 năm
@congtu10ld bác cài trong setting -> accounts -> sign-in options -> window hello ấy. Trên win 10 sài quét vân tay sướng hơn trên win 7 8, không cần phải cài gì hết. =D
@caoboi94 của mình không thấy mục windows hello lun
@congtu10ld Cài đặt driver cho Finger Prinpt + phải set PIN (4 số) trong setting -> accounts -> sign-in options -> PIN rồi sẽ thắy xuất hiện Windows Hello nha bạn.
@nguyenanhdung1968 mình có cài rồi nhưng vẫn ko thấy đâu hết
@congtu10ld Update Firmware cho Fingerprinpt (lên trang chủ trong phần Security : tải Dell ControlVault Firmware và Dell ControlVault Driver về cài đặt)
luvt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em dùng con này 4 năm rồi, nói chung cũng dc. Đang tính lên SSD vừa tìm hiểu con H77 này là SATA 3 luôn. ngon quá, lên con ssd là chạy ầm ầm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019