Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi lý do gì mà HTC One 32GB Red - FPT của Hoanghamobile.com lại rẻ vậy

halinhcute
4/7/2014 16:31Phản hồi: 9
Hỏi lý do gì mà HTC One 32GB Red - FPT của Hoanghamobile.com lại rẻ vậy
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Up
tuong bac cho y kien ai ngo bac co long up ho em
Kant
ĐẠI BÀNG
10 năm
Haiz, cái đó m7, ko thấy 1.7ghz với 2300mAh ah
em biết đấy la m7 nhưng thấy giá quá sốc bác ah
Up
Chia sẻ đầu tiên với bạn là mình là nguời chắc là đầu tiên xúc em ấy khi hoang hà đăng bán 7tr7.
Mình nghĩ rẻ là vì hai lý do: 1 là màu đỏ kén nguời dùng vì không phải ai cũng thích màu đoe, màu đen và bạc dễ dùng hơn. 2 là do M8 đã bán ra rồi, m7 giờ chắc dừng sản xuất, nên hoàng hà muốn đẩy ra hàng trong kho (chắc là tồn nhiều).
Mình mua hôm 30/6. sau đó gọi lên trung tâm bảo hành check thì họ bảo là chính xác máy là của fpt phân phối. thời gian bảo hành 1 năm được tính từ hoá đơn mua hàng của đại lý (bản thân bạn bán hàng ở đó cũng nói với mình thế). Sau đó mình có hỏi thêm alf máy nhập về vn vào thưòi điểm nào thì ban ấy bảo là 17/5/2014 (như thế là rất mới, cất vào kho chắc chỉ 1 tuần đổ lại). Từ đó thấy may may vì kiếm đc em mới thế, đặc biệt máy mình không có hiện tượng ám tím.
Lúc mua vẫn là 4.2.2, sence 5 hay gì đó, về nhà cập nhật qua wifi mất khoảng 30p (tầm hơn 600mb) lên 4.4.2 và sence 6. Lúc mau bạn ấy bảo lên hãng cập nhật nhưng mình chẳng cần vì đã là chĩnh hãng thì cập nhật qua OTA bình thường nên mình cứ làm. và mọi chuyện vẫn rất chi là ổn tính đến thời điểm này
@dinhthong_tdbn uh nhưng màu đen bạc bản 16gb cũng đã 8t5 nên mình thấy hơi lo thôi.chứ mình hay đi mua máy hộ bạn bè mình cũng toàn mua ở hoàng hà mà.tại ở đây lúc nào cũng rẻ hơn mấy trăm k.mua hộ cũng nhiều đời máy thấy chất lượng cũng tốt.chẳng quá đợt này giá sốc quá lên hỏi vậy thôi
Cứ yên tâm mua thôi

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
Oreo.milk
TÍCH CỰC
10 năm
hàng chính hãng bh 12 tháng thì cứ xúc bạn nhé. Do màu đỏ kén người dùng thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095