[Hỏi Tinh Tế] Bạn có tuỳ biến giao diện của iOS?

vuhai6
8/9/2012 15:52Phản hồi: 672
672 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhưng nghe đồn là dùng winterboard với một số tweak trên cydia gây hao pin phải ko ạ ?
@crystalocean đẹp thì phải hao chứ.nhưng không đáng kể đâu.tweak có nhiều loại.dùng cho biết.chứ cứ sợ hao thì....
vâng, con touch 4 em hao pin khủng qua1, % cứ chạy loạn xạ... trc cũng có cài nhìu tweak với cả winterboard, sau này nghe thế e giỡ rùi 😁
@crystalocean tui chỉ 1 activator.2 quickdo.nếu 5.1.1 thì bỏ sbsetting.cái này rất hao
ủa, thiệt hả.. mỗi tội sbsetting lại là tweak ko thể thíu 😔(
kungvn
CAO CẤP
12 năm
@crystalocean ncsetting tích hợp vào notification bar đẹp hơn 😃
@crystalocean sb chỉ dùng để kill app với respring hả.activator mà cài
Mình chưa xài iOS. nhưng thấy giao diện đơn giản cũng thik. như xài Android cài launcher thoải mái, nhưng cuối cùng lại quay về sử dụng theme mặc định của ICS (nhanh, gọn, lẹ) 😁
nhàm chán,có tùy biến cỡ nào cũng vậy,cơ bản là ko đủ đồ chơi và HDH ko hỗ trợ nhiều.
Ạ bác rồi 😃 E đã dùng hết qua mấy cái con android gọi là cao cấp như htc one x - ss s2 - s3 rồi ạ

Làm cái hình ảnh theo ý của bác. Ý bác cái này gọi là screen board ( nơi để widget ? )

Và cái này gọi là Home screen ( là các icon bố trí lẫn nhau khi bấm vào nút home)

Có đúng ko ạ?

Bạn tham khảo ở chỗ khỉ gió này 😁

http://heaveniphone.com/forums/9-iphone-themes-hinh-nen-nhac-chuong.html

Vô số theme và tuỳ biến ko cần Dream board, có thể thay trực tiếp vào file gốc mà ko gây hao pin
cái ifile này nặng gớm
em vẫn để em nó "trinh" nguyên , anh Hải ơi !! 😁
mih thay mạnh , mỗi tuần 1 theme , đa phần là dreamboard , cái dreamboard thay đổi dc giao diện springboard iphone đến 98%, nhìn ko nhận ra là ios nữa ^^
đúng
rồi
thôi kệ đi bạn.những người mới chỉ biết iphone qua tv nó khổ lắm
doxuto
ĐẠI BÀNG
12 năm
đôi khi cũng nên đổi vị cho đỡ nhàm chứ.
kaka9229
ĐẠI BÀNG
12 năm
mọi ng cho hỏi làm thế nào chỉnh đc cái thông báo hết pin như hình với ạ. nhìn bồ kết quá
mặc định mãi cũng nhàm nên e mới thay nguyên bộ icon cho e nó 😁
xin bác nào cái ứng dụng này ạ. 😃 thanks
Thích nhất giao diện mặc định,hồi trc dùng nokia cũng hay lọ mọ chế theme chứ giờ cứ để nguyên mà dùng chỉ thay mỗi hình nền😁
toàn thấy cãi nhau.
ios giờ cũng nhiều cái nghịch thật đấy, dreamboard, dashboard X, iWidget, winterboard, barrel, ..... nhưng cũng ko thể tuỳ biến sâu đc như Android. Tính chất hđh vốn thế rồi, nhiều fan ios cũng bảo thủ.
Hồi trước cũng winterboard, iwidget, barrel, dreamboard metron nhưng cũng chỉ để vài ngày lại cho cái ip về mặc định zzzz
asterix
ĐẠI BÀNG
12 năm
tuỳ biến chỉ nhìn thêm rối mắt, mình dùng iPhone từ khá lâu, sau nhiều lần thay đổi giao diện đủ kiểu, cuối cùng sau khi restore thì thấy giao diện original vẫn là dễ nhìn và hiệu quả sử dụng nhất.
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
Mặc định vẫn là đẹp nhất
xin 1 vé tham gia ios ....hi`hi` trong tuần này mình sẽ sắm 1 e .... bữa trước dùng ss s5233w đổi cái giao diện ip cho đẹp .... tới lúc bán thằng kia lại tưởng máy trung quốc đển khổ ..... cuối cùng phải cài lại bản gốc của nó.... thằng đó mới chịu 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019