Hỏi tại đây - Toàn tập về công nghệ Thực Tế Ảo trên Android: Game VR, Phim 3D, thủ thuật ...
quockhanh99999
5 năm trướcBình luận: 1.051Lượt xem: 348.333
các bác ơi Xiaomi có xem dc không nhỉ?
@TuanAnh0212 xiaomi gì mới dc chứ bạn 😁
@quockhanh99999 redmi note 4 đó bác
@TuanAnh0212 dc bạn nhé 😁
@quockhanh99999 cuối tháng gom lúa thôi :D
hãy trả lời em đi đừng lặng yên như vậy
qet
ĐẠI BÀNG
4 năm trước
Tình hình dưới 1 củ thì mua cái nào nhỉ các bác? Em xài con Butterfly 2 màn Full HD ạ.
@qet gg2 , ~ 200- 300k 😁
có ai xài thử gg cẩrđbroad 2.0 trên ip5s chưa cho e ý kiến .
@PaKaTuan i5s nhỏ, xem không ngon đâu bạn à :3
thui vậy thì mua đồ hàng trăm triệu về cho sướng thấy rắc rối quá
Lại là em đây, vất vả gom lúa mua dc con note 5 rồi, giờ thì theo các bác nên mua kính nào. với cả cho em hỏi phần mêm nào xem phim VR với SBS nhỉ
@TuanAnh0212 Mình ít xem 3D với chơi game , thỉnh thoảng xem 2D ,nó phóng to cảm giác như mình đang xem ở trong rạp ý , mỗi cái là màn amoled thì xem hơi bị rỗ , xem phim 2D sang 3D đc , xem bằng app oculus , khi bạn gắn kính vào nó bắt cài đặt oculus , vì ss hợp tác với oculus sx kính này mà , cứ chính chủ mà chơi , mua kính ngoài 1,2 trăm ko ra gì đâu , hỏng mắt
@TuanAnh0212 Sámsung Gear VR 3 is the bést! 😁
@trieuanh21 củ 2 lận o_O cuối năm đang nghèo
cái Realiteer là sao vậy chử thớt ^^ cái đó in ra bằng giấy thông thường ạ? bác hướng dẫn với ^^. mà cái Trinus vr khi kết nối với máy tính thì chuột nó lắc lắc, nếu vậy khó chơi game lắm bác, có cách nào chỉnh lại không thớt 😔 :( thanks thớt đã chia sẽ...
@định mệnh con nhện Trinus VR giờ xưa gòi... xài VRSteamer kìa thím! Cực nhạy.... chỉnh được chất lượng! 😁
@trieuanh21 vậy là bài này xưa ui à ^^ thanks bác nhé 😃 😃
Các bác cho em hỏi là chuyển từ video 2d sang video 3d sbs được không ạ
@TuanAnh0212 Được bạn. Bạn có thể dùng một số ứng dụng (trên android) như AAA VR Cinema, Cmoar VR Cinema hoặc một số ứng dụng khác nữa.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019