Hỏi về lớp phủ màn hình mới trên iPhone 12(Ceramic Shield)
trumchanga
8 ngàyBình luận: 87
Paster96
ĐẠI BÀNG
8 ngày
Đã 1 thjan chỉ xài màn hình trơn, đồng ý có xước dăm nhưng mình thấy ko qtrog lắm nếu ko ngồi soi từng tí một
musicat
ĐẠI BÀNG
8 ngày
Dán làm gì bạn. Xui quá thì bỏ 1x triệu đi thay cái màn thôi
qua2007
TÍCH CỰC
8 ngày
huy vọng bền không xước
K.M.Huy
ĐẠI BÀNG
8 ngày
vẫn dán, miếng dán mấy chục nghìn cứu nhiều pha vỡ màn rất lợi hại, xài quen rồi cảm giác lướt tay trên miếng dán còn đã hơn trên mặt kính nguyên bản ấy chứ 😁
Xước hay Ko do điều kiện khác nhau, mình Ko dán 2 hôm là vỡ 😆
grozar
TÍCH CỰC
8 ngày
Phủ gì thì vẫn dán màn hình và dùng ốp thôi. Rơi bất chợt chả biết lúc nào. :v
đa phần AE mua về toàn dán cường lực. nên có phủ hay không cũng không quan trọng.
BB Tran
TÍCH CỰC
8 ngày
xài con xiaomi mi mix 2 ko dán màn hình ko ốp lưng, màn hình trầy tan nát nhưng măt lưng vẫn ko tì vết nên hi vọng lớp phủ ceramic thật sự chống trầy hiệu quả. mặt lưng mix 2 bằng ceramic
princez
TÍCH CỰC
8 ngày
Toàn mấy ngôn ngữ bốc phét lừa đảo marketing thôi, chứ từ khi biết đến smartphone đến bây giờ mình chưa thấy cái lớp kính trên các điện thoại có gì thay đổi, một hạt cát nhỏ thôi cũng gây ra vết xước nghiêm trọng rồi. Tốt nhất vẫn nên dán cường lực
vitunet
TÍCH CỰC
8 ngày
vẫn phải dán cường lực thôi
Để ko mà dùng dán làm gì. 6s dùng chán chỉ xước chút cũng chả ảnh hưởng mấy đến giờ nè bác
Ann Nhiên
ĐẠI BÀNG
8 ngày
lớp phủ này có so sánh với corning 6 ko nhỉ
traind
CAO CẤP
8 ngày
mấy thánh bảo dùng ko dán thì thuộc dạng dùng nâng hơn nâng chứng. Mình có 1 đợt lười đi thay dùng dc 1 tháng thì choe chét. dùng thì ko sao nhưng tắt máy nhìn cái màn rất ngứa mắt.
Việc dán cũng chẳng ảnh hưởng nhiều, mình thấy dán đữo bám vân tay và vuốt nó cũng mướt hơn mài hình đt
baden009
TÍCH CỰC
8 ngày
Kiếng bền nhất vẫn là sapphire thôi
Ngầu đấy
Mình không bao giờ dán màn hình. Con iPhone Xs max 2 năm r k tí xước nào, cẩn thận k để chung với chìa khoá trong túi quần là đc.
lyductuong
ĐẠI BÀNG
8 ngày
Mình chẳng dán, chẳng ốp gì cả, đang 7+; thấy đẹp
Previa 7
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Ko nghe quảng cáo, cứ dán cho nó yên tâm đi bạn. Cái màn hình là thứ mình nhìn vào suốt nên nó bị gì nhìn rất khó chịu.
alphi
TÍCH CỰC
7 ngày
Chờ test thôi.
Bò kho
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Cầm 20-30 tịu trên tay thì thôi có cái j bao ốp được thì đắp vô thôi .... miễn trừ với với ngừoi không quan tâm tiền j nha
có lớp này mình lại càng tự tin dùng máy trần. yêu apple 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019