Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi Tinh tế] Anh em thích chiếc BlackBerry này chứ?

cuhiep
6/7/2014 10:4Phản hồi: 458
458 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HSMINHTUE
ĐẠI BÀNG
10 năm
ĐẸP NHƯNG BẤT TIỆN ĐỐI VỚI MÌNH.
hungvhs
ĐẠI BÀNG
10 năm
em thấy đẹp và tuyệt vời hơn nữa nếu giá nó tầm 5củ 😁
xấu quá vậy 😔
đẹp nhưng hơi to thì phải .k piết khi nào ra thực tế thì nó ntn?
anhtdht
ĐẠI BÀNG
10 năm
siêu siêu đẹp
pinos
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không quan tâm tới BB.
Chả có gì hay ho đẹp đẽ, đôi khi chỉ là cái thú chơi khác người.
Lạ thì lạ nhưng nó sai cơ bản về nhân trắc học, khó cầm nắm. Nếu cầm đc thì KT màn hình cũng không được tối ưu như kiểu thanh như đa số các đt khác.
không thích
Đỉnh của đỉnh
giống vu quá
con Blackberry Q10 này nhìn cũng được mà không biết cấu hình có mạnh hơn con blackberry Z10 không?
@vothihongthuy chào bác đương nhiên con này cấu hình sẽ mạnh hơn con Blackberry Z10 r bác ạ.mà con này ra hình dáng hơi xấu..
@nguyenthuytrinh chài bác,mua dùng chứ không phải để khoe,cấu hình mạnh là ok rồi.
@vothihongthuy ohm thì biết là zi nhưng con này hơi to nên bỏ túi cũng hơi bất tiện nhé....mà htai chưa biết về giá cụ thể của nó mà chưa gì bác đã đòi mua! hihi
mình cũng đang dự tính thôi,chứ cũng chưa quyết định,mình cũng đang phân vân giữa con này với con Blackberry Z3.
@nguyenthuytrinh nghe nói bác đang phân vân về con blackberry Z3 với Blackberry Q10 ak
@nguyenquochuy406 ohm cũng ko phân vân gì mấy bác ơi tại đang mún mua con Blackberry Z3 mà ko bít pin xài có trâu ko với lại dùng có hay bị nóng máy ko? bác đã xài chưa tư vấn tui với
@nguyenthuytrinh uh tui đang xài e nó đây con này từ hồi mua tới giờ xài vẫn rất là ok.giá cả nó cũng mềm nữa bác ak.theo tôi thì bác nên mua con Blackberry Z3 là ngon rồi.
@nguyenquochuy406 xài ổn là ổn như thế nào bác. bác tư vấn kĩ hơn đi!
thiết kế đột phá của BB
trời thì nói chung con này xài pin trâu vs không nóng máy. thường thì tui xài chỉ nghe gọi thì từ 1 đến 2 ngày mới hết pin còn chơi game lun thì là một ngày đó.
@nguyenquochuy406 ohm tui cũng ko quan trọng về vấn đề thái độ của nhân viên họ đối vs mình cái tui cần là giá mềm vs lại có khuyến mãi thì càng tốt hihi
@nguyenthuytrinh uh bác ytam đi khi mua máy bên đó bác sẽ đc tặng thêm phiếu voucher giảm giá 20% khi mua phụ kiện trong ba lần. vs một phiếu cài đặt miễn phí nữa còn về giá thì tui cũng đã có khảo sát các thằng khác thì thằng fonebox.vn này giá là mềm r. khi nào bác mún mua thì qua bên đó thử xem tui nói có đúng ko?
@nguyenquochuy406 ohm thank bác nhiều để mai mình cũng ghé qua thử coi sao nếu tốt thì tui cưới một e thôi hihi.
@nguyenthuytrinh uh. hehe chúc bác mau chóng cưới e nó nhe.
Mỏng hơn nhìn sẽ sexy hơn đấy

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
nhìn thích ghê muốn co 1 e no´
1 vẻ đẹp khó chối từ 😃
*Cơ mà hiện nay đt vẫn đag là 1 công cụ, chưa hoàn toàn tới mức 1 tác phẩm nghệ thuật đc đâu BB ơi 😁 *
kupu
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp wa, có điều phải chỉ hẹp chiều ngang hơn thì ổn.hi
hoang-nh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nói thật với các bác, theo suy nghĩ cá nhân em thì các bác thích cái này là các bác đang giết blackberry!
duchm227
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tỷ lệ chẳng ra sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019