[Hỏi Tinh Tế] Bạn có hay nhìn vào màn hình điện thoại người khác?

cuhiep
28/5/2013 8:22Phản hồi: 185
[Hỏi Tinh Tế] Bạn có hay nhìn vào màn hình điện thoại người khác?
Ai lỡ nhìn vô thấy hình " tự sướng " của bác Cuhiep trong điện thoại của Bác ấy rồi thì thôi .... tối về bỏ ăn cơm luôn là cái chắc😃.
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai lỡ nhìn vô thấy hình " tự sướng " của bác Cuhiep trong điện thoại của Bác ấy rồi thì thôi .... tối về bỏ ăn cơm luôn là cái chắc😃.
@trungakira đơn giản hình tự sướng của thằng chả xấu quắc à,body xấu,ngực lép,đầu trọc,mặt mụn,môi dày,không tin mỗi ngày lên cafe tinhte là thấy chả liền....đôi khi chả còn chưa biết tôi là mem tinhte mới ác đó ngheno_O🆒
Hỏi cái gì nhảm vậy?
@Atulong Nếu than phiền quá thì diễn đàn khác mà coi, thiếu j trang công nghệ, nhất là sohoa đó, lên đo coi rồi out, tinhte khác là khác chỗ đó đó, thân thiết và vui vẻ, khùng điên cm cái kiểu chọc ng ta chữi, thứ j ko biết
@impressive2000 điều đáng nói ở đây là câu hỏi vớ vẩn mà nó lên trang nhất bạn Ngu ạ. ghi ba cái dòng vớ vẩn mà dc lên mới sợ.
tjenkute
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Atulong Nực cười
1. bạn đã đóng góp gì cho tt chưa mà đòi hỏi?!
2.tt là 1 cộng đồng,những bài viết vui nhộn để giải trí cho anh em ntn là bình thường.
3.Bạn thử gặp trực tiếp ngoài đời ròi nói những lời này xem có ổn hok 😃 cái này ng ta gọi là ahbp đấy 😃
@tjenkute 1 : thế bạn đóng góp gì cho cái tt này.
2: bạn nói là vui nhộn à. tính vẫn còn nghộ nhỉ. giải trí thì post vào mục khác.
3 : ngoài đòi mình thì 3 thằng bạn bảo là cái post này nhảm vãi vì nó nên trang chủ.
Đối với người lạ
Vô tình thì CÓ.. đó là phép lịch sự tối thiểu.
Đối với bạn gái
Cố tình nhưng chả được.
maxhn
TÍCH CỰC
11 năm
Điện thoại , đặc biệt là dtdd là món đồ mang tính cá nhân cao , mình không thích nhìn vào đt của người khác , cũng ko thích ai nghịch đt mình , trừ việc cho mấy đứa trẻ con chơi game thì không nói 😁
Không. Chỉ cài phần mềm spy vào thôi chẳng cần ngó trộm làm gì :d
Bạn bè đứa nào không cẩn thận mình xem hết.:p
@lhitvietnam rút kinh nghiệm đi chơi chung với pác em lấy băng keo đen dán kín cái màn hình dt của em lại cho chắc
Cực kỳ ghét, trừ khi mình muốn cho người ta xem 😁
@TDNC Vậy thèng cha này.. có bị lèm seo hông..
@phaikodo Vụ đó có biết đâu... giờ nhìn thấy hình này mới biết là có thằng nhìn vào đt 😁
@cuhiep Bằng chứng đã quá rõ rồi còn gì.....cho hắn 1 trận nhớ đời...:D:oops:....
Ps: đùa thôi, đừng làm thật nha....
vô tình.....thôi
siriusdn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con người ai mà ko có tính tò mò.
Chắc chắn ai cũng dòm vào máy người khác thôi.
Có. Thỉnh thoảng và tùy vào từng trường hợp 😁
Lỡ nghiá có chút xíu à.
o0masieu0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thường là một tên nào đó bỉu hiện lạ. Ví như chơi game khi đang họp! 😁
Xem có gì hot
hung195
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có dòm nhưng tương đối ạ :3
Không thích dòm lúc nó đang nhắn tin, xem tin nhắn hay chat chit với bạn bè và ngược lại 😁
Tùy theo lúc
9kute.com
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đôi khi cũng liếc để xem có ứng dụng gì hay, bắt chước tải về nghịch cho vui :3
"Có Cố ý nhìn vào để tìm hình ảnh hay thông tin nhạy cảm' 😁
Nói chung cũng tùy từng hoàn cảnh, có lúc cố tình nhìn, có lúc vô tình nhìn, và cũng có lúc đứng ở vị trí của đứa bị đứa khác nhìn màn hình. Câu hỏi siêu nhảm =]]
vipvn1
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ nhìn dt những thằng bạn thân thôi còn lại thi không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019