Hội laptop TOSHIBA

android1994
9/12/2009 11:13Phản hồi: 1.138
Topic cho những ai xài máy Toshiba
Các dòng Satellite, Satellite Pro, Tecra, Qosmio, Portege, ... nhiều lắm
😁

Yêu cầu nhỏ khi post bài là làm ơn viết đúng chữ đừng có như mấy đứa hiện nay cứ thay j = i và blah blah blah, đọc khó chịu lắm plssss
1.138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
3. Bùi Hoàng Khôi (1988)
tinhte ID: khoisolo
Laptop: Toshiba Satellite A505-S6965
Nghề nghiệp: sinh viên năm 3
Phone: 01212338477
Ym: hoang_khoi5588@hotmail.com
Xài Windows Live Messenger thì ghi là Windows Live đừng ghi là YM nhá bác, dễ gây hiểu nhầm
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
hi sorry mình ghi nhầm, a e tinh tế xài toshiba đâu rồi, vô tham gia đi, để bữa nào còn đi off hoc hỏi, trao đổi nữa chứ
Bác ở Đặng Dung thì bữa qua phá iMac thằng kia nếu được em qua nhà bác chơi luôn =))
Bác ở đâu vậy bác Khôi, bác mà ở HN là khỏi gặp luôn =))
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
hi hên quá, mình ở SG, địa chỉ của mình là 93 Đặng Dung Phường Tân Định quận 1
Trời, em có thằng bạn nhà gần nhà bác haha, trên đường Đặng Dung luôn, em chuẩn bị kéo quân qua bển quậy iMAC của nó.
minhtoyou
TÍCH CỰC
14 năm
Tiếc quá, mình lại dùng SONY VAIO 😁 hay bán đi mua một con TOSHIBA về nhập hội nhỷ :D
vậy đi, nhân tiên lên đời luôn hahahaha
@minhtoyou ngon
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhà bạn của android ở đâu? cho mình qua coi cái imac với, nghe tới chữ imac mà rụng rời tay chân😁
nhà bạn em cách nhà bác chắc vài căn ah, em không nhớ rõ address nữa
mấy box khác lập hội hay cái j thì cũng đông như kiến, riêng cái box toshiba này là vắng tanh như chùa bà đanh
1. Trần Duy Đức (SN 1987)
tinhte ID: sieudaigai
Laptop: Toshiba Satellite L510-S4012
Nghề nghiệp: SV
Phone: 0988 287 228
Chat ID: YM: duyduc_aduntoridas
Xài Toshiba toàn là Sinh Viên với học sinh không ta =))
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
ok, bữa nào qua Đặng Dung thì phone cho mình, rồi về nhà chơi pes10 trên laptop cho nó máu
Trời ơi sao mà lập hội mà vắng tanh vậy trời. Không lẽ tui cầm đầu là cái j cũng ế hết hả trờiiiiiiiiiiiii
Có bác nào thuộc ban quản trị vô đây up cho tụi em vui không ^^!
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khôi nghĩ là chắc ít người xài toshiba nên ít người vô hội, ah mà sao mình thấy laptop toshiba ở VN toàn là series L, hay mấy dòng khác ko, mà ko thấy có dòng laptop series A nhỉ
Toshiba nhập về việt nam ít lắm chủ yếu là xách tay.
Máy em là Toshiba USA, người nhà xách trực tiếp luôn nè ^^!
Ở Việt Nam thì Satellite A thấy còn nhiều, Toshiba Qosmio thì ít (mắc quá, dòng cao cấp), Satellite P thì cũng ít như Qosmio nhưng không mắc lắm
Nhà em thì đang có 2 con 1 của cậu em là Toshiba Satellite P205-S nhiêu đó không nhớ
Em thì dưới chữ ký đó, 2 con này đều là loại 17inch, giá là 650$ hết luôn.
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
uh, con toshiba của mình cũng là hàng USA,
sattelite A505-S6965: 4gb ram; ATI HD 4570 512MB, intel core 2 duo P7350, 16 inch. Lúc mua la 800$, hix mua xong 1 tuần sau nó ra qosmio X505. Đang ngắm con này chắc bán con đang xài rồi mua con Qosmio mới quá
Bác Khôi add YM của em đi 8 cho dễ, Windows Live add YM dễ hơn YM add windows live
Nghe Qosmio mà thèm muốn chết, con Satellite của em còn chuối hơn bác nữa chứ
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
hĩ cái hội toshiba này chắc chỉ có 4 mem quá, 2 bác kia ghi danh cái roi im luôn, chẳng nc gi hết
vậy nó mới shock bác ơi, 2 mem chạy tích cực thì xài 2 con laptop to kinh khủng 😆 1 17inch 1 16inch 😃)
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
chắc 2 bác kia thấy room chán quá nên bán toshiba mua laptop khác roi😁. Tui voi chú mai mốt mà còn giữ laptop toshiba chắc sẽ được ghi vào sổ sách quá:D
cho tui ghi vô sổ sách với chứ mí bác ơi... Mấy bữa nay bận ôn thi nên ít ol:rolleyes5cz:
khoisolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
kekekekke h mới thấy mặt mũi của bác, tưởng bác bán toshiba mua laptop khác rồi chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019