[Hỏi Tinh tế] Anh em sẽ dùng hết bao nhiêu GB bộ nhớ trong máy điện thoại
cuhiep
một năm trướcBình luận: 1.714Lượt xem: 74.344
1714 Bình luận
Máy mình thì 128GB, đa phần là ảnh và Video
với mình 64G là đủ.chủ yếu cài ứng dụng thông dụng là chính. còn chụp hình vs quay phim cho ra thẻ nhớ ngoài cho an toàn.
Máy mình thì 128GB, đa phần là hình ảnh, nhạc nhiều
32gb để cài app😁
Phải 64GB mới đủ cho mình, đa phần dùng để chứa nhạc, ảnh, file pdf, một ít video thôi.
Đang dùng 3 cái máy ip 6s plus 64g, bb key2 64g và bb pp 32g, nói chung với cá nhân mình thì 64g là đủ cho nhu cầu
Phải 32GB mới đủ cho mình, đa phần dùng để chứa ảnh, nhạc, video thôi.
em thấy 64gb là tương đối ổn rồi. hình ảnh thì có thể syn lên cloud, phim thì ít xem có xem thì toàn xem online, game chỉ chơi 2,3 game thôi
Mình chỉ dùng đâu đó 30gb, nên mua dt hiện giờ có 64gb bộ nhớ. Android One, PUBG, Liên Quân, vài app selfie, công việc, con đâu hình "Ảnh", nhạc "Cloud", video "Vlxx" nên không lo tràn bộ nhớ lắm.
Máy mình thì 128GB, đa phần là nhạc, game và tài , liệu làm việc
Tối thiểu cỡ 64GB là đủ để mình chứa mình không chứa quá nhiều thứ trên đt, chủ yếu là hình mới chụp. Còn hình đã lâu thì cứ lên cloud, đổi máy khỏi phải sync lại. Nhạc thì cứ nghe trên app, game chỉ chơi 1 2 cái, cái nào không chơi nữa thì gỡ bỏ ... Nghe có vẻ bất tiện nhưng mình thích thế =)))) vì nó gọn
Đang dùng IP 6S 16GB rose. Nữ nên chụp nhiều, lúc nào cũng báo đầy bộ nhớ. 128GB mới đủ cho 1 cuộc tình.
32GB vẫn dư 10GB
Chứa game nên cần 128GB nhé
Chứa ảnh và video là chính nhiều nên phải cần 32GB nhé
Bộ nhớ máy ít hơn dung lượng Iclou thì phải làm răng ae ? Chả lẻ số dung lượng iclou dư ra coi như bỏ trống ?
Phải 256GB mới đủ để chứa chứa phim trò chơi. Hihi
Cứ max 1024GB mà tán. Càng ngày càng chứa nhiều tài liệu trong máy 😁
Chứa nhạc, video, hình ảnh nhiều nên phải cần 32GB nhé

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019