#Hoitinhte - Anh em nghĩ sao về việc độ pô xe?
Tuannph
7 tháng trướcBình luận: 495Lượt xem: 17.410
495 Bình luận
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình ưng, mình thích âm thanh của xe
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không ưa, điếc tai
Đi ra đường ghét nhất mấy thằng đi PKL độ pô rồi nẹt. Mẹ của bạn mình chỉ vì cái nẹt của 1 thằng chó chạy pkl mà lủi lên vỉa hè đụng vào gốc cây luôn.
ngoài xa lộ cao tốc thì okie chứ
đường nhỏ xóm nhỏ khó chịu lắm
Nhất là trưa & tối trẻ con người già giật mình
Mình thích xe có pô độ, mình cũng độ
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không ưa, ok
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình ủng hộ, mình thích thì mình làm thôi, đừng làm việc phạm pháp là được
Phá làng phs xóm, vậy nên mình ghét các thể loại pô độ
pô độ ,nếu đi full sys thì ko ồn lắm
mình ủng hộ việc này ,nếu âm lượng đảm bảo
@kixx Người bình thường không phân biệt được độ pô,họ nghĩ độ là ồn chấm hết,chỉ biét là ồn chứ đâu biết còn lại cả đống khác
Tui phản đối mấy cây pô độ, bởi vì làm gì thì làm, chơi gì thì chơi, đừng ảnh hưởng đến người khác
Mình phản đối xe có pô độ, ồn ào, phiền người khác
Ồn, vậy nên mình ghét các thể loại pô độ
Mình ưng xe có pô độ, độ pô cũng tương tự như độ các thiết bị khác, cái cần là cách lắp đặt, cách sử dụng. pô zin thủng mà để nguyên vận chạy cũng nổ rát tai, pô độ để nguyên tiêu cũng k quá gào thét. cũng như đèn led, những thằng ocschos dùng đèn trong phố, cũng tương tự ocschos bật pha trong phố
Vì bản thân mà không quan tâm đến sự phiền phức gây cho người khác, vậy nên mình không ủng hộ các thể loại pô độ
Không ủng hộ pô độ
um sùm
Mình phản đối xe có pô độ, pha lang pha com
Mình ưng xe có pô độ, các loại xe mạnh chạy tốc độ cao mà pô không lớn thì chẳng ai thèm né, rồi tai nạn như chơi
nếu xe tui mạnh và chạy được tốc độ khá cao thì tui sẽ độ, ở việt nam mình không ai nhường đường cho 1 chiếc xe chạy im ru đâu, người ta sẵn sàng cắt đầu xe mình hay qua đường ẩu, độ vì lý do đó thì phù hợp, còn xe mạnh thì nó đã mạnh rồi còn gì. anh em nào gạch đá thì tui xin chịu, xe mạnh phải chạy tốc độ cao là quan điểm của tui, chứ mua phân khối lớn để chạy 60 km/h thì thà mua xe wave chạy cho lành
@kenshitran1986 Độ pô vào cho to,rồi chạy thật nhanh,để ngta né ??? Rồi bảo là an toàn ???
: D
@ThanhXL1708 Không phải tui trẻ trâu rồi nói vậy, dân có tuổi và chạy nhiều phân khối lớn còn ủng hộ mà,khúc Trí Nguyễn nói về pô xe
@kenshitran1986 Bàn về mấy này dài dòng nhưng tóm lại mình nghĩ,quan điểm độ pô để ngta né cho an toàn là sai rồi,an toàn của chính mình phụ thuộc vào chuyện ngta có né mình hay ko,như vậy rất bị động
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không ưa, vì cảm thấy nó thiếu văn minh
Co tien thi do thoi, vậy nên mình ưng các thể loại pô độ

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019