[Hỏi Tinh tế] Bạn đang dùng những trình duyệt nào trên máy tính?

dihuta
7/12/2014 1:46Phản hồi: 434
434 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thì xài cả thảy hết rồi.....nhưng túm lại mình thấy với nhu cầu tiện lợi, nhanh lẹ, đơn giản dễ dùng và giao diện đẹp thì opera là mình thấy hợp nhất....về tính bảo mật hoặc gì gì đó mình k rành, nhưng với 1 ng dùng bình thường thì tính năng speed dial có sẵn của trình duyệt cực tiện lợi, bookmark cũng đẹp, dễ quản lý, còn add on thì dùng đc của thằng chrome lẫn cốc cốc.
Firefox 3.6
Ngon lành cành đào
Mình thì đang dùng các trình duyệt sau: Firefox + Chrom + Opera+Maxthon và sắp tới là Spartan
Chrome & firefox ^^
TUTEBO
ĐẠI BÀNG
9 năm
Yandex beta và Spartan. Cơ mà Yandex đẹp hơn 😁
cốc cốc .... win 7 dùng cũng khá
mọi ng nghe nè, nếu đúng thì phải like tui nha, cài yandex browser zô, cài adguard blocker vào, rồi vào hayhaytv xem, sẽ thấy kết quả bất ngờ...
Em dùng hết tất cả nhưng cá nhân thấy firefox dạo này có vấn đề gì đó về mặt tốc độ vì load khá làm chậm với các script, ngoài ra thì chrome hay bị đơ khi load nhiều flash.
đã xài hết tất cả
thích chrome + opera nhất
Đó giờ xài Cốc Cốc+ Chrome + FF nhưng sao dạo gần đây FF hay bị lỗi load chậm script, kì kì sao á, dù đã cập nhật lên phiên bản mới nhất rồi
IE, Chrome, Côc cốc mak chủ yếu dùng cốc cốc
gần như những cái trình duyệt bạn nêu đều có trong máy của mình, firefox thì dùng khi đi làm, cốc cốc hay dùng ở nhà, la bàn thì bị cài lậu o_Oo_O
Xài IE, Coccoc, Firefox, chrome nhưng chủ yếu mở coccoc
shinja89
ĐẠI BÀNG
9 năm
IE là ưu tiên hàng đầu trên lap,máy bàn thì Firefox
Google Chorme,chạy ngon ơ các bác nhé
mình thích dùng nhất là Chrome rồi đến Safari và Opera . Mình thấy Chrome nhanh nhất nhưng cũng hao pin nhất, nên gần đây hạn chế dùng
trustnet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cốc Cốc: Chuyên để tải nhạc, phim
Chrome: load nhanh nhưng tốn RAM kinh khủng
Firefox: ít hao RAM, bảo mật kém, dễ bị tiêm mã độc hoặc cài script chôm thông tin trong cookie, cache, dễ bị mất password nếu chọn chế độ "ghi nhớ mật khẩu"
@trustnet FF bảo mật kém? Nói chuyện thiệt dễ sợ
trustnet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuconghuu Có gì khó hiểu, Firefox lưu trữ thông tin trong bộ cài đặt của nó, dính malware là bị nuốt gọn và hack banh gáo.
@trustnet Thế Chome nó lưu đám mây ko bị hát 😆 Mắc cười
trustnet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vuconghuu Thấy chú không hiểu tại sao ff bảo mật mật mới giải thích cho sáng mắt, đừng bày thể hiện ở đây.
Không đồng ý thì bỏ qua, muốn chứng tỏ mình hiểub iết mà comment cọc lốc kiểu trẻ trâu thì thật đáng khinh thường.
@trustnet Chả có gì là cộc lốc cả? Cái này là nói ít hiểu nhiều. Hình như bác quên vụ iCloud bị hack um sùm sao? malware là do mình tự làm tự chịu, đem lên đám mây ng ta quản, chưa chắc đã bằng mình quản

Sáng mắt anh háy sáng mắt tôi? Anh thể hiện hay tôi thể hiện? 😆 Tại anh thể hiện trc nên tôi mới nói thôi
Dùng win 8 phang cả luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019