Hội những người dùng Samsung Galaxy A9 pro
lien_lekim
4 năm trướcBình luận: 5.065Lượt xem: 792.618
Các bác nghe nhạc cấu hình eq này nhá. Chi tiết mà bass nghe phê lém. Mid cũng rõ phết 😆
Trước hay nghe Powerapp bass phê. Chuyển qua thằng này chỉnh tí mà gần ngang ngửa luôn á.
Nếu bác nào ra bigc mua tai nghe v8 mà nghe thì phê phải biết.
Em đang dùng 1 con samson 2 củ nghe ko bằng cái thằng v8. 😃
Đã up lên rom mới và thấy sạc pin lâu hơn bản cũ. Là sao??
@depienar Trước 2h15. Giờ 3h mới đầy. Hức
@hongthien9686 Cắm sạc qua đêm chẳng quan tâm hic
Có ai bị giống mình không? Tắt wifi xong mở lại không được. Fai khởi động lại máy mơia vào được wifi
Có ai bị giống mình không? Tắt wifi xong mở lại không được. Fai khởi động lại máy mơia vào được wifi
Ae cho hỏi có loại ốp trong suốt nào dùng lâu ko bị ố vàng ko?
@danhhieu1 thấy mấy cửa hàng trên mạng quảng cáo ốp trong suốt không bị ố vàng không biết có đúng không nữa
@Oishi12s Họ bán thì bảo vậy nhưng thực ra không tốt đâu vẫn bị ố vàng đấy hôm kia mình update lên bản mới bây giờ lại phải xuống bản cũ năm 2016
Mình lấy máy được gần một tháng lúc đầu về cảm thấy tin rất bền nhưng khi up để tự lên bản mới thì pin tụt rất nhanh máy có vẻ hơi nóng hôm nay có hiện tượng rớt sóng và lỗi khay sim
@Oishi12s thử loại ringke coi bác
Ko có đâu bác ơi.
Ko bị vậy. Nhưng nhìn cột sóng bác giống em thế. Lại lỗi sim thi thoảng. Chán thật. Mố mua chưa đc tháng. Hjx
@hongthien9686 Mình xài gần 1 năm rồi gần đây mới bị hiện tuọnge này. Chán ghê
Mua chưa đc tháng. Bắt đầu ngày hnay bị lỗi mất sóng và ko nhận sim. Chọt lắp lại thì đc. Vô lý quá.
mà up lên bản mới có vẻ pin sụt nhanh khi máy ở chế độ chờ thì phải
Bây giờ chờ xa Android 7 mình không up lên nữa đâu có vẻ như không ổn định bằng bản cũ mình đang dùng Google nói rất tiện lợi Không cần phải viết hi hi
Thấy mấy bác nói như zi làm em không dám lên luôn... thấy phiên bản củ xài ổn... E hok rành lên xuống nên thoy vậy..
@Rjchy.Love Chờ 7 hằng lên bác ạ.
Điên người. Mua thời điểm đầu 12tr9 dùng được hơn 1 năm. Bây giờ giá còn có hơn 8 triệu. Người nhà bên Viettel nói cty ngừng cung cấp a9pro rồi. Hẹo rồi ae
Bên Viettel đang có ctr trợ giá gì ấy. Mua s8 trợ giá 6tr còn có hơn 12tr. Đen
Mình cũng bị lỗi sim, lâu lâu báo k nhận sim, phải khởi động lại mới nhận chứ bật tắt chế độ máy bay cũng k có sóng
Hiện tượng đó xuất hiện sau khi mình đổi sim 4g mobifone
Cách đây 2 ngày mình thử chọn 2 sim đều là 3g/2g chứ k để lte thì k bị nữa, để xem vài bữa nữa thế nào
@your_rules1708 Vào trung tâm đăng ký đổi sim mất 25k là nó làm lại cho mà. Nhớ là chỉ lấy bo tráng vàng ấy
@phamngockhuyen Ủa. Đâu mất tiền đâu bác?
@hongthien9686 Người ta mất cái sim trắng để làm sim cho ông mà lại không mất tiền
@phamngockhuyen cảm ơn bác, mấy hôm nay máy e bị lỗi này ức chế quá, đang tính đổi máy mà may có lời khuyên của bác nên lại thôi ạ
Ra là vậy. Sim mình bật 4g tráng bạc thì bị. Còn chuyển sang 3g lại bthuong.
Nó ra a9 nữa hay ko ko quan trong. Quan trong nó vẫn súp pọt cho là đc ;)
A9 dạo này im lặng quá
Mất sạc đi theo máy. Giờ mua cái sạc nhanh samsung thông số y hệt mà không sạc nhanh,sạc chậm quá. Nhất là khi up lên bản mới lại càng chậm. Ko dám dùng sạc có dòng cao sợ cháy nổ
K hiểu sa9 dạo này cái Android os của em toàn 15_20%,pin sụt so voi trước. Có cách nào biết ứng dụng nào dang chạy k các bác

Sent from my SM-A910F using Tapatalk
Mới update lên QC2 lúc sáng 😔 vô đây đọc mới thấy để rom zin ngon hơn :((

Không biết khi nào mới có 7.0 cho A9 Pro nhỉ :(
@phamngockhuyen Room gốc
@hongthien9686 E hỏi ngu 1 phát.. có tiếng việt không ạ
@Rjchy.Love Tiếng Việt đủ cả. Bản này là bản của Malay nhé.
Mình dùng bao nhiêu bản rồi vẫn quay về bản này.

Gửi từ SM-A910F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@Foxie Minh chỉ việc tai về tu cài dat la xong hả ban... minh ko ranh gi ve rôm au
Ko phải do sim đâu các thánh. Các thánh hạ xuống bản cũ xem. Hết lỗi ngay. 😆

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019