#Hoitinhte - Anh em nghĩ sao về việc độ pô xe?
Tuannph
7 tháng trướcBình luận: 495Lượt xem: 17.456
495 Bình luận
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình ưng, vi minh thich thi minh do thoi
Phản đối pô độ
gây ảnh hưởng nhiều tới mọi người xung quanh
Tui không ủng hộ mấy cây pô độ, bởi vì độ bô thì đa số là làm lớn âm xả gây ồn ào, chúng nó đâu phải con người
mấy em trong hẻm nhà mình chạy exciter với winner gắn mấy pô nổ nghe chói tay. thấy phân khối lớn độ pô nghe sướng hơn
Độ pô ồn ào thể hiện lối sống ích kỷ, không biết quan tâm đến người khác và cộng đồng., vậy nên mình phản đối các thể loại pô độ
Ưng pô độ
ko ủng hộ phạm luật,nhưng quả thật nghr rất phê
Ồn ào ảnh hưởng người xung quanh. Mình thích ko có nghĩa người ta thích., vậy nên mình phản đối các thể loại pô độ
Độ pô nhìn thì chất, nhưng rú ga thì ồn không đỡ được
M chỉ thích pô êm để nghe tiếng xích.
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không ủng hộ, gây ồn ào, ảnh hưởng tới người khác. Nhất là lúc kẹt xe, đi ngang khu vực bệnh viện và đi trong hẻm.
Không ủng hộ pô độ
ồn ào, ảnh hưởng đến ngưởi xung quanh
Khoái pô độ
kêu to chạy né ra
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình ủng hộ, thấy đi nẹt pô ầm ĩ cũng không thích lắm, nhưng nhìn xe cá tính vãi
khi nào đi TOUR thì nên gắn pô tăng tốc vào, bình thường thì để zin theo xe mà chạy
Mình thích nghe tiếng xe có pô độ, tùy sở thích mỗi người
Mình ghét xe có pô độ, ồn
Mấy ông chửi pô độ thì 99% là không độ pô rồi. Khi nào mấy ông độ pô rồi thì hãy chửi người khác.
Mình thì không ủng hộ nẹc pô và nẹc trong hẻm. Chạy thiếu lịch sự, vậy thôi.
Con xe ngoài 100HP mà mấy cha đi bô êm quá nó cũng nguy hiểm cho mình và người khác.
Tới đèn đỏ dừng lâu quá thì tắt máy vừa tiết kiệm xăng vừa lành mạnh.
Ảnh hưởng người xung quanh, vậy nên mình không ưa các thể loại pô độ
Jjhj, vậy nên mình thích nghe tiếng các thể loại pô độ
Óc chó thích làm phiền và ảnh hưởng đến người khác mới làm vậy. Ngoài ra không có tác dụng j cho việc di chuyển cả, vậy nên mình ghét các thể loại pô độ

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019