[Hỏi Tinh Tế] Bạn nghĩ thế nào về iPhone 5

cuhiep
16/9/2012 2:37Phản hồi: 1.809
1.809 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung nếu có điều kiện thì cũng mua, tiếc là bao năm nay chưa từng sở hữu 1 con ai phôn nào.
lovelyanhtn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói j thì nói.tui sài ip từ xưa h đến 4s nè.mà h đang xài s3. Mình nói thật ip5 rất là ít ng xài,ko phải vì nó đẳng cấp hay nó mới. Bây h dt 15tr la đã quá bt rồi.ko còn là số tiền xa xỉ nữa.ai cũng có thể mua dc.nhưng ngta vẫn thik cái đẳng cấp hơn là cái lợi ích mà nó mang lại cho ng dùng.nói chung và vn bệnh khoe của hơi bị nhìu.ko phải vì bây h đang xài ss mà anti apple.nhưng đó là sự thật.s3 mình chỉ mượn xài thui. Mình chỉ thik ip khi đã cài cydia vì tính tiện dụng của nó là nhất.😃

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
sslazio
TÍCH CỰC
11 năm
Theo mình thì iphone5 giống iphone 4 kéo dài ra thôi, ko có gì đặt biệt
sslazio
TÍCH CỰC
11 năm
Theo mình thì iphone5 giống iphone 4 kéo dài ra thôi, ko có gì đặc biệt
Lượn qua các diễn đàn và website về công nghệ thì thấy một số bạn chê ip5 k đẹp bằng ip4/4s va gặp nhiều lỗi nhưng bản thân mình dùng thì cũng chưa thấy vấn đề gì ngoài khoản phải cẩn thận với cái viền nhôm dễ trầy xước mà thôi . Nói chung là mỗi người một sở thích khác nhau thôi . Có thể những dòng Smartphone khác có nhiều tính năng thú vị hơn nhưng đôi khi số đông người dùng đâu có dùng hết công dụng của nó .
lovelyanhtn
ĐẠI BÀNG
11 năm
hì, chính xác là iOS dẽ dùng, tiện lợi cho những người thik đơn giản.
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
cm khác: kết body của ip5, rất đẹp. Và hơi nản về vụ dễ xuống mã, Nhưng vẫn sẽ mua.
lovelyanhtn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dungcan_86 vậy h múc đc rùi ak pạn,giá quá tốt.hi
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lovelyanhtn Vina hết hàng rồi >.< tính mua màu trắng 16gb, nhưng gọi điện ra mấy chỗ đều được trả lời là: "hết hàng, chỉ còn màu đen 32gb và 64gb, Không biết bao giờ mới có đợt hàng mới"
mua hàng ngoài thì ko thích nên cứ nằm chờ vậy, haiz
mình thấy tệ so với ip4.
lovelyanhtn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@loccaloccoc điều này ai cũng thấy vậy vì nó ko có bước đọt phá mới ak pạn,hj
Ip5 Không để trong đầu,
Để ý em Lenovo k900
Sent from my nexus 7 3g
Thông minh và đẳng cấp.
Ip nhìn cũng đẹp, nhẹ. Tuy nhiên dễ bị xước bên viền
cầm lên tay 1 cái là tê cả người luôn (thằng bạn e cầm thử rồi nó kể lại cho e chứ e cũng chưa biết!!!)
Minh thay iphone 5 khong co gi thay doi ve tong the ,con ve cau hinh thi ok.

Sent from my SHW-M110S using Tinhte.vn
VMTyel
ĐẠI BÀNG
11 năm
No1
hài lòng
Đẹp,sang,đẳng cấp, giang hồ dòm ngó
Hỏi bây giờ có muộn quá không nhỉ =.=

Em đang có ý định mua ip 5, nhưng nghe nói ip 5 có nhiều lỗi lắm 😔 Em đang phân vân không biết có nên mua không hay dùng 4s cho nhanh. Vậy nếu có anh chị cô chú bác nào biết hoặc đang sử dụng thì cho em xin ý kiến với ạ :(
lovelyanhtn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu sài 4s thì mua ip5 nếu dư dã $,còn ko thì đợi 5s hay 6 j đó múc lun. Camera thì ko có j đặc sắc hơn 4s là nhiu. Cpu nhanh, mượt.thân
mình cảm thấy kết iphone 4 từ lâu lắm r, ip5 cũng kiều dáng giống thế nên cũng thích
Điện thoại rất thời trang

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019