[Hỏi Tinh Tế] Nghe nhạc trên điện thoại?

cuhiep
23/9/2012 3:1Phản hồi: 862
862 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ừ nghe tai nghe nhiều hại tai ! mình toàn nghe loa ngoài của pc
thỉnh thoảng mới nghe...vs lại nghe trên cái dt cùi của mềnh thì đau đầu lấm.
luvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
1202 nhạc chờ ầm ầm 😁
808 với Dolby headphone + headphone in-ear theo máy . Âm thanh stereo nổi , tuyệt cú mèo .
Huan_0510
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhờ các Bro chia sẽ cách nghe nhạc trên Nokia 1011 nhé. :p
3DNo10
ĐẠI BÀNG
12 năm
cá nhân em thì ko thích in ear lắm. Đau tai quá. Chắc giải pháp tốt nhất là headphone 😁
hpm-64 va w880i mod acoustic em thấy mấy con iphone ipod rồi cả 5.1 của samsung vứt đi cũng được
các bác tư vấn dùm em với???em muốn mua dòng tai nghe in ear tầm giá từ 2tr tới 5tr và phù hợp với nhạc mạnh như dance,remix,DJ...trên thị trường có quá nhiều mẫu em rất phân vân,mong các bác giúp đỡ dùm
@singum3004 bạn thích bass uy lực.hpm-64 quá đủ rồi nhưng không in-ear.in-ear thì hpm 77 nhanh và rẻ
@kaitoukid93 bạn có thể viết chi tiết về tai nghe tpm77 dùm mình?
@singum3004 bạn search google đi.đánh giá về em này rất nhiều
cai này thì chịu hihi
Mình ko am hiểu nhiều về dòng tai nghe ,tên đó ban viết tắt mình ko tìm dc trên google

Gửi từ HTC Sensation XL with Beats Audio X315e của tôi
@singum3004 Hpm 77 mình đang dùng cho w995 của mình. Bác nghe cho SE thì dc chứ nghe cho máy khác thì hơi ngắn (chỉ đến ngực) vì nó còn khúc chuyển của SE. Vì vậy bác cần thêm khúc nối dài. Tai nghe này thiết kế riêng cho dòng có Clearbass, bác nghe bằng máy khác chắc là ko hay cho lắm. Tuy nhiên nếu với những người ko yêu cầu cao thì vậy là quá đủ. Nghe qua w995 thì chất âm khá tốt, bass ấm và sâu, treble, và mid khá tốt. Em Nghe nhiều cũng chán nên muốn lên đời mấy con khủng khủng chút, tai lên lé-vồ rồi nó cũng khổ, lại tốn tiền. 😁
Buồn buồn thì nghe tai nghe theo máy thôi
em đang dùng con htc Desire Z, chất lượng âm thanh tốt nhưng bật loa ngoài thì nghe nhỏ và hết pin rất nhanh
thỉnh thoảng giải lao hoặc đi đâu mới nghe thôi, chứ đi học đi làm nghe sao được.
điện thoại sony có món walkman nghe tuyệt vời, hiệu ứng đừng hỏi ^^
nghe âm thanh rất rõ ràng lun
tai nghe theo máy cũng khá ổn nhưng đang tính kím cái khác ngon hơn 😃
ae xem có tai nghe nào thể hiện âm thanh độc đáo tốt chỉ mình phát
mún kím cái tầm trên dưới 1tr
HoangNE
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em thử qua vài cái tai nghe nhưng vẫn thích nghe nhạc bằng tai nghe theo máy Bold 9000 cho con IP4 của em. Có bác nào đã thử qua chưa và cho em biết ý kiến với.
nghe vì đi ngoài đường ồn quá ^^
1 vote cho cx300

Sent from my HTC_X515E using Tinhte.vn
cũng có nhưng hiếm vì ngày nào cũng ngồi máy tính thì dùng đt nghe nhạc làm gì 😁
nghe bằng điện thoại cũng tiện mừ..đi đường nghe đỡ phải nghe tiếng còi xe
ducaling
ĐẠI BÀNG
11 năm
em còn con Klipsch S4i trắng full box, tích hợp điều khiển với iphone, giá 1.6 tr. Bác nào có nhu cầu liên lạc với em, ở HN

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019