[Hỏi Tinh tế] Anh em thích tính năng sức khoẻ nào nhất trên Apple Watch?

Mikeknowsme
14/9/2020 6:11Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jos Thạch
ĐẠI BÀNG
4 năm
AW xác nhận được việc thức dậy , và sẽ kg đổ chuông báo thức nữa
bongsungbmt
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thích đo nhịp tim và nhận biết nhịp tim không ổn định, Đo điện tâm đồ (Electrocardiogram), mình cũng muốn có ở VN
tienna.it
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích nhất tính năng này ạ

Đo giấc ngủ

Đo giấc ngủ (Sleep) có trên watchOS 7, trước khi đeo Apple Watch để đi ngủ thì bạn sẽ tự set up thời gian lên giường và thời gian thức dậy theo thói quen cá nhân. Trong quá trình ngủ thì Apple Watch sẽ được chuyển sang Sleep Mode - ở Sleep Mode thì mặt đồng hồ đen thui (cả khi bạn đeo Series 5), muốn xem giờ chỉ việc chạm nhẹ vào màn hình mà thôi. Đặc biệt trước khi đi ngủ thì bạn cũng sạc Apple Watch lên pin một tí tránh trường hợp bị hết pin. Sau khi thức dậy thì ứng dụng sức khoẻ sẽ ghi lại quá trình ngủ của bạn và liệu có vấn đề gì bất thường hay không,...
chichung91
TÍCH CỰC
4 năm
Tính năng mình hay dùng nhất trên watch là...tìm iPhone. Hay vứt đt lung tung nên dùng cái watch bấm cái là iPhone kêu ting ting bất kể tắt chuông
aitq
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhờ Activity mình siêng vận động hơn, nhớ đứng lên nhiều hơn rồi tiện đi lấy nước uống luôn. Tuy nhiên pin của AW thì hẻo, lúc sạc thì lại k tracking vận động của mình được thành ra nhiều khi cả ngày vận động mà quên đeo là k hoàn thành mục tiêu. Hi vọng có chức năng sync data từ iPhone qua AW hoặc vào Activity app để không bị vụ trên nữa, dù sao cũng là 1 hệ sinh thái mà.
Gioan Dinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng đang xài con Samsung Watch, 1-2th đầu mua còn thích thú các kiểu
Qua tháng t3 quăng lăn lóc =))
hunglx212
TÍCH CỰC
4 năm
Thích nhất tính năng đo nhịp tim
Mình thích đo nhịp tim và nhận biết nhịp tim không ổn định, Đo giấc ngủ (watchOS 7), mình cũng muốn tốt hơn
tndp
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rất thích tính năng đo nhịp tim và nhận biết nhịp tim không ổn định, Nhận biết đang tập thể dục thể thao (các môn nói chung) và hy vọng chưa biết
royal058
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thật là thú vị
tiếc là ecg ở việt nam chưa sử dụng được
tilambieng
ĐẠI BÀNG
4 năm
Apple Watch có đo được huyết áp không bác.
MNDung
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thích nhận biết té ngã, mình cũng muốn .
tamha44
ĐẠI BÀNG
4 năm
các chức năng đều hay, nhưng pin mau hết quên sạc hoài
thegate
TÍCH CỰC
4 năm
Bổ sung tính năng "thở": Nếu thấy người đeo tắt thở, đồng hồ sẽ rung hoặc làm gì đó để nhắc người đeo về việc mình đang tắt thở 😃
Thích nhất đo nhịp tim và nhận biết nhịp tim không ổn định, Nhận biết té ngã và muốn Apple a
Handsome Boi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích nhất nhận biết đang tập thể dục thể thao (các môn nói chung) và muốn Apple 0
leanhtuansla
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thích nhận biết đang tập thể dục thể thao (các môn nói chung), và 231321
Cái nhận biết té ngã hay đấy 😁
Mình thích đo nhịp tim nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095