[Hỏi Tinh Tế] Bạn đổi điện thoại sau bao lâu?
TDNC
3 năm trướcBình luận: 1.435Lượt xem: 234.482
1435 Bình luận
samsung galaxy note 3.. vẫn rất hài lòng với em này sau 4 năm sử dụng 😁.. và h chưa đổi
Từ khi xài điện thoại tới giờ cũng gần chục năm.. Đếm sơ sơ cũng trải qua gần 20 cái đt. Mình không phải đại gia gì mà là do nhu cầu, hỏng hóc, bị trộm cướp,..
Mình dùng iphone, thường thì đổi máy cứ 1 năm/lần theo chu kỳ ra sản phẩm mới thôi.
Note 5 sang 6s khi nào bị hư thì thay mới
LG LTE 2, >3 năm
đã bình chọn
mình thường đổi máy trong khoảng 1 năm hoặc máy nào thích dùng thì 1 năm rưỡi.tối đa là 1 năm rưỡi
Mình vẫn trung thành với apple nên iphone 7 hiện đang là dế cưng của mình
tự dưng thích thích thì đổi. đang dùng ip4s =))
Mình đổi điện thoại sau 1,5 năm và mình chỉ trung thành với Táo từ Iphone 4S đến giờ đang Iphone 7.
Đang xài 6s thời gian đổi máy thường là 1 đến 3 năm. Năm nay IPhone 7 không có sự đột phá nên không muốn đổi. Có thể sang năm sau sẽ đổi 😁
Lần gần đây nhất e đổi điện thoại là 2 tháng trước. Sau khi con điện thoại hdh android 0.5 gb xài 3 năm cụa e bị ngâm trong nước 10 phút mà em ko hề biết. Thực sự đau xót :p
mình hay dùng máy samsung dòng note. hiện đag dùng note 5 đk gần năm rồi. nếu đổi khoảng 1 năm hơn là đổi
Tùy theo điều kiện và sản phẩm phù hợp thì mình sẽ đổi 😆
Vẫn dùng BB 9780. Gắn bó đuợc hơn 2 năm rồi. Máy vẫn đáp ứng tốt nhu cầu nghe, gọi nhắn tin tiếng Việt, đọc báo. Chưa muốn thay đổi, công nghệ thay đổi nhanh quá 😃
Mình sài smartphone Lumia 820 từ năm 2012 cũng là cái điện thoại đầu tiên khi đang học đại học. Đến đầu tháng 3/2017 mới đây là mình đã chuyển sang điện thoại mới Xperia Z2 do nhu cầu cần sử dụng một số app android cần thiết (thực sự nếu không cần thì mình không thèm đổi làm gì vì Lumia hiện vẫn rất tốt)
Mình dùng LG G3 LS990
Chu kỳ 1 - 3 năm là đổi thôi
đổi dòng máy tùy hứng, TB 1 năm 1 lần
Lumia930 đã dùng được 2,3 năm. Chưa thấy máy nào ưng ý nên chưa có ý định nên đời. Thường thì 2 - 3 năm thì mua máy mới.
Mình dùng iphone và khoảng 2 năm thay máy 1 lần

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019