Hỏi ngu xíu. Bữa mình đồi quà ở Tinh tế Rewards quay trúng iphone 12 mini. Sau khi đổi điểm trả mã
Frankngo87
2 thángBình luận: 10

Hỏi ngu xíu. Bữa mình đồi quà ở Tinh tế Rewards quay trúng iphone 12 mini. Sau khi đổi điểm trả mã quay thưởng thì không biết quay như thế nào, khi nào quay và giờ vô tài khoản tìm lại cái mã thì không thấy đâu nữa luôn. Ủa là sao vậy mọi người ^^!!

@Frankngo87 nó gom cái mã dự thưởng của bạn lại rồi. Đến ngày giờ quay thưởng rồi công bố kết quả trên trang chủ. Nếu bạn trúng thì sẽ có tin nhắn đến bạn. Nếu trật thì im luôn như chưa có gì xảy ra. 😂
@maidng Có bài thông báo cả mà
Frankngo87
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@maidng À ra vậy. Thật sự như chưa từng có gì xảy ra luôn ấy. App không lưu lại rewards nào từng mua còn hạn hay hết hạn dùng nhỉ. Như vậy trải nghiệm người dùng rất sai luôn.
@Frankngo87 Có lưu lại mà 😁 riêng caia phiếu thì disable đi để quay game thôi
Frankngo87
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Duy Luân Okay sẽ trải nghiệm thêm nha Mod
@maidng Như chưa hề có cuộc lô tô
Nếu thấy im lìm thì hãy xem như chưa có gì xảy ra 😆
Phiếu của bạn sẽ được đưa vào quay random, sẽ công bố kết quả sau
chuhuy2005
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đổi mã ra ntn là xong hay cần làm gì nữa ko các b? Tks
Yo Movie
TÍCH CỰC
1 tháng
cái này mình thấy tinhte thực hiện rất tệ nhé. Như mình không phải giờ nào cũng vào tinhte được để biết kết quả quay thưởng push lên khi nào.

Sau lâu lâu vào thì tìm lòi con mắt ra có khi còn không ra bài đó để mà xem kết quả nữa. Hi vọng các mod upđate chức năng báo kết quả cho tất cả những người chơi hoặc ra 1 cái box để vào xem chứ như thế này làm mình chán chơi game thực sự.!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019