Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

[Hỏi Tinh Tế] Hôm nay Microsoft đã bán Surface Book và Surface Pro 4, bạn có mua không
sonlazio
5 nămBình luận: 323
[Hỏi Tinh Tế] Hôm nay Microsoft đã bán Surface Book và Surface Pro 4, bạn có mua không
Microsoft cho biết sẽ bán ra Surface Pro 4 và Surface Book trên nhiều thị trường khác nhau trong ngày hôm nay, không chỉ trong hệ thống cửa hàng hay website bán lẻ của họ mà còn ở các cửa hàng thứ ba như Amazon hay Best Buy. Các bạn có mua không?

Surface Book là thiết bị làm mình rất hứng thú và xao xuyến dù đã chuyển sang xài Mac khoảng 7 năm nay. Nó rất sáng tạo và là chiếc máy tinh 13" thuộc loại mạnh mẽ nhất ở thời điểm hiện tại. Tuy nhiên, giá của Surface Book lại hơi cao, khởi điểm từ 1499$ sẽ là rào cản với rất nhiều người.

Surface Pro 4 là bản nâng cấp của Surface Pro 3, Surface Pro 3 đã rất tuyệt và 4 thì hoàn thiện hơn. Tuy nhiên, nếu bạn tìm kiếm một sự thay đổi đột phá thì còn phải chờ thế hệ sau. Surface Pro 4 rẻ hơn, có tính di động tốt hơn, giá từ 899$.

Screen Shot 2015-10-27 at 9.51.07 AM.png
Xem lại đánh giá Microsoft Surface Pro 3
So cấu hình Surface Book, Surface Pro 3 và Pro 4
Thông tin chi tiết về Surface Pro 4
Tất cả những gì bạn cần biết về Surface Book
Cách mà Microsoft tạo ra Surface Book
Surface-Book-image-4720 copy.jpg
Akinori
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thèm nhưng hổng có tiền mua... hic hic 😔
tiền đâu mà mua không biết :|
@hoanglinh221191 biết mà không mua tiền đâu
@hoanglinh221191 😃
Thèm nhưng chưa có tiền mua =))
Nhìn và mơ ước thì ai mà ko muốn mua, vấn đề đầu tiên là tiền đâu. Còn vấn đề bảo hành nữa, khi mà Surface ko được phân phối chính hãng ở VN.

đang xài macbook không có nhu cầu với mấy con chạy win 😆
tinhnd
TÍCH CỰC
5 năm
@kool_boyjuly Thế bác vào đây làm gì?
@kool_boyjuly Macbook rẻ thối có gì phải khoe, đang có con 2015 vứt trong tủ ko thèm dùng kia kìa...đồ đó là đồ bỏ đi...được mỗi trackpad và màn hình ngon, còn lại vứt...
zovemoon
TÍCH CỰC
5 năm
@kool_boyjuly Kinh
KunaiNTC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kool_boyjuly Hackintosh em nó chắc được 😁
@kool_boyjuly liên quan chủ đề vỡi, mac thì có cái vẹo gì :v...
nn90
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhìn giá xong đi ra luôn
zovemoon
TÍCH CỰC
5 năm
@nn90 Đi ra luôn mà vẫn comment dc
CNTT-Viet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nn90 chuẩn
Bỏ phiếu đáp án 1
Hỡi các bạn không có tiền nhưng muốn mua... Tôi kêu gọi các bạn hãy cùng tôi mua vé số ích nước lợi nhà... Mọi thứ sẽ rõ ràng sau 16 giờ chiều nay... He he he...
zovemoon
TÍCH CỰC
5 năm
@khungtanthoi 99% em đã biết kết quả , k cần tới 16h đâu bác
nktien90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mossgreen Em cầu cho bác trúng giải đặc biệt luôn, trúng thì cho em 3000 USD để mua ha.:p
lawyer
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mossgreen Chiêù xuống 1 triệu con 63 chắc đủ.
@khungtanthoi Cám ơn lời khuyên muộn màng của bác, mình tham gia cả chục năm nay rồi. Có hại lắm, mua bảo hiểm nhân thọ có ý nghĩa thiết thực hơn.
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
5 năm
tiền đâu mà mua hả trời 😔
Sáng giờ hóng tinh tế có máy Surface Book & Surface Pro 4 để trên tay cho anh em xem mà chưa thấy. Trong người cứ có cảm giác nôn nao khó tả. 😁
yushikara
TÍCH CỰC
5 năm
@itkttn Engadget có hands on lâu rồi bạn
NhưVăn01
TÍCH CỰC
5 năm
có mua nhưng chưa có tiền:oops:
@Phạm Tài gtvt Khi có tiền chưa chắc đã mua đâu, hahaha.
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
5 năm
e rất đep nhưng a lỡ yêu macbook rồi, giá Surface vẫn cao và chất lượng bên trong vẫn chưa thể bằng macbook 😃
colinjsit
TÍCH CỰC
5 năm
@vinhbao1989 Macbook mà đem đi so với surface book thì nên viết chữ "nhục", còn đem so với surface pro thì nên viết chữ "ngu"...

Lý do vì sao thì chắc bản thân bạn nên tự tìm hiểu, đừng để sự cuồng thái quá ảnh hưởng tới tâm lý, dễ bị điên lắm!
KhiemThai
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vinhbao1989 chưa dùng mà đánh giá ghê vậy bác :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
hhd357
TÍCH CỰC
5 năm
@vinhbao1989 xài chưa biết chất lượng bên trong không bằng. Thánh phán.
phamviet94
TÍCH CỰC
5 năm
@vinhbao1989 S bạn biết chất lượng k bằng mac nhỉ? Bạn đánh giá chất lượng 1 sp chỉ vì nó k phải hàng apple sao? =]]
namdh7
TÍCH CỰC
5 năm
cái gì cũng ngon, trừ cái giá 😁
hieu1495
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hiện tại đang dùng MBPro rồi, mặc dù cực thích Surface book nhưng chưa cần thiết phải đổi.
sao ko có mục bình chọn "ai cho thi lấy nhỉ"
không, mình làm đồ họa và xài desktop.
có tiền nhưng không đủ mua 😆
không
mình đang tìm mối mua dell xps 15 new 2015 rồi
@nguyenthanhhieuthanson Lựa chọn hoàn hảo đó bạn. Mấy con Surface và surface book này cũng phải khen đẹp thật nhưng chíp dòng U thì xác định là vứt đi, yếu xìu....còn không phải dòng U thì nó phát cái giá điên khùng...del xps 15 2015 là chuẩn nhất...
kazenjin
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyenthanhhieuthanson me too
@thichlangthang không phải yếu đâu bạn giờ các dòng sao cấp đều trang bị SSD, Ram, tốc độ sẽ hơn đangs kể, Notebook không xài chip U thì xài chip gì? nếu không xài Chip U liệu cái Pin có cân nổi không?
mua precision 5510 thôi.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019