TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

[Hỏi Tinh Tế] Mời chia sẻ gói cước 3G đang sử dụng, tặng tai nghe điện thoại
sonlazio
6 nămBình luận: 2.128
Hoinhanong
ĐẠI BÀNG
5 năm
em luôn dùng viettel và mâi mãi là nó thôi. :eek::eek:
Mình đang dùng Gói cước MISVKM Viettel chỉ 25.000đ 2GB tốc độ cao 😁
Dùng gói mimax nhưng mạng chậm lại đăng kí max20k của viettel hết thì lại tự chuyển về mimax mình đọc báo chơi game thỉnh thoảng xem phim cũng oke, tháng đăng kí tầm 5 6 lần là dùng thoải mái
em dùng 3 g viêttel, gói minmax sinh viên 50 k 1 tháng
mình dùng 3 g viettel tháng 50 cành.
Kiniem14
ĐẠI BÀNG
5 năm
em đang dùng gói cước vina, thấ ổn lắm.
Gói này nghe nói dùng được tốc độ cao bét nhè à bạn
Mình đang dùng sim bùm vina của tgdđ, khi cần thì sài thấy hết dung lượt sài vẫn ok.
Đôi khi xem video được nữa.hihi
Em dùng MIU của mobifone

mà trao giải rồi sao không đóng topic? 😔(
giacmocothat
ĐẠI BÀNG
5 năm
ui hay quá giờ em mua có được tặng tai nghe nữa k ạ
mình đang dùng Vina gói 250K trong 6 tháng, mỗi tháng 3Gb tốc độ cao sau khi hạ băng thông vẫn xem Youtube độ phân giải 360 bình thường. Khoảng 1 năm trước mình dùng cả 2 mạng ViNa và Viettel thì khi hạ băng thông Viettel còn không nghe được mp3 nhưng Vina thì bình thường nhưng xem Youtube thì giật lắm. Không biết sao dạo này Vina lại mở băng thông mạnh thế.
mình đang dùng Vina gói 250K trong 6 tháng, mỗi tháng 3Gb tốc độ cao sau khi hạ băng thông vẫn xem Youtube độ phân giải 360 bình thường. Khoảng 1 năm trước mình dùng cả 2 mạng ViNa và Viettel thì khi hạ băng thông Viettel còn không nghe được mp3 nhưng Vina thì bình thường nhưng xem Youtube thì giật lắm. Không biết sao dạo này Vina lại mở băng thông mạnh thế.
AI cho mình hỏi..gói 3g 20G/tháng của vina đăngkiz ntn ạ..sim thường có dk dc ko..khi hết tốc độ cai thì có sd tốc độ thấp dc hay ko..
Bạn Takashi dki ntn a..chỉ mình với.
Ai cho mình hỏi đăng kí 3g gói 20G/tháng của vina..sim thường có dk dc ko ạ..sd hết tốc độ cao có cond sd tốc độ thâls dc ko hay fai mua thêm..nếh dki dc thi fai lam s ak..
Giúl mình sdt 017675232622..tks nhìu ạ
ycnghe
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em thì sử dụng Viettel có gói 70k/ tháng trả sau, thi thoảng được như sau thi xài tốt:
"Quy khach da duoc cong 600MB theo chuong trinh tang them 100% luu luong cho thue bao tra sau dang su dung goi Mobile Internet. De kiem tra luu luong, soan KTTK gui 191. LH 198 (mien phi). Tran trong."
Mình xài gói sinh viên, khi nào mất wifi thì phát từ điện thoại ra cho laptop.
Tai nghe đẹp nhỉ
mimax sinh viên, 50k 2GB lúc trước có tặng thêm 2GB nữa là 4GB xong giảm còn tặng 1GB, xong giờ hết tặng luôn
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019