[Hỏi Tinh tế] Bạn có quan tâm việc xe / điện thoại / laptop mới mua đã rớt giá?
Duy Luân
2 năm trướcBình luận: 537Lượt xem: 28.550
Mua thì sài, rới giá không quan tâm :p
quan trọng nhất vẫn là chất lượng và giá cả
quan trọng nhất vẫn là chất lượng và giá cả
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. ngon thì xài thôi, quan tâm làm chi cho mệt não
Ko nghĩ tới chuyện bán lại, nhưng thằng mua sau mình có 1 tháng mà rẻ hơn mình cả triệu là thấy khó chịu rồi 😃
Phần lớn không phải ai mua đi cũng chỉ dùng rồi bán lại! Quan tâm tới vấn đề rớt giá bởi vì cảm thấy tiếc đồng tiền!
- nếu như mình mua trễ chút thì đã đỡ được mớ tiền rồi
- đồ dỏm mới nhanh rớt quá
...
cuối cùng mới nghĩ tới chuyện bán!
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Hại não
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua vì có nhu cầu chứ không phải để bán lại
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Chứng tỏ sản phẩn thật tốt trên thị trường
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Ko thích
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Thích và cần thì mua, k bao giờ bán lại
ko để ý lắm vì mua để sử dụng và cv
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Uổng tiền
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mốt còn bán lại 😁
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. vì đằng nào nó cũng xuống giá, lo làm gì cho mệt
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. không
Không quan tâm. Vì bất cứ thứ gì là mua về phục vụ mình, kể cả là vàng trang sức (Vàng Tây) Cũng đều mất giá. Có Vàng Y mua xong rớt giá dù chỉ vài trăm vẫn tiếc
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. đa số những đồ mình mua thì mình hầu như là không bán lại nên cũng chẳng quan tâm nó có rớt gái hay không
Ko quan tâm, tại hay để lại cho gđ người than xài tiếp. Ít khi bán đi lắm, trừ khi kẹt thôi
Mua vì nhu cầu chứ không mua xong để bán nên không quan tâm lắm tới vấn đề mất giá
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019