Hỏi Tinh tế: hôm trước anh em xem Livestream ở kênh nào, xin góp ý để cải thiện chất lượng

Nam Air
13/10/2020 23:52Phản hồi: 350
350 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh2711
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không xem
phungnlg
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình xem bằng app Apple TV 😆
xem trên youtube
duongkiettac
ĐẠI BÀNG
4 năm
hình như trên ảnh mod Đan Anh bị chỉnh sửa ảnh rồi thì phải
GunMaster
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình xem ở tinhte với apple nha
Hun cái nè
Mình xem ở Vật Vờ, bị dis thì chuyển qua Tinhte, gặp ngay bác gì đó sổ mũi chả nghe được gì, nên vô Youtube Apple xem luôn, chất lượng đỉnh vãi lúa luôn 😆
@mrbrobeo Chủ thớt này chính là "bác gì đó sổ mũi" mà bạn đang đề cập đấy 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Hôm trước mình xem trên tinhte.vn
fako*
TÍCH CỰC
4 năm
éo quan tâm kênh nào
kênh nào có Đan thì xem 😤
Coi thẳng trên trang Apple, coi tinhte chả hiểu sao set cái stream có cái ô dòng live chat to đùng, mình không có nhu cầu xem chat : ))
Xem trên App tinhte mà hay bị mất tiếng quá. Game nào cũng chơi mà ko game nào trúng kkk
@Gà đực Đợt vừa òi mình cũng xem trên website của Tinh Tế & tham gia 2 game đầu nhưng rốt cục cũng chả trúng 😋
christian08
ĐẠI BÀNG
4 năm
Coi trên Tinhte. Nói chung 2 bạn host ok. Tuy nhiên Duy Luân với Đan Anh như 2 phe nước với lửa. Nếu như DL quá nhiều kiến thức, thậm chí có lúc share thêm thông tin làm ng coi mất tập trung, thì ĐA lại hỏi nhiều câu hơi thường thức. Có thể do ĐA đang đóng vai người coi bt nên như vậy, nhưng xét chung lại tạo cảm giác ĐA thiếu chuẩn bị cho buổi livestream. Góp ý nhẹ nhàng v thôi nha 😁
taisuke241
TÍCH CỰC
4 năm
Đầu tiền là vào apps tinhte nhưng không xem được, xong vào fb xem DuyLuan và mod Dan nhưng không ưng lắm, cuối cùng phải vào web tinhte để xem của bác NamAir 😁
Cũng vẫn chưa quen lắm với kiểm xem live trực tiếp như này :D
luckyboyuit
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xem trên tinhte.vn vào sáng hôm sau.
Khongtinte
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trym gì?
nttnew
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ban đầu xem ở Tinhte, nhưng dịch thì kém, kiểu nói nhăng quậy cho vui chứ không theo sát nội dung thật, chưa kể đưa cái mặt ông dịch chình ình ra để làm gì? Chuyển sang trang của FPT thì dịch tốt hơn nhưng quảng cáo ầm ĩ, bye luôn. Chuyển sang xem live của một trang nước ngoài, đọc phụ đề còn hơn xem của mấy ông VN.
@nttnew Lận đận quá, chuyển đi chuyển lại mấy lần 😂
thanhquyt86
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình xem livestream trên Tinhte từ khi bắt đầu (11h30) đến khoảng 12h10 thì out ra xem trực tiếp trên trang chủ Apple.com.
Do mình xem trên Iphone SE đời đầu, Tinhte lại chia màn hình livestream ra làm 3, phần tường thuật của Apple quá nhỏ nhưng mod Luân lại yêu cầu người xem... mở thêm màn hình nữa xem cho đã nên mình out ra.
vivasacota
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xem tinhte chung với Đan và Luân. Mọi thứ khá ok hết chỉ có 1 cái mình coi là lỗi đó là lúc giới thiệu cạnh viền iphone thì Luân nói chỗ lắp khe sim là cổng kết nối thiết bị ngoại vi như trên ipad?? Nhớ không lầm là giải thích như vậy cho Đan tới 2 lần.
Anonymoustt
ĐẠI BÀNG
4 năm
xem trên youtube của chính Apple, vì mình chả thích ai bình luận xen vào cả mất tập trung, chỉ cần tự nghe họ nói thôi
@Anonymoustt Nếu nghe hiểu được thì nên như vậy, đỡ bị phân tâm bởi tiếng nói của người khác 👍
nntnguyen86
ĐẠI BÀNG
4 năm
Coi trên app tinh tế đc tý thì ngủ
@vicknightdl Mình cũng xem được tầm 1 tiếng thì ko thức nổi do ko quen thức khuya 😅

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019