Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi Tinh Tế] Vì sao bạn chọn iPhone 4

cuhiep
24/7/2011 4:10Phản hồi: 1.202
1.202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KHÓ hiểu, mình thì lại ko thích lắm, có lẽ ko có xièn 😃
iphone dùng thích thì thích đấy nhưng mỗi tội cái cài cái j cũng tốn và hơi phức tạp
@trangmv2610 Tìm hiểu & làm xong bạn sẽ thấy cũng đơn giản - chỉ là mới đầu hơi lằng nhằng tí khi bạn nghe ng ta nói phải dùng iTunes thì thấy phức tạp thôi 😃
haizzz, hiện tại em có tầm 6tr các bác tư vấn em nên dùng cái j hộ em cái, em là con gái thiên về các ứng dụng như chụp ảnh (tự suớng ế mừ) nghe nhạc và onl là chính, gọi nghe tạm tạm là đc!!! em thank các bác
SE arc S. Vợ mình đang dùng và thấy rất hài lòng.

Sent from my Desire HD using Tapatalk 2
m mà dùng ip thì có lẽ chỉ theo phong trào 😁
Giá thành vừa phải+Tính năng Okie trong tầm giá
Vì đẹp và tiện dụng..........
vì ios,kiểu dáng ip4 rất ok,khác biệt nhìu so với 3gs,3g,2g.
Đẹp, ứng dụng cao và thương hiệu thể hiện tính đẳng cấp của sản phẩm
sang trọng ... đẳng cấp
@huỳnh trương huỳnh đẳng cấp của bạn đến đâu????
mọi nguời ơi . m dùng con iphone 4 32gb bản W 6.1 hồi lúc m có bị văng cydia ra và có làm theo cách đầu của bạn: 1)Tìm và Xóa tất cả các file trong var/lib/apt/lists, ngoài trừ thu mục ‘partial’ và nó đã thành công vì cydia của m đã vô đc ời. Nhưng hồi hôm bữa m vào cydia và tải thữ quickdo thì cydia bị văng ra @@, mà k vào đc cydia thì ko cho bỏ quickdo đuợc. Vì lo du lịch nên m cứ để đó, bgio đến khi m online và kết nối zs ifunbox giống cách hồi xưa mình làm và cùng 1 lúc m làm 3 cách của b lun: 1)Tìm và Xóa tất cả các file trong var/lib/apt/lists, ngoài trừ thu mục ‘partial’
2)Tương tự Xóa tất cả các file trong thư mục applications/cydia/sources ngoại trừ thư mục ‘partial’ và các file apt.bigboss*
3) Xóa tất cả các file trong thư mục var/lib/dpkg/updates nếu có
rồi m khởi động lại máy và vào cydia nhưng vẫn bị văng ra 😔( ko bik bị lỗi gì nữa. m có mò mẫm và có vào ifunbox để gỡ bỏ quickdo ra rồi nhưng vẫn bị. bạn bik cách khắc phục ko? M định restore lại nhưng vào thì nó bắt update lên 6.1.2 rất lâu, m đợi hoài mà cũng nhích lên đc 1 tẹo :((. mà m đang cần vào cydia, b bik cách nào thì chỉ m nhé. thank mng nhìu
đẹp , thời trang , đẳng cấp , tính năng thân thiện với ng sử dụng
Màn hình là điểm mà tôi ấn tượng nhất, độ phân giải cho mật độ điểm cao khiến cho khung hình trở nên mượt mà. iPhone 4 đánh bật đc suy nghĩ cố hữu của tôi về mặt màn hình là các hãng trên thế giới ko thể qua mặt các hãng điện thoại của nội địa Nhật như Sharp, Sony Ericsson Japan,.... Nhưng iPhone 4 đã thật sự bứt phá, tuy nhiên vấn đề là sự đồng nhất về chất lượng màn hình của iPhone 4 lại ko có. Các bạn có thể ko tin nhưng vì nhiều lí do mà trong khoảng 1 năm dùng iPhone 4 tôi đã đổi tay đển 6 chiếc iPhone 4. Mỗi chiếc lại cho chất lượng hiển thị khác nhau. Cái cho màu trắng ngả xanh, cái cho màu trắng ngả vàng, cùng ngả xanh nhưng chiếc sáng hơn, chiếc lại tối hơn. Tôi biết sẽ có bạn nói do thị trường phân phối, ở xứ lạnh rồi xứ nóng là lí do. Nhưng vấn đề là tất cả những chiếc iPhone 4 tôi sử dụng qua đều là của thị trường Úc là nơi tôi đang sống. Câu hỏi này tôi cũng có thắc mắc ở Apple Store nhưng câu trả lời cũng ko rõ ràng
Mình cực kỳ thích iPhone 4 vì cái phần cứng tuyệt vời của nó, phần cứng tưởng chừng chỉ có những chiếc điện thoại như Vertu mới có thể làm như thế được... nhưng dù đã cố 3 lần nhưng mình vẫn không dùng được iPhone 4 thay cho 9800 của mình.

Sua nha , sửa nhà , sua nha tphcm , dich vu sua nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019