[Hỏi Tinhte] Cảm nhận của anh em về phiên bản iOS 13.3.1 thế nào?
tangminh.96
6 tháng trướcBình luận: 490Lượt xem: 41.177
mọi thứ ổn ^^
Không thấy có sự khác biệt lắm trên ip 11
thi thoảng thi lướt safari bị trắng khung (không hiện j), phải out hẳn safari vào lại nó mới hiện
Cũng bth thôi
Pin trâu hơn
3GS vào facebook hơi lag, safari thì thỉnh thoảng crash còn lại là ổn hết 😁
Khá hài lòng trên htc u11 plus và iPhone 7 plus
Chưa thấy j khác, chắc tại dạo này ít đụng vào ipad! :v
vẫn kill app nhanh vãi đạn, upload dở cái file mà cứ phải để màn hình sáng ở đấy ko làm gì khác được.
Sang app khác cái là quay lại nó kill luôn -> up lại từ đầu
IP Pro chỉ dùng esim VINA thi thoảng nghe rất khó và mất sóng 4g phải off/on lại chế độ máy bay mới lên 😔
Trên xsm thấy pin trâu hơn và dùng ít lỗi vặt hơn
Thấy bài này mới biết có phiên bản mới
Trên XS thì vẫn thấy hơi hao pin & nóng máy nhẹ. Pin hiệu năng còn 90% mà ngày nào cũng phải charge 2 lần 😔(
@Pandakid1417 Thường thì mới update bạn phải chờ tầm 1 ngày để ổn định rồi sau đó tiến hành turn on - turn off máy lần nữa để trải nghiệm. Kinh nghiệm bản thân mình thôi nhé 😃
@Pandakid1417 Cơ bản pin con xs ko trâu, nên bạn xài nhiều thì sạc ngày 2 lần là bt
@smartphone261 ;) có lần mình cũng thử vậy mà nó cũng random lắm hehe
@Pandakid1417 Muốn sạch phải restore là sạch nhất! Lười thì mới ota thôi😃 nhưng bản nào cũng nên để vài lần sạc r đánh giá
Đánh giá chuẩn nhất là khi các bản trước đá khoá hết😃) lúc đó ngon dở mới lộ nguyên hình😃)
Ko được lên vì dùng X 😔
Đã lên 13.3.1 và giờ thấy hài lòng
Từ 13.1.1 có nên nâng cấp không ạ??? Em đang dùng nhưng bàn phím lag khó chịu quá =((
@PhongJoKi Hi PhongJoKi,
Ý kiến cá nhân của mình không biết bạn đang dùng ở dòng nào?
. Series iPhone 11 nâng cấp thoải mái
. iPhone XR, series iPhone XS nên nâng cấp vì mình đang dùng thì lỗi này mình không gặp
. Series iPhone khác, nếu phiên bản đang sử dụng không bị lỗi quá nhiều vẫn đáp ứng được nhu cầu của bạn thì không cần lên.
. Hoặc bạn có thể sao lưu dữ liệu vào máy tính -> khôi phục cài đặt gốc của thiết bị -> khôi phục lại dữ liệu sao lưu. Có thể các này sẽ giúp khắc phục được một số lỗi vặt mà bạn gặp phải.
Chúc bạn có trải nghiệm vui vẻ với chiếc điện thoại của mình. ^^
@tangminh.96 mình dùng 6s plus lag bàn phím ở 13.3 , lên bản này hết lag bàn phím 😃
@Tùng trung tình Hi Tùng trung tình,
Hehe chúc mừng bạn nhé! ^^
Chúc bạn luôn có trải nghiệm vui vẻ với chiếc điện thoại của mình!
Xs lên thấy pin cải thiện rõ nhé
Mới lên trưa nay. Đang trải nghiệm trên iPhone X
8+/X cảm giác mát hơn. Pin cũng vậy, app đỡ lỗi hơn và 3D touch thì vẫn ngu như bình thường
IP 7, 7s. Pin ok, không bị tình trạng lag bàn phím. Con 7 thì gặp hiện tượng (hiếm) bị văng ứng dụng cài thêm. 7s dùng phần mềm chụp ảnh ngoài tự chụp khi chưa bấm nút, để kệ nó tự chụp 2-3 tấm lại dùng bt.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 167VIPhemilo
10.259 bài đăng
quangthegtvtk49+ 161CAO CẤPquangthegtvtk49
5.413 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.553 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156