Hỏi thiệt, anh em đã từng rất thích chiếc xe máy nào? Đây là 1 đoạn ngắn trong video mà Mod su béo béo - Xe Tinh tế chia sẻ về chiếc Suzuki RGV120: huyền thoại "Xì-po" một thời. Là một trong những chiếc xe máy đã từng được nhiều anh em yêu thích thời đó. Anh em đọc bài và xem full video tại link này nhé https://tinhte.vn/thread/tren-tay-suzuki-rgv120-huyen-thoai-xi-po-1-thoi-gia-hien-tai-rat-cao.3203319/
Hỏi thiệt, anh em đã từng rất thích chiếc xe máy nào?

Đây là 1 đoạn ngắn trong video mà Mod su béo béo - Xe Tinh tế chia sẻ về chiếc Suzuki RGV120: huyền thoại "Xì-po" một thời. Là một trong những chiếc xe máy đã từng được nhiều anh em yêu thích thời đó.

Anh em đọc bài và xem full video tại link này nhé https://tinhte.vn/thread/tren-tay-suzuki-rgv120-huyen-thoai-xi-po-1-thoi-gia-hien-tai-rat-cao.3203319/

Trên tay Suzuki RGV120: huyền thoại "Xì-po" 1 thời, giá hiện tại rất cao | Tinh tế

Suzuki Xì-po (Sport) là huyền thoại của giới xe côn tay 2 thì ở Việt Nam vào đầu thế kỷ 21. Chiếc Xì-po mình làm trên tay cho anh em là mẫu Suzuki RGV120 đời 1999.
tinhte.vn
Đó là chiếc PCX mua năm 2012 và giờ em ấy vẫn là 1 người bạn đồng hành đáng tin cậy.
@samsung focus PCX cốp xe rộng rãi thoải mái lắm phải k ạ?
@Gaohong Cốp bao rộng, để đồ thoải mái lắm luôn.
Su xì po huyền thoại một thời nghe tiếng pô ....thì mê mãi😁😁😁
@songthuong09 hahaha kkk không lẫn vào đâu dc tiếng pô ấy
Mình rất thích chiếc tương lai X FI mà ba mẹ mua cho mình đi học, nó êm và rất tiết kiệm xăng
@nightwish47 Ồ được Ba Mẹ tặng là xe gì cũng thích luôn á <3
Đã từng rất thích FreegoS, nhưng giờ thì đang phân vân 😁
@JerryKist Vậy nên bạn còn lăn tăn gì nữa mà không tậu em nó về đi 😁
@Mr. Đăng Giáp Mình đang phân vân giữ em này và côn tay nên chưa tậu 😁
@JerryKist Nếu đi làm văn phòng công sở thì mua tay ga đi bác ơi. Tôi đang đi Ex và giờ muốn đổi sang tay ga đây
@JerryKist Nếu cung đường bạn di chuyển nhiều phương tiện đi lại thì tay ga cho nhàn 😁
mình thích AB và mình tự mua nó luôn rồi
@mrtqt Xịn vậy, cái xe hiện tại mình chạy 10 năm rùi mà là Tía Má tặng chứ k có tự mua =))
@Gaohong lúc mua mình mượn con em mình 20 triệu, và ứng trước tiền thưởng của công ty 20 triệu, trong túi có 2 triệu làm biển số thôi kaka
@Gaohong Sướng nhất em rồi 😆
@mrtqt Ủa... 🤣🤣🤣
Hồi nhỏ lúc học cấp 2, mình đã từng rất thích chiếc 67 của ông Ngoại mình 😁
@Gaohong Hồi nhỏ a toàn lén mượn xe đạp của Ngoại anh đi đua :D
@sấm102 Nghĩ tới cảnh đạp xe đua e thấy hơi thở dốc mệt mệt rùi đó =)) xưa đi xe đạp đi học phải mặc áo dài mà nhà thì xe trường, đạp tới 40ph luôn ạ 🤣
@Gaohong Uhm, nhưng kỉ niệm thời đó bây giờ nghĩ lại toàn là kỉ niệm đẹp em à 😃
THT89
TÍCH CỰC
2 tháng
Yamaha Yaz
Cười vô mặt
@THT89
Ngầu đấy
Một lời tình cảm không bằng làn khói Sì Po . Năm 2000 mấy quán cafe khu Bàu Cát và Trường Sơn , công viên Lê Thị Riêng xếp hàng dài như show room vậy
@hoangduong-lgc Full video lúc mở đầu bạn Mod có đọc câu tựa tựa câu này nè hihihi
nó gây án tượng vào ngày đó là vì ít xe dưới 150 mà có độ vọt như nó, nhưng rồi khi chơi nhiều xe 2 thì RGV120 không còn ấn tượng nữa
Su xì po 😁 chưa một lần được lái
mình thì đang di future neo hài lòng với nó, tự dưng mua chiếc SH giờ để đốn
@Tuat Phan Ủa... sao k giữ chiếc future lại làm kỉ niệm bạn 😉
mình thích Future 110
@Đừng nghiện nữa Bạn thích màu gì ha? Thấy màu xanh dương của Future 110 nhìn đẹp ạ
Từng thích em Su xì po
@minhthanh255 Nhiều anh em cũng thích, mà nghe tiếng pô vui tay ha bạn 😆
@Gaohong Đúng thế bạn
dream Thái
@NhưVăn01 Y như mình
Là chiếc xe máy đầu tiên của cuộc đời, lần đầu lên chạy như bố đời ôi cái thời trẩu tre; cảm giác ta đây lắm các bác ạ @@! Xe số quốc dân - Wave alpha ^^ Nghĩ lại thật tự mắc cừi
@МАИ-TT Hahaha nhiều khi ngồi nghĩ lại chuyện xưa, các món đồ của mình ngày xưa vui lắm chứ bộ kkk
@Gaohong Sao mình có thể làm vậy được nhỉ
Cười vô mặt
Mình từng mơ ước một chiếc Suzuki Viva mà ko có tiền, đến khi có đủ khả năng mua nó thì hết thích, vậy mới chán
@ntdieu Người ta hay bảo “ đời k như là mơ mà”, lúc cần k có, lúc có rùi lại k cần nữa 🤣
Từng rất thích 2 con của Suzuki là RGV120 và FX 125.
@duaxiem Mình từng chạy FX rồi sau đó đổi ngang sang RGV120 hồi đầu những năm 2000, khi chạy RGV là leo Tam Đảo, đi Kim Bôi không phải dừng nghỉ như mấy đứa chạy dream, wave, 82, viva 😁
@boomboomboomboom Haha. Tuổi thơ dữ dội
@boomboomboomboom 82 thì không biết, những xe còn lại tôi leo Tam đảo ngày đó ngon mà
@alancabata Đi 2 người leo nóng máy lắm, chạy từ Hà Nội rồi leo được nửa đường dốc là mấy con wave với dream bắt đầu có mùi khét rồi.
@boomboomboomboom Vậy là dầu máy kém và không chạy đúng số rồi, ngày đó thỉnh thoảng tôi đi hni tam đảo, hni ba vì bằng dream việt đầm đôi vẫn ok
Trump T100, đến giờ vẫn thiach
Không khẩu trang nhen 😆