Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi về Iwown I7

colenao00
24/7/2016 14:42Phản hồi: 210
Trên tinhte or vài trang khác chưa có review em này. Có bác nào đã dùng em này có thể cho mình ít lời khuyên được k ạ? Độ chính xác của sensor, mực độ tiêu thụ pin của điện thoại. Và ra nắng có thật sự tốt như quảng cáo k ạ?
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi mới mua, đang mò.
Còn chưa tìm ra app kết nối điện thoại nữa. Search tiếng Anh tên iwown không thấy app nào. Chắc bằng tiếng Trung quá.
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
@thangdutoan Zeroner hình con ếch đó bác. Ah bác dùng iphone thì e k rõ nó như nào nhé.
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
Ip65 là hơi căng nếu đi mưa to và đường dài nhỉ. Tại cái chân sạc nó hở ra 😔
phtav
TÍCH CỰC
8 năm
@nhocbap Đi mưa chết luôn, mình mua ở TCS shop Hà Nội
105 ngõ 13 Lĩnh Nam. Họ không bảo hành đâu, thái độ cực củ chuối
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
Thanks bác. Để lúc nào có thóc e cũng mua con. Vừa tiễn e i5 plus vì k có cảm biến nhịp tim. Còn lại là hài lòng về nó.
Đã đặt. Đang chờ hàng về để thử 😁 :D
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
@Béo Khùm Bác đặt tận đâu vậy. E thấy thương gia rao nhiều hàng có sẵn mà.
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
@Béo Khùm Bác đặt tận đâu thế? Rổ giá ra sao ạ.
Em thấy nhiều bác thương lái báo có sẵn hàng mà.
phtav
TÍCH CỰC
8 năm
Mình cũng mới mua cái iwown i7 từ hôm thứ 5 21/7/2016 tuần trước tại TCS Hà Nội. Đến thứ 7 thì bị nước vào. Theo như cửa hàng thông báo là vòng tay này có thể chịu nước được ở mức ip65, có nghĩa là có thể rửa tay, tắm vòi sen không sao cả. Mình cũng làm đúng như vậy. Nhưng đã bị phấn trắng màn hình khi đi trời nắng. Mình đã điện thoại & mang xuống địa chỉ 105 ngõ 13 phố Lĩnh Nam, Hà Nội để bảo hành.
Bạn lễ tân bảo mình lên tầng 2, lên đó bạn kỹ thuật nói không bảo hành về nước, nếu cần mình phải trả tiền bạn ấy làm cho. Mình chán quá mang xuống bạn lễ tân bảo để lại đến sang tuần thứ 2 sẽ điện thoại lại. Và rồi đến tận buổi chiều nay không thấy ai điện thoại mình đã chủ động gọi lại.
Bạn ấy nói rằng "không bảo hành về chống nước"
Lại lọ mọ mất công xuống Lĩnh Nam lấy lại máy...
Về nhà dùng tô vít hoa thị mở 4 con ốc đáy ra sấy khô lắp lại.
Qua đó tôi thấy rằng ở thời buổi này mà làm ăn kiểu mập mờ củ chuối như vậy thì sẽ bán hàng được cho ma. Làm dịch vụ mà như vậy là quá tồi. Xin mọi người hãy tránh xa TCS..!
Đây là trang web của TCS:
http://cuahangtcs.com
@phtav Chào bạn. Mình cũng có 1 chiếc. Bị mất sạc. Nếu bạn còn sạc iwonw i7 vui lòng để lại cho mình. Sdt của mình là 0949116686. Rất cảm ơn
phtav
TÍCH CỰC
7 năm
@kkmanhhungkk Mình đang còn cả bộ bạn ah! Nếu bạn cần m để lại tất cả cho nhé!
darkbaron03
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phtav em thấy sao bên TCS bán rẻ vậy? bạn em bên TQ, nó vào hãng mua mà đã suýt soát 1 củ rồi, vậy mà các CH bên mình bán có hơn 700. thế là thế nào?
darkbaron03
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phtav bác cho e hỏi chút là khi có cuộc gọi đến thì con này có hiện số và tên trong danh bạ của điện thoại k? khi có tin nhắn đến thì có đọc đc luôn trên đồng hồ k?
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
Mình đã cạch bọn TCS rồi bác ạ. Bác sấy lại dùng okie chứ ạ
phtav
TÍCH CỰC
8 năm
@colenao00 Thực sự không chống nước dùng chán lắm bạn ah! Hiện tại mình vẫn dùng bthuong. Cái này rung yếu 😔
Tất nhiên rẻ tiền thì cũng không đòi hỏi quá nhiều nhưng quảng cáo & bán hàng không đúng sự thật...
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
Ở HN có bên. Ct Tech bán cung bằng bọn Tcs mà có bác nào mua hàng gi ở đây chưa ạ?
tungwantai
ĐẠI BÀNG
8 năm
@colenao00 Cũng mua ở đây 2 con I5
Thấy bác chủ nc cũng nhiệt tình, toàn ship chưa đc gặp trực tiếp
Đang đặt tiếp I7 chờ hàng về
Hàng về e sẽ rì viu cùng các cụ
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
@tungwantai Hóng bác làm rì viu ạ 😁 Chắc e cũng kiếm con vì nghe bác trên nó sắp có thời tiết và mấy mặt đồng hồ nữa :D
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
Up cho ae có đi qua thấy vào thảo luận ạ.
shin83hn
TÍCH CỰC
8 năm
Hóng xem anh em dùng thế nào ổn ko làm một cái, trông có vẻ hay hơn miband 2 mà chống nước kém vậy thì vứt rồi, đeo tay mà ko chống đc nước
Zubipro
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tóm lại là so với cái giá này thì chất lượng chấp nhận được ko các bác.
Và pair với app có ổn định ko ạ?
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
@Zubipro So với giá là ổn rồi đó. 😁
Zubipro
ĐẠI BÀNG
8 năm
@colenao00 App của nó ổn định ko bác
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
@Zubipro trc mình dùng i5 plus thấy đc. Con này chưa có thóc mua bác chờ ae khác review thôi 😁
lehman1
ĐẠI BÀNG
8 năm
cũng nghe than phiền về thái độ của b tcs
đừng tin vào qcáo của tụi nó, láo toét hết
qtrọng 1' là b vào web của nhà sx đọc kỹ thông số kỹ thuật từ đó xem xét số $phải bỏ + nhu cầu sd ~> múc
colenao00
TÍCH CỰC
8 năm
@lehman1 Một vote tránh xa bọn tcs.
@colenao00 cứ đi coi review rồi mua. Giá của bọn nó tương đối tốt 😁 mua mấy hàng này cũng để trải nghiệm. Còn bảo hành thì ko mong đợi nhiều :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019