(hỏi) thay áo cho Nouvo LX

Duy_P900
27/8/2011 13:51Phản hồi: 11
mình mua em LX được hơn 2 năm rồi, đời đầu tiên, màu nâu đen
nay muốn thay áo mới cho em nó vào dịp cuối năm này và bộ áo mình muốn thay hơi độc, khó tìm. Chính vì thế nên mình mới nhờ đến anh em tinhte tư vấn
ko dài dòng nữa, mình rất thích màu rằn ri của áo lính Mỹ, cái này thường thấy trên xe Jeep, ko biết có thể khoác lên cho LX ko nữa :hot:
rât mong được anh em giúp đỡ
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn àh, nếu đã nói về chơi xe và đam mê thì bạn cứ làm theo những j mình muốn đi bạn, miễn sao bạn cảm thấy hài lòng và ưng ý với nó là đc rồi, với lại theo mình nghĩ nếu bạn làm như vậy thì xe bạn sẽ trở thành 1 chiếc xe độc nữa. mọi người chắc chắn sẽ phải để ý...thích là cứ nhích đi bạn
còn về chuyện làm xe thì chắc bạn cũng biết rồi, mang ra tiệm sơn và nêu lên ý tưởng của bạn..chắc chắn bạn sẽ có 1 dàn áo đúng như những j bạn muốn.
nhưng đã chơi thì phải cam chịu.hè hè, màu sơn xe sẽ khác với giấy tờ xe, hugo có hỏi cũng hơi mệt..^^
chúc bạn có đc dàn áo như ý
thay thì thay , sợ CA bắt thì son theo cavet , còn "máu" thì vô tư đi....
BomVDHP
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sơn xong đem đi khai báo lại vẫn đc...
muốn thay đổi màu sơn xe trong cà vẹt thì phải trình con xe còn nguyên, màu sơn đúng như trong giấy, thì nó mới cho thay đổi sang màu khác
thằng bạn mình đi chiếc ex dàn áo x1r, xong ùi mang xe đi xin thay đổi màu sơn nó k cho, nó kêu ráp lại dàn áo cho nó ùi nó mới làm cho. hài vãi
BomVDHP
ĐẠI BÀNG
13 năm
hi hi em nhầm trình tự...:skip:
thay xong rồi mới trình thì nhờ cái vạc cái nông nó làm cho nhá
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Tại sao phải thay khi dàn áo còn xài đc! cứ đem đi sơn lại thôi
màu này là ra đường khối người phải ngoái cổ nhìn đấy 😁
anh em tinhte nhiệt tình thật, có bạn nào biết chỗ nào sơn xe chất lượng ở tphcm ko?
mình ở Kiên Giang, ko tin tưởng vào tay nghề của thợ cho nên mình sẽ chạy lên tphcm sơn...
còn về hugo thì ko cần lo, mình làm trong ngành, nhưng ko vì thế mà mình ko đăng ký thay đổi màu xe, có bao nhiêu tiền đâu mà lăn tăn...
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Nếu mún sơn ở HCM thì bạn có thể đến sạp này http://www.bikervietnam.com/bfrm/forumdisplay.php?f=223 Sơn rất đẹp, desigh táo bạo ko đụng hàng, sơn chóa đèn hết lun! Bạn vào link đó xem cho rõ nhé
link bác angle008 đưa là đúng rồi đó bác chủ thớt àh, mình thấy anh em trong này đa số toàn làm xe ở đó, đẹp và chất lượng nữa.lại rất uy tín..hì
giá xe thì dao động từ 1tr6,7 đến 4tr, 5tr. tùy bác sơn 1 màu hay sơn phối màu. chúc bác có con xe đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019