[Hỏi Tinh Tế] Bạn dùng 3G như thế nào?

cuhiep
25/11/2012 6:51Phản hồi: 764
764 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dung thi tam tit; nhieu luc lai nhay sang 2g moi chan
???? hình như ở đây k ai dùng trọn gói khi bị bóp thì hack băng thông để hết bị bóp băng thông ah??? mình down film bằng 3g bằng IDM có lúc nhảy lên 1MB/s đây này, ai bảo 3g cùi :p
Chán như con gián, rớt sóng liên khúc. Pó tay 3G của VN, xài gói MiMax hết 500Mb thì chỉ mún vứt đi cho xong.
DÙng 3G rất tiện lợi 😃
ồi usb 3g cắm máy, mimax rồi dùng hết 500mb viettel nó cho thì hack băng thông, down đc tầm hơn 400kb/s nhanh, khu em ít bị lag lắm
Mọi kết nối của mình với thế.giới bây giờ đều dựa vào 3g (mình phải ở ngoài biển 29/30)
Đọc manga ,xem anime choi game chaanlong ... và ...
1 tháng vị chi khoảng 40g gì đó ngày nhiều 4g ngày ýt vài trăm mê
Và mỗi tháng mình tốn cho.mobifone 100k
Đừng hỏi tại sao hết 40g ma tốn chỉ 100k nhé
Và cũng đừng nghĩ là mình nói phét nhé

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
À bạn nào bik hack mimax cho điện thoại thì chỉ mình với nhé mình dùng fastconect của mobifone tuy cũng hack dc nhung phải xài 2 máy hơi khó chịu
Có thể giao lưu cũng đc

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
3G Việt Nam chán lắm. Dùng cứ bực anh ách
dungmotua
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng cho ĐT và ipad luôn.Đôi khi dùng đt phát wifi cho ipad lên mạng mmõi khi ko có wifi ^^.Nói chung chất lượng ko đc tốt lắm.Đôi khi hiện sóng 3G mà ko vào đc mạng vì chạy còn chậm hơn cả rùa >.<.Lắm khi đang di chuyển thì cái chữ 3G nó sẽ đc thay bằng chữ E to tướng.Nói chung là chưa hài lòng 3G ở VN.Mình đang dùng 3G max70 của Vina >.<
sài wifi là ok nhất...😁
3G ở vn chán,chậm ;( nên chỉ thích wifi ^^
Hài lòng
Mình dùng cả Mobi và Vina, thấy ổn; lướt web, youtube ầm ầm. Hài lòng.
nói chung 3g ở vn fai tuỳ chỗ chứ k fai chỗ nào cũng ổn định.đối với tất cả các mạng
Có fần mềm j tăng tốc độ mạng hả các bác. E thấy bảo có fân mêm j tăng tốc độ mạng trên chplay ý a

Sent from my Nexus S using Tinhte.vn
Lâu ko dùng cái SIM của VN mobile giờ vào gọi điện hỏi tổng đài mới giật mình biết tin Vietnammobile có 3G 21.6, kinh thế. Tiếc là chỉ có ở HN - HCM - Đà Nẵng, hơi phí cho anh e ko ở 3 tỉnh thành trên 😁
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
@Trương Như Hùng Bác nào cho e hỏi sim vietnammobile bỏ vào thiết bị fasconec E173 của MF dùng có ok ko nhỉ?
Tiền nào của nấy . 40k một tháng dùng tẹt mông thì nó lại chả chập chờn với không ổn định , nhà mạng nghiên cứu thị trường thì thấy dân mình thích rẻ nhưng đòi hỏi rất cao , không thì hack băng thông các kiểu ... Về chất lượng mạng mình không hài lòng chút nào vì mang danh 3G mà tốc độ còn thua EDGE cuả AT&T . Nhưng về giá thì ok .
@junying1607 AT&T US nói về EGDE làm sao có cửa qua được T-Mobile USA chứ;)
badman_87
TÍCH CỰC
11 năm
Mình tháng này vina đã tăng lên 3 ngàn một ngày được một ghi.hjx tháng trước có 2ngàn 500.

Sent from my HTC Sensation Z710e using Tinhte.vn
3g của viêtl dùng cũng dc mà
Mimax khuyen mai 20kpm+phan mem ultimate 3G, down film hd ca thang.

Sent from my LG-F160S using Tinhte.vn
@dr.tranvinh có hack băng thông của vina đc k bác

gửi từ nexus s của tôi
( Mua Vuốt Hổ pm)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019