Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi mua xe đạp bị mắng - Xe đạp Toàn Thắng

ricky_thai
27/2/2019 9:0Phản hồi: 10
Hỏi mua xe đạp bị mắng - Xe đạp Toàn Thắng
Chào các anh em Tinh Tế, hnay mình có hỏi mua chiếc xe đạp để tập thể dục. Dạo quanh internet thấy cái website Toàn Thắng bán giá tương đối tốt nên có chat với NV tư vấn trên web hỏi hình thức mua trả góp 0% qua thẻ tín dụng. em hỏi mua trả góp 0% qua thẻ visa có thu phí chuyển đổi trả góp không, nó bảo có, em hỏi phí bao nhiêu % (vụ này nếu ACE nào mua trả góp qua thẻ vísa thì có 1 số của hàng sẽ thu phí, một số thì ko thu), nó nói ko bit, khi nao mua xong cà thẻ thì phần mềm mới tính ra được tiền phí? Thế em hỏi là ko cho khách biết phí, lỡ nếu mua xong cà thẻ tính phí cao hơn thì làm sao thị bị nó chửi em là thằng ngáo? Nó ăn nói kiểu mất lịch sụ với khách hàng . Em có gọi điện thoại report với 1 chị bên cửa hàng chính thì chị nó nói chiên với nó, kêu npos alo vô xin lỗi em. Xong thì thằng nhân viên đó gọi lại cho em, nó không thèm xin lỗi mà bảo với em là dân ngoài Bắc tụi nó nói vậy đó, còn trong Nam muốn hiểu sao thì hiểu.
Sau đây là hình em chụp lại đoạn chat của em khi nhờ nó tư vấn cho anh em xem.
Nay em post bài này lên để cảnh báo Anh em sau này có nhu cầu mua xe thì làm ơn tránh xa cái cửa hàng này ra. Nó bán hàng mà ăn nói kiểu chợ búa thì dây vào nó mệt lắm. Mắc công mang cục tức vào người.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Shop lớn nên khinh bỉ khách hàng là có thật
newnick
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em bán hàng ăn nói như trẻ trâu
zodzeus
TÍCH CỰC
5 năm
thằng bán hàng thì láo còn bác thì hơi ngáo 😆) phí bác lên ngân hàng hỏi nó chứ bik bao nhiêu ngân hàng làm sao nó bik hết đc 😃)))
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu bác tính ra tổng số tiền hàng bác sẽ mua là bao nhiêu, thì sẽ tính được số phí bác phải trả
Cái này bên mình cũng làm trả góp nên mình biết
Họ liên kết với bên Mpos và mpos có phần mềm hỗ trợ để tính phí mà
chickbonh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngáo vậy chửi là đúng rồi, kêu gì
Bạn bán hàng làm tư vấn thì nói thế cũng k nên chứ bác cũng ngáo thật !
hminh2008
TÍCH CỰC
5 năm
Bác hỏi cái ông NV bán hàng thì nó lơ mơ cũng phải thôi. Mình nên tự check xem Bank nó co thu phí không và phí bao nhiêu ?
Tặng kèm thằng shop f-x bike cái ảnh đi bữa đầu tiên sau khi không cho trả xe này:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019