[Hỏi Tinh tế] Anh em có định chuyển qua mạng khác với số cũ?
cuhiep
3 năm trướcBình luận: 734Lượt xem: 90.362
Chán Mobi rồi, như shit. Qua Viettel thôi
GÓI THƯƠNG GIA CỦA VINA ĐẲNG CẤP QUÁ RỒI, QUÁ RẺ. CHUYỂN QUA MẤT HẾT KHUYẾN MÃI THÌ ỐM
Dùng 3 số của cả Viettel Mobi Vina lâu rồi , h biết đổi sang mạng nào nữa 😔
Dùng cái sim vài năm nghĩ cũng nhác chuyển, kiểu người yêu vậy, đổi đi mình không thích. Cơ mà cũng phải nói là dịch vụ của viettel mạnh quá, nên cũng đắn đo, chứ cứ tình trạng 3g, 4g mobifone như hiện nay với cái giá 10k/ngày thì cũng phát nản lắm rồi
IMG_8723[1].JPG năm trước mình có mua cái sim vina 15k mà nó khuyến mãi nội mạng tới 420k gọi mãi chả hết😁
Kể ra nó như ở Nhật chuyển mạng nó cho xèng thì đổi OK luôn 😆
thực sự không có ý định chuyển mạng các kiểu luôn, vẫn trung thành với Viettel, nếu có chuyển thì chỉ có chuyển từ Vina sang viettel để trải nghiệm cho biết thôi, mobi thì bỏ lâu rùi chả dùng
Ngày trước thì có nhưng bây giờ thì không ạ. Đang rất hài lòng với Viettel
đang dùng viettel thấy rất ok nên chẳng chuyển làm gì hết 😆
bác nói thế chứ em dùng mobi cũng bị spam tin nhắn mà 😃) nên cũng đang bảo chuyển đây nhưng chưa biết nên chuyển sang mạng nào, thấy bảo viettel có thể từ chối tin nhắn được mà sao bác không từ chối cho đỡ bị làm phiền???? em dùng mobi còn không biết từ chối kiểu gì 😃)
Được vậy tốt quá. Phẫn nộ với ông Viettel sau vụ Đồng Tâm mà chưa dứt ra được vì cái số để làm ăn.
cũng có ý định chuyển từ mobie sang Viettel để sóng khỏe hơn tí 😆
@Hùng Levis bác quyết đinh như thế là đúng đấy.
Nói thật dùng mobi làm đéo gì, Rẻ được tí hay không thì chưa biết nhưng mạng chập chờn là ức chế rồi
mình thì ko thích mọi người đổi, vì mình đang dùng gói tặng cước mạng nội bộ, mọi người đổi mạng mà ko đổi số thì mình pótay, chắc phải nhắn các bạn mình khi nào đổi mạng thì báo mình để note lại
Dạ chắc có.. tại vì e không muốn đổi số điện thoại vì đã dùng lâu, mà tụi con gái quen thì toàn dùng khác mạng :p:p:p
Viettel quá ngon rồi không có ý định chuyển 😁
Tôi chuyển ngay chứ giữa thủ đô phồn thịnh dùng mà còn ko có sóng. Thôi Vina ơi em bái bai anh
Ơ trường hợp của bác này giống y của em, nhưng của em là Viettel. Ngày xưa nhạc chờ hot hot cũng bon chen, sau chán cũng huỷ rồi, thế mà có hôm con bạn lại bảo nhạc chờ của mày hay thế. Kiểm tra xong té ngửa ra vì ông VT đăng ký hộ tự lúc nào. Tin nhắn thì có hôm em nhận được lúc 2h đêm. TIn nhắn QC đôi khi cũng có ích nên em không huỷ, nhắn nhiều quá xoá cungx phát mệt.
3G mobifone có nhiều gói để chọn mà bác. em mới dùng gói được tăng 3Gb dugn lượng tốc độ cao - gói này em không chê gì được. Trước đây chưa có gói cước này thì em dùng MIU, lúc nào cần xem phim thì dùng D10, không hề bị lag. mịa, em dùng wifi vt mà đếch xem nổi phim. Không biết đến bao giờ ông VT mới nâng cấp đường truyền internet ở các khu chung cư nữa.
3G mobifone có nhiều gói để chọn mà bác. em mới dùng gói được tăng 3Gb dugn lượng tốc độ cao - gói này em không chê gì được. Trước đây chưa có gói cước này thì em dùng MIU, lúc nào cần xem phim thì dùng D10, không hề bị lag. mịa, em dùng wifi vt mà đếch xem nổi phim. Không biết đến bao giờ ông VT mới nâng cấp đường truyền internet ở các khu chung cư nữa.
Không biết nhà mạng có hỗ trợ cách nào để xác định số mình gọi đi là nội mạng hay ngoại mạng không? Chứ gọi mà cứ lo sợ thì cũng chẳng có vui 😁
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 239VIPhemilo
9.885 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 104CAO CẤPhoangsytai
3.417 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 89CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
MinhKhangPham+ 87TÍCH CỰCMinhKhangPham
742 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM