Hội Iphone 4 "tiếp tục đắp chăn"

bachhuy
26/2/2011 14:5Phản hồi: 8.604
Sunday is a funday!

-Chắc chắn ngày mai ( Sunday UStime) Dev-team sẽ phát hành Reds0w để Jailbreak cho tất cả các iDevice(trừ ipad 2) và PwnageTool để build firmware custom 4.3.1 Untethered
Chi tiết anh em thao khảo bên topic bác anti-apple http://www.tinhte.vn/ios-thay-doi-nang-cap-firmware-163/dev-team-cho-dieu-ky-dieu-vao-toi-ngay-mai-gio-california-us-648604/
Muscle vừa confirm lại là sẽ ko có tool unlock vào ngày mai, buồn quá
- Sherif Hashim vừa quay lại sau 2 tuần vắng mặt vì có việc bận. Sherif cũng khẳng định là từ bây h sẽ chú tâm vào unlock iphone
(Mình xin để trống trang này để chờ tool ,tất cả sẽ được cập nhật lại khi tool phát hành)
8.604 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình xin phép điểm danh là người thứ 2 nhé
Ip4 tuần 42 AT&T FW 4.1 BB 2.10.04
sao sao sao vậy.......................
nghe tiu đề tưởng có tin gì mới chứ ai ngờ chuyễn Thread :banghead:
vé thứ 3 này, chừng nào mới có nhỉ, đắp chăn hoài nóng nực quá
higu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình 1 chỗ nhe :mstickle:
Vé thứ 5 , mai đem chăn đi giặt ủi cái đả, rùi chuẩn bị đem vào tủ cất hahaha
ui minh ve thu 6 (loc)...heheh .minh pm bang ip thong cam nhe
Mình là người thứ 6 nhé.Đừng quên mình nhé.
mong tất cả anh em qua bên topic này để lại số phone để khi nào tung chăn được thì pác chủ topic sẽ call đi off chai nhé 😃
Trời ơi minh vào ng thứ 6 không được rồi.Vậy mình xin chuyển về ng thứ 7 nhé (Thứ 7 máu chảy về tim đó...hihi. Nhưng mình sẽ chảy về hội tinh tế này.hihihi
Hội đắp chăn đã bị chẶt rồi , tiếp tục đy a e
sắp đc cho e ip4 đi dạo chơi rồi... lâu rồi không đưa e nó đi chơi .😁
anloca
ĐẠI BÀNG
13 năm
điểm danh, chuẩn bị tung chăn nào 🆒
Hy vọng cái từ "sắp" trong này sẽ đến nhanh, chứ ko lại thành hội đắp chăn t2 thì nản lắm
phnompenh
ĐẠI BÀNG
13 năm
em đăng ký 1 ghế nửa nha
Không trong hội nhưng cũng vui lây với anh em.
Tiện cho mình hỏi ở HN mua cái adapter micro sim ở đâu zậy?
Mã số bình chọn mình là 1x ( chẳng nhớ ) hãy bình chọn cho mình nhé 😁 :D
bachhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn ở HN thì mình biết có thegioiphukien bán đấy. chỗ ngay dưới chân cầu vượt ngã tư sở ,hình như là 378 Tây Sơn còn 1 cái nữa là số 1 Núi Trúc
chủ topic cho em hỏi tý,anh sống ở đâu thế nếu anh sống ở sài gòn thì cho em xin nick yahoo or so dt nhé,hiện có 1 bác lão làng là anti-apple ,e nghĩ là anh bik nếu anh có xem topic hội đắp chăn iphone 4 vừa đũ 1000pages ,anh ấy hiện đang bưx vì box xóa topic kia,nếu dc anh khuyên anh ấy dùm,vì dù sao anh ấy cũng là thành viên tích cực update tin tức nhanh cho a e chúng mình,ko có anh ấy tình hình cập nhật thông tin hơi khó khăn,em hy vọng anh giúp em vụ này,thanx anh!
bachhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình ở HN bạn ạ. mình cũng theo dõi bác anti-apple từ bên kia rồi. bác ấy chỉ bực 1 chút thế thôi chắc có tool rồi anh em lại vui vẻ với nhau thôi ko có gì đâu.bác đừng lo. còn yêu apple thì bác ấy còn cống hiến
Nova216
ĐẠI BÀNG
13 năm
yêu apple mà sao lại đặt nick là anti-apple nhở?
hồi đó ghét vì bán mắc wa,h xài thử khoái nên mê sắp chuyển thành i will die if i don't have apple
cho minh dang ky 1 ve nhe.
đây đây ..... Hoàng ken đã có mặt :X
Tớ cũng đăng ký một suất nhá! Tham gia nhội đắp chăn từ hồi 65 Trang đến giờ gần 1000 trang rồi
bachhuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
1 lời khen cho lòng kiên trì 😁
đăg kí luôn 1 suất 😆 tung chăn nào jờ trời ấm dần rồi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119