[Hỏi Tinh Tế] xe tay ga dưới 25 triệu

cuhiep
21/8/2011 2:43Phản hồi: 545
545 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
12 năm
25tr thì cho thêm 2tr nữa mua Hayate mà chạy cho sướng, rất phụ hợp với nữ lẫn nam.
tung_lt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuẩn! Hayate giờ là sự lựa chọn của rất nhiều người. Hồi mới ra em cũng nghi ngờ xe Suzuki lắm nhưng sau 2, 3 năm quả thực phải nhìn nhận lại. Xe đi bền, đầm chắc, tiết kiệm xăng. Cần gì cứ phái AB để nó làm giá cho mà chất lượng thì hên xui! Mỗi tội em Hayate hơi nặng với chị em!
Cay mio rat hop li.vua nho gon,vua phong ccach
Mua xe tay ga thời buổi này hãng nào bán kèm bình cứu hỏa thì nên mua bạn ơi, an toàn là trên hết.
Xe đang giảm giá đó, tầm 25 triệu chắc cũng mua được
Xe ga tốn xăng lắm....
Vision của Honda ấy bạn cũng đang giảm giá
Dưới 25tr: 1 vote cho Mio: nhỏ gọn xinh xắn, vận hành cũng khá êm ái, cực phù hợp cho nữ giới với giá thành vừa phải (mình cũng đang sở hữu 1 chiếc Mio-ai cũng khen là "hợp với dáng e":smug😃.

Trên 25 tr và dưới 30tr: Vision là 1 sự lựa chọn tối ưu. Với kiểu dáng khá góc cạnh và thể thao + trọng lượng tương đối nặng 1 xíu (101 kg), Vision cực hợp với những chị em có chiều cao trên trung bình và phong cách cá tính, năng động. Không những thế, chất lượng khi vận hành (vào cua, khả năng tăng tốc, độ an toàn khi phanh gấp) của Vision thì khỏi nói, nó đạt chất lượng đáng ca ngợi đấy :dance:
Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa thì nói chưa ko ai bắt, ko biết thì nói ko biết cũng ko ai cười chê. Ghét cái loại người làm ra vẻ bày đặt nhiều kn rồi tư vấn lung tung lắm, rất nguy hại cho người khác.
công nhận: nick sao người vậy!
Đâu nhất thiết phải chạy hết tất cả các xe thì mới có được lời khuyên cho người khác. Quan trọng là người ta có lòng chia sẻ những gì mình biết thôi.
Thông tin khá nhiều bạn chia sẻ ở tinhte cũng đâu hẳn là phải tự bản thân trải nghiệm, mà đôi khi là góp nhặt, tìm tòi từ những bạn có kinh nghiệm khác. Bản thân bạn đã tự mình trải nghiệm đc gì hòan tòan tự thân chưa? Sao lại khắc nghiệt, cố tình bóp méo sự nhiệt tình của người khác như vậy? Đây cũng là lần cuối tôi trả lời bạn...
Không giúp gì được cho người khác thì đừng đâm bị thóc chọc bị gạo bạn nhé!
Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con gái gì đâu ra duyên thấy sợ... nhìn avatar thấy ớn...
kaka, cám ơn đã wá khen ^^
25 tr mà mua tay ga thì hơi ít sự lựa chọn
tình hình cháy nổ xe như hiện tại thì cứ chờ xem hãng nào bán xe khuyến mại tặng kem bình chữa cháy mini thì mua thôi bác chủ à;)
Attila đi bác, chẳng chê chổ nào được nếu dùng phổ thông.
Tốt nhất là dẫn em bác đi lưa chọn. Chính em gái bác mới là sử dụng trực tiếp nó. Thêm 1 vài triệu để có 1 con xe ưng ý còn hơn là rẻ 1 vài triệu để rồi nhiều năm mặc cảm với chính con xe của mình. Như bác kia mua phải xe honda chất lượng kém mất xe ~20tr cũng không tiếc.
ct_nood
ĐẠI BÀNG
12 năm
@:đàu mộ chiến sĩ 😆
nãy có đọc cái cm của bác nào bão phụ tùng sữa chữa cũa Honda rẻ hơn SU với Ya zi...coi lại dùm cái nha. 😁
Mio ultimo đi. chứ giờ tay ga nào cũng trên 25tr hết
Scoopy 50cc đi bác!
Only87xx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình nghĩ chỉ có Mio Classico vs Suzuki Hayate là hợp lý với mức giá này.
sky driver 125cc của Suzuki đi bạn ơi !
Tuyệt cú mèo và ít đụng hàng
huakhachuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
mio đẹp con gái đi hợp........................!
dưới 25tr thì chỉ có mấy chiếc tàn tàn, 1 được vài năm xuống máy ăn xăng
có chiếc click ngon mà hết sx
bọn honda đổi bằng vision, cùi mà còn bị làm giá
Click là hợp nhất bạn ạ
Sao Chủ thớt k cho lên 30 củ nhể.😔 25 củ thì có mấy dòng xe đâu.:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119