Hội Honda Winner 150
Lê Hùng Sao Mai
4 năm trướcBình luận: 267Lượt xem: 35.387

Thấy anh em chia sẽ thông tin cũng khá nhiều nên xin phép lập cái topic cho anh em thông tin cho xôm tụ hehe

10. Winner màu Repsol rất đẹp

9. Exciter Camo test speed với Winner

8. Hội Winner đi Offline

7. Honda Winner đi tour

6. Winner đọ Speed với Exciter . Exciter hít khói

5. Vua Lười Review Winner không đá số sống được ?

4. Bác Trung Tá review Exciter 150 & Winner dự là ăn gạch no 😁

3. Speed test đường phố :eek:

2. Winner lên ECU Maxspeed hơn 170km/h :eek:o_O

1.Mở đầu là clip một a biker may mắn và giàu có đã trên tay đc em Honda winner 150 :eek:

0. Maxspeed Winner thực tế

53tr có nên xúc ko mn. E ở Hà Nội
@Angelwing đại lý nào bác, minh fđiịnh cuối tháng xúc
đang bị làm giá. ko nên mua vội. chờ ex vs winner đánh nhau đã r ae hưởng lợi
Trong clip là vòng quanh quận 10 nè mấy thánh này chơi chất thiệt bên topic kia chơi luôn 2 con đỏ thêm mở vòng tua máy giờ bên này quất con màu trắng. Mai ra head 52 trai thi quất con đỏ về còn hơn nữa thì quất con exciter trắng đỏ 2016 về. Chỉ vậy thôi kakaka😁:D:eek:
@Thanh winner150 Nick "Thanh Winner 150" mà rinh con Exciter về thì còn mặt mũi nào nữa?
@luckydom Kaka đừng có troy nhau bạn thời buổi bây giờ cái nào lợi thì mình làm thôi còn cái tên thì mình đổi mấy hồi mai mốt mình đổi tên obama exciter kaka
Tua máy ổn quá, xe này không đua bơi thì bao tiết kiệm xăng.
@loc108 Em chạy thực tế 52-54km/ lít nhé bác
Honda Pr đúng chuyên nghiệp
Không có cái mở yên thấy nhảm nhỉ 😁, thêm cái nút có sao đâu trời.
@longtv85 Yên mở làm gì đâu bác. Có cốp kiếc chi đâu mà cần nút mở
@holokids đổ xăng cũng khá bất tiện đấy b ạ
Clip trải nghiệm Winner của 1 anh zai :

Em vừa đi khảo giá xong, rẻ nhất tại Hà Nội tới giờ là 48tr phiên bản cao cấp, 47tr phiên bản thể thao.
Đoạn bác này kéo lên 5k tua thì tốc độ là 70km/h rồi bác ấy suy ra nếu 10k tua thì tốc độ sẽ là 140km/h. Xin hỏi mấy cao nhân thỉ cách suy vậy có đúng k vậy? Chứ theo cái kiến thức hạn hẹp của mình thì sẽ k đúng lắm vì con ex150 của mình khi đi số 5 thì lúc 5k tua cũng tầm 69-70 km/h mà mình test maxspeed núp gió các kiểu luôn thì 10k tua cũng chỉ 128km/h k lên nổi 130 nữa chứ nói gì 140. Dẫu nghe giang hồ đồn rằng SOHC nước hậu hơi bị đuối so với DOHC nhưng mình nghĩ cách tính nhẫm vậy sẽ k chính xác.
@thanhtu1988 con ex bên trung tá test thử thì được 137-136km/h. con winnerr này chắc cũng tầm tầm đó thôi.
@Kinh Thuyên Thì mình biết rõ cái maxspeed của ex chứ, nài bên Trung Tá nhẹ ký còn mình 65kg nên lên 128 là hạnh phúc rồi, ý mình hỏi là cách tính nhẩm như bác thớt có đúng k thôi.
@thanhtu1988 Dĩ nhiên suy ra vậy là ko đúng rồi 😁 !!!!! Nó còn ảnh hưởng nhiều thứ khi tốc độ lên cao mà !!!!!! Cái rõ ràng nhất là lực cản của gió !!!!!!
@thanhtu1988 Không hẳn là đúng nhưng với xe nhỏ thế này thì cũng tạm được bác à... Exciter kéo max (nài nhẹ) được 136km/h thì Winner cũng sêm sêm cỡ ý, 136 thì bác cứ cho gần gấp đôi 70 (tua 5k) đi ...dù sao thì 90% các anh em mua về cũng có ai dại mà chạy tới tốc độ ấy đâu. Cái cốt lõi của em là độ vận hành ổn định, bền, ít hỏng vặt, kiểu dáng được mắt xíu chứ con xe đâu phải rẻ gì...Winner được cái khung đôi cứng cáp, phuộc tốt hơn Ex, máy móc đỡ ngại cho các thanh niên muốn khoe...còn ngoại hình thì tùy gu từng bác, em ko dám nói cái ấy...
chờ giảm giá rồi xúc 😁
cho xin 1 vé
@Lê Hùng Sao Mai Gđx
Mình mới hỏi head là 50 triệu chưa ra giấy. Nếu ra giấy ở saigon thì tầm 55t.Mình hỏi sao chặt chém nhiều thế thì bên head bảo là honda cập nhật lại giá rồi anh ơi. Thêm cái ngược đời này nữa nè màu đỏ và màu đen nhám lại đắt hơn màu xanh cớm haizz đắng lòng thanh niên
@Thanh winner150 lại thêm trò Honda cập nhật giá. Từ từ rồi mua. Chừng nào nó xuống dưới đề xuất cả đám kéo ra làm chục chiếc cho nó xanh mặt.
chúc mừng mấy bác có xe rồi nhé 😁 tầm 52~53 bao giấy là em cũng mê

Mà chưa bao giấy là em lại đợi Rai Fi tiếp
Nghe bảo đèn pha của con này mờ lắm! ko biết là đi đêm có ổn ko! Nhà e có con ware cái đèn pha cũng mờ tịt, đi đêm phát bực.
@Đờicòngì Khi Emrađi Lúc trước đi rsx cái đèn nó mờ hơn cả đèn mấy ông chạy cúp cà tàn😔
con này đi ngoài đường có oách ko nhỉ...chưa thấy ai đi ngoài đường
@HoàngNamBP thân hình ko ngon bằng ex nhưng cục máy hơi bị chất
Winner đang hạ giá, (Cái này ko phải của mình nên ae đừng inbox hỏi nha 😁)

@Lê Hùng Sao Mai maxspeed 144 thế này fan ex chắc khóc thét
mình mạn phép phá game chút

cho các bác sale bớt um tỏi đi.

@toanbiban giá này giá niêm yết công bố mà
@quanghung1611 giá Hãng giao đại lý đó bạn
@toanbiban Vậy tính ra bán đúng giá Head cũng lời ít há bác. Chắc ăn uống chủ yếu ở khâu bảo trì sửa chữa nữa.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.413 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
3.672 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.516 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156