Hội nhưng người yêu BB tập kinh doanh!

ngango87
27/8/2012 20:0Phản hồi: 16
Hj ý tưởng lập hội này của em xuất phát từ một việc rất nhỏ em đang làm😃 .Có lẽ ai yêu cái gì 😁 thì cũng vẫn có một thứ song song đó là cuộc sống :p để ta có thể chứng tỏ tình yêu của mình.
Ý tưởng của em thành lập hội cũng chưa có gì cả nhưng mục đích là những ai yêu thích công việc kinh doanh có thể vô đây chia sẻ kinh nghiệm ;).Hjjj.
Và ý tưởng xuất phát từ việc nhỏ em đang làm nên ai tham gia thì cùng ủng hộ em nhé(từ nó và em nghĩ ra mà :p ;)) .Nếu mọi người húng thú thì có thể đăng kí tham gia.Không thì chỉ cần clik ủng hộ em là được:D .

P/S:Mọi người có thể gạch đá em thoải mái nếu cho rằng mụch đích em lập topic này để lợi dụng mọi người 😔 .Nhưng dù sao mọi người vẫn đang sống cuộc sống của mình và em cũng vậy.Có người thành công nhưng đi bên cạnh là không ít những khó khăn và thất bại.Hj vọng mọi người ủng hộ và hội có thể tồn tại :D.Như thế là em đã thành công,ít nhất là 2 khía cạnh nhỏ.
Còn mod qua nếu thấy topic có gì không đúng thì em mong được bỏ qua😃
Mong được mọi người ủng hộ để tất cả chúng ta có thể đạt được thành công từ những việc nhỏ nhất :D.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

www.tinhte.vn/threads/1473556/
Mình nên gộp 2 bài lại vì có chung 1 niềm đam mê . Bạn làm chủ thớt nhé . Mình làm được gì sẽ hết mình
@thuongmaidichvu ok thank bạn nhé.;).Mình cũng sẽ cố gắng.Ai trong là thành viên mà.hj
Ngày đầu 😔 hội vắng vẻ quá
- Gr BB Business thân mời ACE BB sử dụng Bis có sở thích đam mê kinh doanh.
- Đến với Gr ACE có thể chia sẽ những trãi nghiệm BB, giao lưu chia sẽ kinh nghiệm để cùng nhau phát triển cuộc sống.
- ACE Gr có nhiều cơ hội làm việc cùng nhau, cùng thăng tiến, họp mặt cafe chia sẽ những kinh nghiệm cho nhau .
Trân Trọng !
- ACE cùng sở thích có thể để lại pin để mình add lại nhé
pin của mình : 224584f2
Tên : Ngyễn Duy Trình
chuyển nhà qua đây lun nha bạn nganngo87 . mình cùng nhau phát triển ^^
@thuongmaidichvu ok bạn.hj nếu có yahoo mình nc cho vui nhá. ;)
mình cũng mê kinh doanh đây, xin góp 1 chân giao lưu
@vo.quoc_cuong hj thế ở đây cùng mọi người cho vui nhá.
? thử vào xem sao? hoangqui1981@gmail.com
😃 well come bạn nhé/
yahoo mình nè : duytrinhbrvt
up cho gr bay cao !!!!
Sáng vui vẻ cho hội
hoangtukami
ĐẠI BÀNG
12 năm
tham gia ủng hộ hội,thích kinh doanh,pin 28e9d6a7
rất thích kinh doanh, giao lưu cùng mọi người, pin: 24213f6d
chimmykuti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có e ạ. Nguyễn Ngọc Tú seed.k45h2@gmail.com ^^ đc làm con buôn,cái mà hiện đại ngta gọi là saleman là khao khát của e 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019