Hỏi nhỏ chút. Các bạn thành viên "ưu tú" của tinh tế ta vốn là bfan như chimsedinang, Phuong.Nam,...

Nevuex
5/7/2020 3:1Phản hồi: 12
Hỏi nhỏ chút. Các bạn thành viên "ưu tú" của tinh tế ta vốn là bfan như chimsedinang, Phuong.Nam, lạc việt 2020 tuy luôn luôn bảo vệ bkav trước mọi chỉ trích song tất cả các bạn ý đều chưa hề mua b86, chimsedinang và phương nam đều chỉ có b2 còn bạn lạc việt 2020 thậm chí còn chẳng có cái bphone nào mà lại đi sử dụng iphone 11 pro max vốn là đối thủ truyền kiếp của b86s. Lạ quá mọi người ạ??? Khó hiểu quá mọi người ạ??? Nếu mình mà là các bạn ý thì mình đã bán b2 để lên đời b86s và khiến cho mọi anti phải lác mắt rồi. Tại sao một chiếc siêu phẩm hàng đầu thế giới tốt đến nhường vậy mà các bạn ý lại không mua ngay đi chứ??? Tại sao? Tại sao hả trời?????????
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngu gì tụi nó mua , người mua có thể mua nhầm hàng dỏm chứ tụi nó bán thì sao nhầm được kkk.
@valkyrie-vt Mod mập này thế nào cũng bị chúa Nổ kiện vào tù nhé.
CDT14
TÍCH CỰC
4 năm
Tại chưa có tiền chứ sao. Em cũng yêu B lắm. Nhưng chưa có tiền, khi có 10tr trong tay thì iphone SE ngon hơn
@chuducthuan Chuẩn bạn! Seeder lấy đâu ra nhiều tiền, đặc biệt là P. N chỉ là cậu chuyên chụp ảnh dạo, mà mùa dịch này thì...
CDT14
TÍCH CỰC
4 năm
@chimse-ngaoda Dịch khó khăn. Kk
Aquavn
TÍCH CỰC
4 năm
Mình nghĩ chắc do bán "chạy" quá nên ko kịp mua đó mà. Mà nghĩ cũng lạ bán chạy mà ko biết doanh số bao nhiêu thì cũng thật là lạ. Chắc có bí mật gì ở đây!?
Trim cũng ko co bê nào nó toàn đi ăn cắp ảnh đăng
Bạn nói sai r, iphone 11 pro max k phải là đối thủ của bphone, vì bphone vô đối nhé 😁
Tại không có hàng thì phải

Hàng bán cho người dùng không có lấy đâu có cho nhân viên bạn
Nâng bi bye phone là công việc, xài pro max là cuộc sống.
Máythỡ
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tiền éo đâu mà mua, toàn bọn bốc phét ăn *ứt
Raid3r
CAO CẤP
4 năm
Không ai dại dột đi mua thuốc nổ để trong nhà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019