[Hỏi Tinh Tế] Bạn nghĩ thế nào về iPhone 5
cuhiep
8 năm trướcBình luận: 1.812Lượt xem: 133.094
mình không nghĩ mua chiếc ip5 là sáng suốt với giá đấy và tính năng như vậy,kiểu dáng đẹp không kém thì giá tiền của ip5 đủ để mình mua 2 chiếc đt của các hãng khác nổi tiếng k kém,mua 2cái về mình và bx mỗi ng 1cái.
mình đặt cửa cho HTC one X và Galaxy S3
công nghệ Apple bắt đầu chững lại, đã có dấu hiệu đi xuống ...
Nếu màn hình to hơn chú tầm 4,3in thì đẹp. Mình đang dùng màn hình 4.8 in nếu quay lại 4 in thì sẽ hơi thất vọng. Nhưng giá hợp lý sẽ mua

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
Dùng Iphone thì thích nhất là cảm ứng, nhạy chọt phát nào chết phát đó. Chạy ổn định.
Android thì cảm ứng không thể bằng Ios được nên đã dùng IP thì không thích dùng adroid là cũng đúng thôi.
Nói về IP5 thì độ nóng cũng như hot thì vẫn có nhưng không thể như IP4 được, cái này thì chờ là biết ngay, tôi tin là sẽ không có hàng ngàn người chờ đợi để mua IP5 như IP4 đâu có thì vài chục hoặc trăm thôi.
Vì sao ư, tôi nghĩ Apple đã đưa ra Ip4 với thiết kế quá đẹp và nổi trội nên bây giờ để có một thiết kế khác với IP4 và nổi trội nữa là cực khó, cái gì cũng có giới hạn của nó và công nghệ cũng vậy, nếu có đột phá thì cũng phải chờ thôi.
Đã có rất nhiều thiết kế tương tự IP4 (vuông và bo tròn) nhưng IP4 với thiết kế như vậy nhưng đẹp vì apple chăm chút từng chi tiết nhỏ, vật liệu đến cấu hình, do vậy sẽ khó có một thiết kế nào phá vỡ được thiết kế của IP4 mà chỉ có nâng câp hay thay đổi màu sắc cũng như cấu mình mà thôi
Khi có số tiền đủ để mua iphone 5 thì mình sẽ cân nhắc nó với những chiếc điện thoại khác nữa, iphone theo kiểu có mà dùng thì tốt quá, nhưng nếu có khả năng có thì còn phải xét, tức là độ khiến mình hứng thú và phát cuồng không còn cao.
sản phẩm of apple là thương hiệu và vẻ ngoài bóng nhoáng. mỗi chiếc đt ra đều có ưu và nhược điểm riêng. đừng xoáy vào sâu nhược điểm mà làm mất vẻ đẹp của chiếc iphone5. mình đang sài 4S. thấy cũng ok. Nhưng mà so vs thiết kế lại của iphone5. mình lại chán cái đang dùng . hihi
Chân thành mà nói IP5 là 1 điện thoại tốt. Có điều là mua thì mình không chọn nó. Nó không hữu dụng với mình. Ai hảo tâm cho mình thì mình xin nhận, rồi đổi cái khác dùng.
Mình nghĩ nếu bằng giá 4s thì nó ngon hơn 4s hiện tại! Nên đắt hàng cũng đúng. Vấn đề không phải ở kiểu dáng của ip5 mà là IOS và thương hiệu apple
không ấn tuợng so với người tiền nhiệm , nếu tầm tiền đấy súc một em android là hợp lý .không sợ lỗi thời
Ip5 bề ngoài đẹp, so với lu920 thì khó lắm. Theo cảm nghĩ riêng thì lu 920 có vẻ trẻ trung, đẹp, năng động hơn đặc biệt là cho giới trẻ ( nhiều màu sắc), còn ip5!( nhìn hình) thấy rất sang trọng và thời trang có lẽ vì vỏ nhôm, công nghệ sơn mặt sau và bố trí màu sắc. Nếu có điều kiện thì sắm 2 em bảo đảm tuyệt vời!...
Đó h không thích xài Ip vì cái màn hình 3,5' của nó, h thì mình sẽ mua ip5 😁
mua ...😁
ý mình không phải có lỗi , đương nhiên iphone là hệ đh đóng lên ít lỗi rồi . Ở đây bác Hiệp nói về Iphone 5 chứ, Iphone 4s thì mình không có j phàn nàn
Ko có j bất ngờ ngoài chip A6, nhưng vẫn muốn có vì chưa bao h sở hữu IP
Ai cũng nói hồi mới giới thiệu 4s là chẳng thay đổi này nọ nhưng thực tế máy 4s doanh số vẫn ngon lành ... Giờ 5 ra cũng kêu này nọ nhưng thể nào chẳng ối người mua ... Cái chính là chưa biết sim sủng ở VN thế nào thôi
chắc chắn trải nghiệm sẽ rất tốt, vật liệu nhìn sang trọng
Một từ thôi: Xấu ;)
nhìn cái hình không nhịn cười được...😁
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.592 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156