#Hoitinhte: Anh em đã từng bị mất xe bao giờ chưa?
su béo béo
2 tháng trướcBình luận: 199Lượt xem: 8.051
xe đạp. vừa lên Đh bố mẹ mua cho thì bị mất lúc đi làm sim
Ngày xưa nhà nghèo mất mấy cái xe đạp. Ngày nay xe máy toàn tai nạn hỏng chứ cho nó lấy mình mua xe mới.
Ps: cái thằng kinh doanh cty mình nó làm mất con sh. Nó vẫn cười toe toét mua ngay con mới. Tháng sau con vợ nó đi lại làm mất. Nó vẫn cười toe toét mua luôn con khác!!!
@hackieuhay SH có smartkey vẫn bị mất hở bác?
@Julyman Hồi sh nhập chưa có smartkey.
Đi chơi net về thấy mất tiêu chiếc Martin 107. Thốn thực sự 😔(
Mất hai chiếc xe... đạp 😬
mình đi chợ cho dù vào mua 1 món đồ cũng gửi xe, mất 3k tuy tiếc nhưng chả là bao nhiêu so với giá trị của xe. khi xẩy ra vấn đề sẽ ko có ai giúp mình đâu, nên chủ động phòng tránh hơn là giải quyết hậu quả.
Không liên quan nhưng từng bị giựt đt A9 pro trên đường phố Gò Vấp SG, đuổi theo nó qua nhiều con đường, vừa đuổi vừa la "áo đen cướp kìa áo đen cướp kìa" nhưng ko ai đoái hoài, thậm chí có cảm giác ko ai để ý, cuối cùng nó chạy mất, và sau đó bắt đầu suy nghĩ về việc "lựa chọn làm người tốt" @@
Mình từng mất xe ở nhà 2 lần trong vòng 1 tháng. Ở năm 2 sinh viên . Quá đau
Hỏi tinh tế: anh em có hay lên Tinhte để hỏi tinh tế không?
Nhắc chi thêm buồn... Mất 1 chiếc rồi
Từng mất 1 em exciter đi chưa được 2 năm vào cuối năm 2018, khi vừa đi chụp ảnh cưới về -_- thấy mọi người bảo chuẩn bị cưới thường gặp vận đen -_-
Đã mất 1 chiếc. Vài năm sau xém mất 1 chiếc khi khóa đã bị bẻ, thì ra nó bẻ chưa hết nên không nổ máy được
đã mất 2 chiếc (future neo + wave rs) cay vl
Mất xe đạp khi đi net luôn, chủ quán đền 1 nửa.
xe đạp năm 1997 do chủ quan để cửa đi ngủ và lúc bị mất còn tưởng là đùa và novou 2005 nhưng k phải do mình 😔. Vẫn còn chìa khóa và giấy tờ xe chính chủ
Chưa từng mất cái xe nào, kể cả xe đồ chơi 🤣
Từng mất xe đạp 1 lần. Và mới mất xe máy hồi năm ngoái.
xém mất, bị trộm cạy tung ổ khóa cổ nhưng phát hiện kịp nên chưa bị lấy
Xém mất chiếc pcx, hên là tụi trộm bẻ khóa ko được, nó bỏ lại chiếc xe, ngắm đến mấy chiếc xe số khác. Làm hôm đó phải dắt xe về thấy bà, vì ổ bi mở khóa xe bị đoản làm hỏng.
Em chưa bị mất bao giờ, thời học sinh ở quê thanh bình không mất, lên thành phố đi ware ghẻ có khi họ không thèm nhấc. Mình cũng cẩn thận ửo đâu cũng xem ngõ nghách an ninh khu xung quanh.
Ngày xưa đi chơi game báo động đỏ, chơi xong sung sướng vì thắng trận ko phải trả tiền giờ nhưng mất mẹ cái xe đạp, cái giá thắng trận là quá đắt, lúc đó chỉ ước thời gian quay trở lại. Ko dám về nhà vì ko có xe về mà về cũng nát đít với ông già. Từ lần đó trở đi là auto phản xạ đi đâu cũng phải nhìn thâý cái xe, ghé cửa hàng mua nhanh cái gì cũng phải 1 mắt nhìn đồ, 1 mắt nhìn xe.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 161VIPhemilo
9.384 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 60CAO CẤPhoangsytai
3.268 bài đăng
MinhKhangPham+ 58ĐẠI BÀNGMinhKhangPham
623 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156