[Hỏi Tinh Tế] Anh em có hay nhắn tin khi đang chạy xe?

chuyengiaphaxe
3/1/2015 10:51Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

starwar125
ĐẠI BÀNG
9 năm
có gái đứng như kia còn tai nạn thêm 😁
Có ai như mình khong , nếu 2 con người mẫu đó đứng ngoài đường thì chắ khỏi nt lun
lâu lâu tổng đài nhắn đến hỏi thăm nên phải nhanh trả lời ko tông đai giânj
Mình k nt khi đang đi xe, thỉnh thoảng dừng lại để nhắn, thường là đến nơi or về nhà mới đọc và nt, nhưng vẫn nghe gọi khi đang lái xe, cũng biết là nguy hiểm nhưng dừng lại cũng ngại, dù sao chỉ nhìn vào đt để xem ai gọi thôi, sau đó mắt vẫn nhìn đường để lái xe
0977525623
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đi xe côn.muốn nghe cũng quá là khó 😁
BBer_BBeer81
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hic, lâu lắm rồi mới thấy 1 đề tài hot như vậy. Thực sự mình đang rất ức chế cái loại người vừa đi vừa nói chuyện ĐT, chạy 1 tay rồi đọc tin nhắn, nhắn tin, lái xe thì loạng choạng do vừa nhìn đt vừa nhìn đường, ghét ghê. Mình chở con đi học mà thấy mấy ng như vậy toàn phải tránh xa, lỡ họ té hay quẹt vào xe khác mà mình ở gần thì kiểu gì cũng vạ lây.
Thời này là thời gì ko bik, con ng ta nghĩ rằng sắm cái smartphone, vừa chạy xe vừa nói chuyện mới sang hay sao ấy, ng đời đánh giá nhau qua cái điện thoại 😃
Lại còn có nhiều ng, có tiền mua Iphone ma ko có tiền mua cái quần có cái túi để bỏ đt vào hay sao ấy, phải cầm ở trên tay cơ, mình dẫn con vào lớp, nhiều phụ huynh tay cầm đt, tay cầm giỏ xách của con, hết tay, để đứa con chạy nhong nhong, vấp bậc thềm té, cũng ko có bàn tay đỡ con, phải lấy cái cánh tay xốc nách con đứng dậy, hài ko thể tả 😃
ntanhien
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ở Việt Nam hình phạt cho người vi phạm giao thông nói chung là rất nhẹ, đã vậy còn cộng thêm người Việt Nam có tinh thần vô ý thức và liều mạng rất cao thì việc nhắn tin khi lái xe còn trầm trọng hơn các nước khác rất nhiều
lochuynh2307
ĐẠI BÀNG
9 năm
tui thì ko có thói quen nt nhưng lại hay nhìn gái ven đường...bla bla bla nên cũng nhiều phen hú vía... tui nghĩ chắc cũng nhiều anh cmt "tui ko nt khi chạy xe" ở trên cũng đang gặp tình cảnh như tui 😁
leminhchuoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ghét nhất là cái loại này đây..
Chạy xe thì có nghe đt, mà mình nhét dt vào chug vs nón bảo hiểm.
vobenho
ĐẠI BÀNG
9 năm
thói quen nhìn gái chân dài khi lái xe có nguy hiểm ko ta ?
manhthuy87
ĐẠI BÀNG
9 năm
klq nhưng mẫu xinh quá .
starndq
TÍCH CỰC
9 năm
em thì ghét nhất thể loại quay đầu nhổ nước bọt
xin phép cho em chửi cái: BÀ MẸ NÓ
Cả 2 lẫn 4 bánh em đều không nhắn tin nhưng không thể nín được việc ngắm gái !
quanbvp
TÍCH CỰC
9 năm
Mình thường hay tap vào lề để nhắn tin và nghe đt, đang đi mà nt thực sự rất nguy hiểm
tungtha74
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hãy nhìn em, đừng nhắn tin và đừng nhìn đường
TyTysalon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang chạy xe vừa nghe cuộc goi, vừa nhắn tin >> trong túi luôn thủ sẵn 200K ;)
suýt té mấy lần vì ngắm gái, còn nhắn tin thì không 😁
vừa bị giựt mất điện thoại ở đường Cộng HÒa nên hết tin tưởng Sài GÒn rồi 😔
vivu6400
ĐẠI BÀNG
9 năm
vãi lồng cái website nguồn 😁
Mấy em y tá mà thế này thì các anh em còn vừa đi vừa nhắn tin dài dài 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM